Search results

  1. ELI-91

    Lissu anampasua kichwa Mbowe kuhusu kwenda ACT Wazalendo

    The prophet of doom at your best
  2. ELI-91

    Zitto Kabwe: Tangu lini Rais anaheshimu Bunge? Kosa la Lugola ni kufanya dili kwa kumzunguka Rais, hoja ya Bunge ni kisingizio tu

    Mimi nadhani tumwamini meja jenerali Kingu ..... kumradhi, tumwamini mheshimiwa rais kuwa walisaini MoU isiyo na maslahi kwa nchi tena bila kuomba ushauri ofisi ya AG na wizara ya fedha. sheria ni sheria lazima sote tuzitii (isipokua kwa bashite na nduguze)
  3. ELI-91

    Kilichomfanya Magufuli kukengeuka na kuanza kuwaogopa Wapinzani hiki hapa

    😛😛😛 Mkuu keshasema kuwa gesi tumepigwa, hata yeye mwenyewe amejaribu kutunishiana misuli na mabeberu lakini ameona ngoma ni nzito. Sisi wakaazi wa chato pekee ndio tutapata uchumi wa kati, ninyi wengine mlioko nanjilinji, igulumbilo, bunazi n.k mtapata uchumi wa pembeni. Kuhusu viwanda...
  4. ELI-91

    Pendekezo: Wakati wa sherehe za utiaji saini mikataba mikubwa kama wa Barrick KUB aalikwe ili baadae akawaelimishe Wapinzani

    Mikataba yote ya kibiashara ambayo USA inaingia inasainiwa na rais lakini lazima ipate idhini ya bunge ndipo inakua rasmi. Pia yote huchapishwa kwenye website ya serikali ili kila mwananchi asome na kuelewa nchi yake imeingia makubaliano ya aina gani, kwa mfano mkataba wa biashara kati ya US...
  5. ELI-91

    Pendekezo: Wakati wa sherehe za utiaji saini mikataba mikubwa kama wa Barrick KUB aalikwe ili baadae akawaelimishe Wapinzani

    Soma sheria mpya za madini zilizopelekwa bungeni na serikali hii, utajua kuwa wewe ndio kilaza.
  6. ELI-91

    Pendekezo: Wakati wa sherehe za utiaji saini mikataba mikubwa kama wa Barrick KUB aalikwe ili baadae akawaelimishe Wapinzani

    Shida yote ya nini, si mkataba uwekwe wazi kwenye gazeti la serikali kila mtu ausome aelimike. Mnaficha nini? Yaani hadi tuende kuchungilia ripoti za acacia huko ndio tuone baadhi ya vipengele vinavyo onesha jinsi ccm ilivyoinamishwa na beberu.
  7. ELI-91

    Lengo la Rais Magufuli kuzuia makinikia ni ili Smelter inunuliwe hapa nchini. Prof. Muhongo alifukuzwa uwaziri kwa kushindwa kununua Smelter

    Magufuli ana matatizo makubwa mawili 1. Anadhani yeye ni mjuzi wa kilakitu 2. Anataka kuambiwa kile kinachoendana na mawazo yake tu, vinginevyo wewe mshauri utaitwa hauna 'uzalendo' Juu ya hayo, kuna tatizo moja dogo, Anawaamini sana TISS utadhani ni malaika, wakimpelekea viripoti vya siri...
  8. ELI-91

    Kama Mwigulu na Lugola waliokuwa wanaivaa bendera ya Taifa uzalendo umewashinda hadi kutumbuliwa sishangai ya Kigwangalla na Kabudi kutaka kujiuzulu

    Kwahiyo zile noah zetu tunapata lini? Jana wakati mnawalamba miguu mabeberu sijasikia mkiongelea hili.
  9. ELI-91

    Nchi yangu, Rais wangu, Kilio Chetu, Majuto yetu

    Lugora kumbe ni chadema?
  10. ELI-91

    Rais Magufuli: Wakati wa mchakato wa uchaguzi tusiende na majina mfukoni. Tusikate majina ya wagombea kwasababu zetu binafsi

    Yeye mwenyewe jina lake lilikua la mfikoni october wanaleta jingine la mfukoni
  11. ELI-91

    Angalizo kwa Mchoraji King Kinya : Ajihadhali sana na Chachu ya Mafarisayo

    Kwani kagere yupo mmoja tu? Pia unajuaje kuwa hao ni kingwa na lugora?
  12. ELI-91

    Profesa Kabudi: Nilitumwa kazi Canada nikasumbuliwa sana. Niliandika barua ya kujiuzulu lakini kabla sijaipeleka kwa Rais nikanyan'ganywa

    Inamaana magufuli yuko Ikulu na pia yuko kwenye mkutano wa CCM at the same time?
  13. ELI-91

    Tunaosubiri mshahara wa Januari tukutane hapa

    Redio mbao zinasema mambo tayari, sasa mukuje mtulipe madeni yetu sisi wakulima wa nyanya mliotukopa.
  14. ELI-91

    Tatizo ni mfumo wa mawasiliano au? Aliyeshtakiwa makosa 280 ateuliwa kuwa M/kiti Bodi ya VETA

    wengine sio wahalifu, unaweza kuvunja nao sheria mkapelekwa wote mahakamani lakini mwisho unabaki peke yako. kuna watu hiyo ni kazi yao.
  15. ELI-91

    Mkoa wa Mbeya mtavurugwa

    Acha kuhubiri ukabila hapa jukwaani, watu wanachagua mbunge wamtakaye
  16. ELI-91

    Aliyeyaona ya Mrema 1995-2000 hawezi kuyashangaa ya Zitto 2015-2020

    CDM wako makini sana, wanamjua vizuri sana zitto, mimi nadhani aliyekula wa chuya ni maalim seif. Muda utaongea.
Top Bottom