Search results

  1. Eng. Zezudu

    Barua kwa Rais Dkt. John P. Magufuli kuhusu kazi ndogo uliyoahidi kumpatia Tundu Lissu

    Eng. Zezudu, S.L.P. ......., Mbyct, 11/11/2020. Rais wa JMT, Dr. John P Magufuli, S.l.p.. ..... Ikulu, Chamwino, Dodoma. Mpendwa Mheshiwa rais, YAH. MAOMBI YA KAZI NDOGO AMBAYO ULIMUAHIDI TUNDU A LISSU KIPINDI CHA KAMPENI KAMA AGEACHANA NA KUPAMBANIA NAFASI HIYO AMBAYO ALIJUA KABISA HATA...
  2. Eng. Zezudu

    Utengenezaji wa hii mipira ulitabili ujio wa COVID-19

    Angalia picha. Sent using Jamii Forums mobile app
  3. Eng. Zezudu

    Magonjwa ya wanawake yanayo asili ukuaji wa mtoto kwa mama anayenyonyesha.

    Watalaam msaada wenu katika hayo Mambo ya Afya. Sent using Jamii Forums mobile app
  4. Eng. Zezudu

    Mlioshuhudia vita mbalimbali njoeni mtupe uzoefu

    Mimi ni kijana wa Kitanzania nimezaliwa miaka ya 1990's. Nimekulia maisha ya kawaida sana. Nyumbani tumeanza kumiliki TV miaka ya 2003 mwishoni. Habari ya vita halisi siijui zaidi ya kuangalia vita kwenye TV muvi ya Rambo, Warbus, Eastern condors na muvi za kivita za Frank Zagarino. Mauaji ya...
  5. Eng. Zezudu

    Msaada; Nahitaji kufahamu Sheria inayomruhusu Afisa mtendaji kata kutumia nguvu kukusanya michango ya maendeleo,

    Nahitaji ufafanuzi zaidi, Mana mgambo wanatumika , mpaka kufikishana vituo vya polisi.
  6. Eng. Zezudu

    Ajira na kiwango cha Usomi wa kuungaunga

    Ukifanya tafiti ndogo na kukusanya data kwa kutumia sampling au observation , Unaweza ukagundua kuwa asilimia kubwa ya watu walioajiriwa na wenye nafasi kubwa ya kuajiriwa kila uchwao ni wale waliosoma elimu ya kuungaunga au vilaza wa darasa, Kama wewe ni mwajiri jaribu kuangalia vyeti tu...
  7. Eng. Zezudu

    Kufaulu na kufeli kwa Serikali ya awamu ya tano (Tunaoipenda Serikali ya awamu ya tano tukutane hapa kuishauri Serikali yetu)

    Naomba nihipongeze serikali ya awamu tano kwa mafanikio mbalimbali inayoyapata katika kupambana na rushwa ,ufisadi, kufanya miradi mbalimbali ya maendeleo……………...
  8. Eng. Zezudu

    Kwanini viumbe vyenye jinsi ya kike vina roho Mbaya sana? Wanawake, Simba jike n.k.

    Tuhuma za mwanamke kuwa na roho mbaya 1. Asilimia kubwa ya wachawi ni wanawake na hupewa tuhuma kibao za ushirikina hasa vikongwe, mabinti,na walio olewa. 2. Magaidi wengi ni ke, wa kujitoa muhanga. 3. Mama wa kambo wanavyowatesa watoto wao. 4. Wivu wa maendeleo na ulogaji. Nini siri ya...
  9. Eng. Zezudu

    Mbeya: Mgomo wa daladala Mbalizi -Sokomatola na Mbalizi- Mwanjelwa

    Siku ya jana daladala ziligoma hapa Mbeya na baadhi ya makonda na madereva wakileta vurugu kwa baadhi ya magari yaliotaka kubeba abiria na sababu ni kwamba hawataki bajaji zipite njia kuu. Hii ni dalili tosha kwamba Waafrika ni wabinafsi na hatupendi maendeleo ya wenzetu, bajaji zimetoa ajira...
  10. Eng. Zezudu

    Vazi la taifa kuwa na rangi ya kijani.

    Ukiiangali rangi ya kijani ni rangi inayopendeza sana, inaonyesha uoto wa asili pamoja na mimea ya kupandwa, Nchi yetu imebarikiwa sana kuwa ya kijani. Wandugu mnaonaje color code ya vazi la taifa iwe ya kijani na utambulisho wa Mtanzania hata anapokuwa ughaibuni awe ndani ya clothes za kijani...
  11. Eng. Zezudu

    TANZANIA bila ufisadi inawezeka

    Tanzania inawezekana kuwa ni nchi safi na kisiwa cha amani kama tutazingatia haya:- 1. Kuacha ubinafsi na umimi. 2. Kujali kizazi cha kesho na kuakiandalia mazingira bora. Watanzania wengi wanajipenda wao wakipata leo hawajali hata kesho, hupenda kujinufaisha wao na mitumbo yao bila kujali...
  12. Eng. Zezudu

    Hello members

    Furaha ya siku moja, inaweza kukuliza maisha yote.
  13. Eng. Zezudu

    Hi

    Habari wana jf's
Top Bottom