Search results

  1. Synthesizer

    Tunda la mzeituni

    Mwanzoni Mungu aliruhusu watu waoe dada zao, hivyo Kaini alioa dada yake. Ili kuendeleza uzao, ilibidi Lot azae na watoto wake, na wakati huo haikuwa big deal, Mungu aliruhusu. Sasa jiulize: Kaini alipooa alikuwa na umri gani? Kumbuka kwamba Biblia huwa haiongelei watoto wa kike, unaweza kuona...
  2. Synthesizer

    Maamuzi mengi katika Mihimili ya Uongozi Tanzania yanatolewa kufuata hisia za mtu na sio ushahidi (facts) au Sheria

    Inawezekana pia ni watu ambao hawataki CCM ielimike - CCM needs to be taught a lesson!
  3. Synthesizer

    Kitendo cha kuwakatalia Wakurugenzi wa Kenya na kuruhusu wengine ni ubaguzi

    Kwa hiyo shamba lako kuliwa na Wa-Misri na Wahindi sawa, lakini sio Wakenya? NI watu walio na raisi wa aina fulani ndio wanakuwa na mawazo kama haya
  4. Synthesizer

    Maamuzi mengi katika Mihimili ya Uongozi Tanzania yanatolewa kufuata hisia za mtu na sio ushahidi (facts) au Sheria

    Ushabiki kitu mbaya sana. Yaani ule usemi akipenda chongo huita kengeza ni muafaka kabisa!
  5. Synthesizer

    Bukoba kuipiku Dubai kwa miundombinu kabla ya 2017

    Tangu serikali iibe trilioni 15, watu wanaona trilioni ni pesa kidogo sana, maana wanadhani serikali iliiba ikaweka kwenye mabegi
  6. Synthesizer

    Tunda la mzeituni

    Jiulize maswali fikirishi acha kusoma BIblia kama kasuku. Kama halikuwa tunda halisi kwa nini Biblia isiandike hivyo? Ona kwamba Biblia inasema Adam akamjua mkewe, wakazaa mtoto. Kwa nini isiseme Adam akamla tunda mkewe wakazaa? Kwa nini Biblia iseme Shekemu akambaka na kumbikiri Dina na...
  7. Synthesizer

    Maamuzi mengi katika Mihimili ya Uongozi Tanzania yanatolewa kufuata hisia za mtu na sio ushahidi (facts) au Sheria

    Hawa jamaa wananikumbusha usemi wa Nyerere - kama unampenda peleka posa! Sasa unakuta mfano mtu anang'ang'ania huyu lazima awe mbunge, hata akifukuzwa uanachama wa chama chake nk. Kama unampenda peleka posa!
  8. Synthesizer

    Cheti cha Kuzaliwa kiwe na option ya 'single parent'

    Siyo Ria, kwani wao ndio wanakujazia form?
  9. Synthesizer

    Maamuzi mengi katika Mihimili ya Uongozi Tanzania yanatolewa kufuata hisia za mtu na sio ushahidi (facts) au Sheria

    Hili ni tatizo kubwa sana Tanzania, na huwa naliona katika mihimili mitatu ya usimamizi wa nchi, kuanzia Raisi, Spika, Mwanasheria Mkuu na hata mahakimu katika mahakama zetu! Viongoi wetu wamefika mahali wanavunja Katiba, Sheria au Taratibu zinazokubalika kwa ulevi tu wa hisia zao binafsi. Na...
  10. Synthesizer

    Cheti cha Kuzaliwa kiwe na option ya 'single parent'

    I am as serious as a heart attack
  11. Synthesizer

    Cheti cha Kuzaliwa kiwe na option ya 'single parent'

    Tumia zako mwenyewe. Kwenye jina la baba na mama weka jina lilelile
  12. Synthesizer

    Ndege mpya aina ya Bombardier Dash 8 Q400 inatarajiwa kuwasili Nchini mwishoni mwa mwezi ujao

    Yaani tumekuwa Wasukuma kwelikweli. Tunapenda kuona idadi kubwa ya ng'ombe zizini lakini tunaishi maisha ya kimasikini hatutumii utajiri wa ng'ombe wetu, furaha yetu ni kuona tuna ng'ombe wengi na kujisifia kwa hilo, basi.
  13. Synthesizer

    Kauli ya Magufuli kuwa Kabudi na Lukuvi hawatagombea Urais haikuwa ya ghafla, ilipangwa siku nyingi na ndio mwanzo wa mgogoro ndani ya CCM

    Yes, Nyerere alifanya liwe wazi sana kwamba alitarajia Sokoine awe mrithi wake. Tatizo Sokoine alikuwa mkali saa, na ni kweli kuna wakati altaka kuwaweka ndani mawaziri kwa makosa ya uhujumu uchumi. Sokoine hata alikuwa na wazo kwamba ikiwa serikali iligharamia elimu hadi chuo kikuu, basi...
  14. Synthesizer

    Kauli ya Magufuli kuwa Kabudi na Lukuvi hawatagombea Urais haikuwa ya ghafla, ilipangwa siku nyingi na ndio mwanzo wa mgogoro ndani ya CCM

    Ngoja Dotto wa Wizara ya Fedha mtoto wa dada yake Magufuli aje awe raisi ajae ndio tutaelewa maana ya kunyooshwa!
  15. Synthesizer

    Kauli ya Magufuli kuwa Kabudi na Lukuvi hawatagombea Urais haikuwa ya ghafla, ilipangwa siku nyingi na ndio mwanzo wa mgogoro ndani ya CCM

    Mkapa alimwekaje Magufuli kwenye uraisi wakati unajua kila kilichotokea? Kumwambia akachukue form za uraisi? Magufuli kuwa raisi ni juhudi yake na Kikwete wala hakuwa na mpango nae kwenye list yake ya mfukoni. Bila mgongane kati ya Membe mtu wa Kikwete na Lowassa Magufuli asingekuwa raisi
  16. Synthesizer

    Watu waliokutwa na tausi wa Ikulu wahukumiwa kulipa Shilingi Milioni 6

    Tausi wa Ikulu? Mie nina tausi lakini nilinunua mayai nchi moja ya nje. Tatizo Magu atasema ni wa kwake tu.
Top Bottom