Search results

  1. UNIQUEMAN1

    Wasanii wa Bongo wamtelekeza Idris, hakuna aliyeenda kumwangalia wala kumpost

    Wewe hutambui unachoongea Sent using Jamii Forums mobile app
  2. UNIQUEMAN1

    Usifanye kosa hili kwenye kichwa cha barua ya maombi ya ajira /kazi

    Mtoa mada mbona kama uko shallow sana Sent using Jamii Forums mobile app
  3. UNIQUEMAN1

    Walimu wa english language shikamooni, nisaidieni hili swali

    Hili hapa Sent using Jamii Forums mobile app
  4. UNIQUEMAN1

    Walimu wa redioni/Tv kipindi cha Corona,wanafundisha au wanatusomea?!

    Wewe hukupita shule KIONGOZI, ulijalibu au ulijaribu?. Samahani lakini Sent using Jamii Forums mobile app
  5. UNIQUEMAN1

    Tuliotembea umbali mrefu kwa miguu kwa sababu yoyote ile tukutane hapa

    Pole mkuu duuh, ulipitia arisi au njia ya kilema Sent using Jamii Forums mobile app
  6. UNIQUEMAN1

    Ifahamu nchi ya Japan na jiji lake lenye viwanda vingi la Nagoya

    Vipi huo mji wa **** pia mama ntilie wapo? Sent using Jamii Forums mobile app
  7. UNIQUEMAN1

    Nyumba Inauzwa Ukonga-Kivule Njiapanda Shule 29,000,000/=tsh

    Naamini imeshapata mtu Sent using Jamii Forums mobile app
  8. UNIQUEMAN1

    Nyumba Inauzwa Ukonga-Kivule Njiapanda Shule 29,000,000/=tsh

    Fursa nzuri hii Sent using Jamii Forums mobile app
  9. UNIQUEMAN1

    Wale Tuliosoma sana O-level tukapelekwa shule za Vipaji, Huko Nature ikatuchagua

    Umenikumbusha maisha yangu udsm first year test ya kwanza Java, nilikula 0 [emoji3] Dr Justo Sent using Jamii Forums mobile app
  10. UNIQUEMAN1

    Huyu mwanamke inapoelekea nitampiga nifungwe bure

    Dah [emoji24]pole KIONGOZI, mama na baba wapumzike kwa amani. HUYO demu ni muuwaji, sema roho ya kisasi ifute. Huyo demu ni takataka, kisirani, mbwa, Corona yeye, Hivi wewe dem wewe, mpumbavu, covid 19 wewe. Sent using Jamii Forums mobile app
  11. UNIQUEMAN1

    Msaada, TV yangu imezima ghafla

    Mkuu unatumia stabilizer? Sent using Jamii Forums mobile app
  12. UNIQUEMAN1

    Picha: Huu mmea umetajwa na rais wa Madagascar kuwa unatibu corona kwenu upo?

    Yap kule kwetu unatumika sana kwenye masuala ya supu, mmea unaitwa ighombo Sent using Jamii Forums mobile app
  13. UNIQUEMAN1

    Nimekuta picha mtandaoni nahisi ni mpenzi wangu

    Mkuu : Je, unavyomuona ni mtu mcharuko? Huwa anakuficha mambo yake? Like paswed ya simu? Je, alichokujibu baada ya kutokumpata Jana yake, ulimuelewa? Kumbuka watu hufanana mavazi. Ngoja nikusaidie ku prove kuwa ni yy au siye. Hebu angalia muda picha ilipochukuliwa, kama ni mchana sio yeye, kwa...
  14. UNIQUEMAN1

    Top ten wonderful names from Tanzania

    Mtango, Mkarang'ango, same secondary, form 6 2008 Sent using Jamii Forums mobile app
  15. UNIQUEMAN1

    Jinsi ya kupika tambi

    1.chukua tambi nusu, au kulingana na idadi ya walaji 2. Chemsha maji kiasi tia chumvi 3.chukua tambi zako weka kwenye maji yachemkayo, subir kama dk 5-10 ziive 4.Zikiiva epua, zifanye maji yatoke 5. Chukua sufuria nyngne weka mafuta, kitunguu kiwe brown 6.weka hoho then nyanya 7.ukipata rojo...
  16. UNIQUEMAN1

    Jinsi ya kupika tambi

    Complicated sanaaa, Kwa sisi masela hapana, grapes, iliki huku hazipo Sent using Jamii Forums mobile app
  17. UNIQUEMAN1

    Naomba ushauri kuhusu tatizo la moyo kudunda kwa nguvu sana

    Pore, urienda hospitari kweri? Sent using Jamii Forums mobile app
  18. UNIQUEMAN1

    TANZIA: Mkuu wa Uhamiaji mkoa wa Kagera, Pendo Butenghe afariki dunia

    Nikajua mwanamke, R. I. P Sent using Jamii Forums mobile app
  19. UNIQUEMAN1

    Hataki "doggy style", nifanye nini?

    Tafuta kirungu, anaponyanyua mgongo mpige karibu na kichwa (juu shingoni) utafanikiwa Sent using Jamii Forums mobile app
  20. UNIQUEMAN1

    Msifu mpenzi wako japo kwa neno moja

    Yaani KIONGOZI uko njema sana Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom