Search results

  1. Scale

    Facts Check: Mdee na kundi lake huenda wametekwa au walikuwa majasusi kindakindaki ndani ya CHADEMA

    Usiumize kichwa Mkuu, NJAA bado ni adui wa Taifa!
  2. Scale

    Pongezi Dkt. Magufuli kutenganisha shughuli za Chama na Serikali, Utabarikiwa na Tanzania itabarikiwa!

    Mkuu Pascal Namba Moja asipokuona awamu hii kwa kweli nitashangaa sana!
  3. Scale

    Pigo jingine kubwa kwa Wairan wampoteza Kamanda wao mkubwa huko 'Syria Drone' yatumika

    Hizo teknolojia Mungu asaidie zisidondokee mikononi mwa ngozi nyeusi! Tutamalizwa
  4. Scale

    Spika Ndugai amewafukuza Bungeni mara kadhaa Halima Mdee na Esther Bulaya kwa utovu wa nidhamu. Je, aliwaonea?

    Kama unakubali wamevuliwa uanachama, kubali pia si wabunge! Huwezi kuwa mbunge asiye na chama nchi hii! Unless hujui unachoongea na huijui katiba!
  5. Scale

    Housegirl amchoma kisu mgeni baada ya kuambiwa “una roho mbaya kama sura yako”

    Hii itakuwa ni taarifa ya mgambo! [emoji1787]Ya polisi haisemi hivyo! Unless unaongelea tukio tofauti! Salama Mtani?
  6. Scale

    Housegirl amchoma kisu mgeni baada ya kuambiwa “una roho mbaya kama sura yako”

    Ndiyo manaake, na mercury ilikuwa na matumaini, Sasa mwana kazingua kuweka ukweli hadharani
  7. Scale

    Housegirl amchoma kisu mgeni baada ya kuambiwa “una roho mbaya kama sura yako”

    Ni dhahiri Dada wa kazi ni chakula cha Kelvin
  8. Scale

    Housegirl amchoma kisu mgeni baada ya kuambiwa “una roho mbaya kama sura yako”

    Naona tayari kuna mtu ana roho ya husda hapo juu! Kisa salamu tu [emoji1787]
  9. Scale

    Housegirl amchoma kisu mgeni baada ya kuambiwa “una roho mbaya kama sura yako”

    "Una roho mbaya kama sura yako ndiyo maana Kelvin hakuoi" Mkuu salama!? [emoji1787]
  10. Scale

    Kwanini barabara za jiji hakuna njia za baiskeli?

    Kwani ilani inasemaje!? Tunatekeleza ilani
  11. Scale

    Waziri Lawrence Masha hana uwezo

    Kabuli lishafukuliwa tayari! [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
  12. Scale

    Balozi wa Tanzania nchini Ubelgiji kukutana na M/kiti wa Kamati ya Bunge ya Mambo ya Nje ya Bunge la EU kutoa ufafanuzi dhidi ya taarifa za upotoshaji

    Umeharibu uzi wako hapo ulipohusisha EU na Ufipa! Yaan bado mnahangaika na watu waliokataliwa na wananchi? Miafrika sijui nani katuloga jamani! Kha!!
  13. Scale

    Ernie Chambers mwanasiasa aliyefungua kesi mahakamani kumshtaki Mwenyezi Mungu

    [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Mahakama inaakili sana
  14. Scale

    Ernie Chambers mwanasiasa aliyefungua kesi mahakamani kumshtaki Mwenyezi Mungu

    [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Mahakama inaakili sana
  15. Scale

    Ernie Chambers mwanasiasa aliyefungua kesi mahakamani kumshtaki Mwenyezi Mungu

    [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Mahakama inaakili sana
  16. Scale

    Ernie Chambers mwanasiasa aliyefungua kesi mahakamani kumshtaki Mwenyezi Mungu

    [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Mahakama inaakili sana
  17. Scale

    Kadri utakavyoangalia hii picha ndivyo utakovyogundua mengi

    Hii chai aseee! [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
  18. Scale

    Kadri utakavyoangalia hii picha ndivyo utakovyogundua mengi

    Damu sakafuni jirani na kaunta
  19. Scale

    Video: Jinsi wanufaika wa utawala wanavyowafanya Viongozi wa kisiasa kuwa miungu watu

    Haraka haraka Nimeona vitu vinne hapo... 1. Pisi Kali moja 2. Fally Ipupa ila kanenepa 3. Wazungu wanaimba kilingala 4. Ngozi ya Chui halisi
Top Bottom