Search results

  1. M

    Vurugu zatokea Mahakamani Arusha kwenye kesi ya viongozi na wanachama wa CHADEMA

    Mambo kama haya ya kijinga tanayofanywa na serekali ya chama changu, ndiyo yanayo wapa sababu serekali za kutukebehi na hii ya Arusha ITAMSAIDIA SANA LEMA KUWEZA KUPEWA UKIMBIZI WA KISIASA.
  2. M

    Tundu Lissu kushiriki katika Forum ya International Democratic Union

    Ni forum ya kawaida sana, huenda kidogo ikawa na mvuto mdogo, sababu ya Chama cha Democratic party kushinda, lakini hakina uwezo wowote. Ila Lissu atapata forum ya kuendeleza kile kiluo chake. Ni forum inayokaribisha kila chama duniani, na kila mwana siasa, its not something to write home about
  3. M

    Lissu: Tunaitaka Jumuia ya Kimataifa kuwawekea vikwazo vya kiuchumi Magufuli na genge lake

    Wewe piga mayowe , mwenzenu huyo kakimbiza bawa lake lisije funjika, kwanza kahakikisha familia yake ipo salama na iko nje ya nchi. Poleni sana ndugu zetu wa cdm
  4. M

    Ushauri wangu kwa ACT Wazalendo na Maalim Seif

    Maslahi mapana ya ACT visiwani ni kuhakikisha, wanasimamia maslahi ya Wazanzibari sio watanganyika, sie kama wadanganyika hatukuwapigania, wala kuwatetea. Wamevamiwa na majeshi yetu, wamepigwa wamedhalilishwa, wameuwawa, Jee watanganyika tuluwasaidia kwa lipi, zaidi ya Domo tupu, hata kuandamana...
  5. M

    Rais Magufuli kutamka hadharani kuwa Prof. Kabudi na Lukuvi hawawezi kuwa miongoni ya Rais ajaye mwaka 2025; Je, amevunja Katiba ya nchi?

    Raisi Magufuli ni lazima aelewe kuwa maafikiano na system ya CCM tokea Hayati Baba wa Taifa alipimuachia kijiti Mwinyi, msimamo wa kupokezana ulikuwa ni Muislamu/Mkiristo/Muislamu/Mkiristo ...., sasa yete akitaka kubadilisha awe wazi tuu na hakuna kujificha. Na huu mpango wa Raisi kuja na...
  6. M

    Mabalozi watatu waliomsindikiza Tundu Lissu uwanja wa ndege wanatuma ujumbe gani kwa Serikali?

    Tundu Lissu ajichunge sana, hata huko aliko, asifikirie yuko salama. Hao hao waliomsindikiza wanaweza wakawa maadui zakesho. Siasa ni maslahi
  7. M

    Lissu: Naishi kwenye makazi ya balozi(Ujerumani) kwa sababu maisha yangu hayako salama, nitarejea Ubelgiji

    Viongozi wa chadema wamekuwa watu ovyo sana, kwani walipokuwa wanaitisha maandamano hawakujitayarisha na yote haya. Sasa lissu angebaki na kufanya juhudi za kukirekebisha chama chake, kuliko kukimbia, na kama kuna ukweli wa maisha yake kuwa hatarini, basi wananchi wengi wangesimama na yeye...
  8. M

    Uchaguzi 2020 Balozi wa Marekani ahudhuria hafla ya kumuapisha Rais Magufuli Dodoma, asema ni ishara kuwa uhusiano wa muda mrefu kati ya nchi mbili hautetereki

    Tunaipokea hii mitano ya pili kwa kheri na baraka, Mabadiliko yatakayofanywa na magufuli mtashangaa
  9. M

    Chaguzi zote zijazo, zikiwemo chaguzi ndogo, zitakosa kabisa wapiga kura

    Muongo mkubwa sana wewe, na huna aibu
  10. M

    Uchaguzi 2020 Jimbo la Mbarali shughuli imekwisha

    Ndugu AMERICA is lead by an IDIOT
  11. M

    Uchaguzi 2020 Amsterdam aomba Jumuiya ya Madola kuingilia Uchaguzi Mkuu wa Tanzania

    Amsterdam amefeli sana kama wakili wa LISSU, Kujisifia sana bila kuwa na uhakika ndio tatizo kubwa sana la WANACHADEMA. Tuliambiwa huyu Bob Amsterdan ni kiboko yao mawakili, ana connection hadi uwani mwa state house, kumbe jamma ni afadhali ya kijana wetu KIBATALA . UNAJUA NI KAWAIDA YA WACHAGA...
  12. M

    Halima Mdee apoteza Jimbo la Kawe, Gwajima aibuka kidedea

    Hapo hakuna ushindi wa kweli.
  13. M

    Mbunge Mteule wa Nkasi Kaskazini, Aida Khenan (CHADEMA) atoa tamko kuhusu ushindi wake

    Huyu pandikizi, ameshinda Nkasi kweli????
  14. M

    Uchaguzi 2020 Aliyoyatamka kwenye kampeni yote yametimia, kwanini asiapishwe?

    Sky, Nauliza wakati wa campaigne na Lissu alipikuwa anazunguka nchi nzima, alikuwa wapi Katibu Mkuu wenu MNYIKA, Alikuwa wapi Mbowe, mbona majabali yote ya chadema hawakuonekana kumsaidia mgombea. Ok mkisema walikuwa majimboni wakigombea, Mnyika Alikuwa anagombea, jee wale viongizi wa juu...
  15. M

    Uchaguzi 2020 Aliyoyatamka kwenye kampeni yote yametimia, kwanini asiapishwe?

    Sky, wacha kulia , nyie chadema maisha yenu hamkua chama cha upinzani, bali mlikuwa chama cha MASLAHI. Safari hii mulimpata mtu Jasiri lakini hakuwa na support ya machinery ya chama, ilikuwa a ONE MAN SHOW campaign. Lissu angekuwa ACT leo tungeona mambo mengi, yanayo fanyika, Chadema kimejaa...
Top Bottom