Search results

  1. mayowela

    Yupo Wapi JULLY TAXI yule wa saladin

    yuko mwanza maeneo ya mabatini
  2. mayowela

    Wasafi TV imezipiga bao TV zote nchini, Tumewasha Tigo Tour na anguko la Tigo Fiesta

    si kweli TIGO wameisaliti Clouds, Tigo bado anafanya biashara na Clouds ndio maana mpaka sasa unasikia matangazo ya Tigo yakichezwa, Tigo aliingia mkataba na Clouds kwenye tamasha la Fiesta, mkataba ule ulikuwa na ukomo lijue hilo kwanza, japo ukomo sintouweka wazi sababu huwa kuna terms na...
  3. mayowela

    Namkubali sana mtangazaji Denis Mwasalanga wa RFA

    Mbudu alishaondoka RFA yuko Times fm ikuhizi
  4. mayowela

    Jonijo na Gerezani: Ni idea ya Bartender?

    hahahahahahha
  5. mayowela

    Jonijo na Gerezani: Ni idea ya Bartender?

    ni vema kuheshimu maamuzi ya mtu, lakini kuna wakati ukitanguliza maslahi mbele utajikuta unaua career yako, J e Lil Ommy aliekuwa ana trend Times fm ndio Lil Ommy huyu ambae yuko Wasafi kwa sasa..?, je pick yake bado iko pale au imeshuka..? TUWAPE MUDA
  6. mayowela

    Jonijo na Gerezani: Ni idea ya Bartender?

    KTN/CITIZEN vipindi gani?
  7. mayowela

    Jonijo na Gerezani: Ni idea ya Bartender?

    Zamani ulikuwa unatumia njia gani kumsikia?
  8. mayowela

    Jonijo na Gerezani: Ni idea ya Bartender?

    Hahaha ID yake sio
  9. mayowela

    Jonijo na Gerezani: Ni idea ya Bartender?

    Nakuelewa masta, nachangamsha Genge, Vitu vingi vimeishafanyika, hata BIG SUNDAY LIVE, ni marudio tu, but kwa kwetu huku na kama hufatilii mambo tunaona ni kitu kipya. Kudos
  10. mayowela

    Jonijo na Gerezani: Ni idea ya Bartender?

    Hahahahaha
  11. mayowela

    Jonijo na Gerezani: Ni idea ya Bartender?

    Same to Salama Na.., si ndio..?
  12. mayowela

    Jonijo na Gerezani: Ni idea ya Bartender?

    Kwenye Mkasi, lini muhojiwa na muhoji walicheza games, kunywa kinywaji?
  13. mayowela

    Jonijo na Gerezani: Ni idea ya Bartender?

    Program moja kwa wiki lazima watu wakusahau, tofauti na ukiwa masikioni mwa wasikilizaji kila siku
  14. mayowela

    Jonijo na Gerezani: Ni idea ya Bartender?

    Wengi wa wapenda vipindi vya Tv na Redio hususani Burudani jina hili sio geni, Baada ya Kutoka Times fm alisajiliwa Wasafi Media na baadae kutimkia E FM/E-TV. Jamaa hajafanya sana program za redioni kama upande wa TV. Yes, wengi walimfahamu kwenye "Now you Know" kupitia YouTube account yake...
  15. mayowela

    Where is Jr Junior wa East Africa Radio?

    Ndio huyo alishashiriki BSS, baada ya hapo akaenda Radio5 Arusha, Jicho la Nasa Kingu likamuona akajiunga EA radio na Kingsmash kutoka Dodoma
  16. mayowela

    Where is Jr Junior wa East Africa Radio?

    Nasa Kingu PM ndio anaefanya usajili, anajicho sana jamaa, japo huwa anapokonywa ila Mikoani huwa anachomoa sana vipaji
  17. mayowela

    Where is Jr Junior wa East Africa Radio?

    Misago anakomaa na biashara yake ya Online tv na inamuingizia pesa sana kwa sasa
  18. mayowela

    Where is Jr Junior wa East Africa Radio?

    Jr Junior na Frida wote hawapo EA Radio kwa sasa, na mbadala wao ushapatikana, Kuna tetesi Frida tayari yupo Clouds japo bado hajatambulishwa rasmi, JR soon kuna sehemu tutamuona
  19. mayowela

    Sehemu ya Kazi inapogeuka sehemu ya stress na migogoro

    Hahahaha mtu wa imani sana sana, ila itabidi achange la sivo kazi ipo
Top Bottom