Search results

  1. Mdomo bakuli

    Mwanasayansi wa Iran alibuni teknolojia ya kutambua ndege bila rada na chanjo ya Corona ambayo alikua mbioni kuikamilisha

    Mosad sio wa mchezo mchezo! Huo mpango wa nuclear Iran wangeachana nao tu ili wawe salama.
  2. Mdomo bakuli

    Muuaji Mwenye Barakoa - 05

    Asante mkuu tunaomba tu usiishie njiani, mie nimeweka kituo kabisa hapa.
  3. Mdomo bakuli

    Nigeria: Klabu ya Plateau yagoma mchezo wake dhidi ya Simba Sc unaweza usiruke 'Live'

    Wameenda kuwakilisha Taifa au Mooo energy?
  4. Mdomo bakuli

    Nigeria: Klabu ya Plateau yagoma mchezo wake dhidi ya Simba Sc unaweza usiruke 'Live'

    Yote hayo sababu ya mdomo wa Manara na Moooo!
  5. Mdomo bakuli

    Kisasi cha Iran kinakuja, Israel wajiandae kisaikolojia

    Iran tena waisumbue Israel!!? Soma historia vizuri mkuu.
  6. Mdomo bakuli

    Kwa tunaomjua Bashiru Ali, tumebaki na butwaa

    Bahati mbaya sana vita Kati ya njaa na akili mara nyingi njaa huibuka mshindi.
  7. Mdomo bakuli

    Wilbroad Mutafungwa Mkuu Mpya Wa Kikosi Cha Usalama Barabarani Tanzania

    Mutafungwa!! Madereva hasa wa mabasi kaeni chonjo..mutafungwa sana.
  8. Mdomo bakuli

    Nimemvunja moyo sana mke wangu, kama una chochote cha kuniambia au kunishauri wewe nishauri tu

    Msimtukane msimbeze Wala kumdharau, amekiri kosa na amekuja kuomba ushauri kwetu, wapo wanaotembea na watoto wao wapo wanaotembea na ndugu za mke au mme, wapo wanaokula wasaidizi wa kazi za ndani, wapo humu humu JF! Huyu amefanya kosa kubwa kaja mbele zenu na kukiri hadharani bado mnamuongezea...
  9. Mdomo bakuli

    Usife kibwege kama Ted Jorgensen

    Ilikuwa lazima Yuda amsaliti Yesu ili unabii utimie...Yuda hakuwa na kosa sababu ilikuwa imeandikwa. Mtoto angelelewa na babaake angeishia kuwa mlevi tu kama babaake na angeachiwa duka la baiskeli.
  10. Mdomo bakuli

    Rekodi ya uigizaji

    Mbona mie simjui!! Ila inawezekana maana mie na movie za kidosi daaah kama bongo movie tu na weme wao.
  11. Mdomo bakuli

    Mkoa wa Mwanza na changamoto zake: Usafiri jijini ni kikwazo kikubwa

    Hivi anaitwa nani? Maana mie hata jina simjui.
  12. Mdomo bakuli

    Niwaombe Watanzania "yeyote anayepita jamii za kimataifa kutuombea njaa" tumuone ni mhaini

    Yaani kwa mawazo yako unafikiri kuwa kuna mtu anaweza kuwashawishi wazungu ili watubinye? Akili za mataga bana!! Yote mmejitakia wenyewe afu sasa mnaanza kulia lia hapa..mitano tena.
  13. Mdomo bakuli

    Mtoto aliyeishi tumboni mwa mamake kwa miaka 13 atolewa kupitia upasuaji huko Mandera..

    Kiswahili kigumu, anyway tuseme alimaanisha miezi na sio miaka.
Top Bottom