Search results

  1. GUI

    Watanzania wanyimwa kuchangia damu hospitalini kisa ni wafuasi wa CHADEMA

    Mkuu eleza utaratibu unao takiwa, kisha tuambie huo utaratibu wapi ulikiukwa?
  2. GUI

    Majimaji yaapa kufa na Yanga

    Hahaaaaa hapo kwenye water water ndio umenichekesha sana
  3. GUI

    FC Barcelona (Barça or Blaugrana) | Special Thread

    Ineista umri pale upo ukingoni kabisa. Hivi kwani sergi Roberto hawezi kutuvusha?
  4. GUI

    Spika Ndugai: Nimwambie Zitto, nina uwezo kumzuia kutozungumza Bungeni chochote miaka yote ya Bunge

    Hatari sana hii, huyu ana hasira sana Sent using Jamii Forums mobile app
  5. GUI

    Wanawake muwe mnatukataa kweli kweli

    Demu wako bila match? Sent using Jamii Forums mobile app
  6. GUI

    Muongozo wa kununua vifaa vinavyotumia processor za intel

    Safi sana Sent using Jamii Forums mobile app
  7. GUI

    Hawa wajumuishwe kama wabaya wa Kamanda Lissu.

    Kwahiyo wange post picha ngapi mkuu ili tusijue kama sio wahusika? Sent using Jamii Forums mobile app
  8. GUI

    FC Barcelona (Barça or Blaugrana) | Special Thread

    Mkuu tuko pamoja, mm naingia humu cha kwanza nikutafta huu uzi. Ngoja tujifariji
  9. GUI

    FC Barcelona (Barça or Blaugrana) | Special Thread

    Mkuu usiwe hasi ngoja tujifariji
  10. GUI

    Baada ya kukosa mchumba natafuta mwanaume wa kuzaa nae tu

    Kila kitu kinaaza na nia kisha utekelezaji, kama unawaza hvyo utakuwa hvyo lkn sio chaguo zuri la maisha yako ya baadae. Jipende kwanza wewe na kubali kufanya kazi Sent using Jamii Forums mobile app
  11. GUI

    Arobaini ya marehemu mama Zari Madale, inasikitisha

    Punguza mwili wako, haya waachie wao Sent using Jamii Forums mobile app
  12. GUI

    Shabiki wa Yanga SC ahamia Simba SC baada ya mwanae kulipiwa fedha za matibabu katika Taasisi ya Moyo ya JKCI

    Huyu ana igiza tu, upenzi wa kitu upo damuni Sent using Jamii Forums mobile app
  13. GUI

    Uongo gani uliwahi mdanganya mpenzi wako akakubali, ukajiona umeponea chupu chupu?

    [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
  14. GUI

    Uongo gani uliwahi mdanganya mpenzi wako akakubali, ukajiona umeponea chupu chupu?

    Duuuhh papachu sio za mchezo mpaka una pretend kufa.. Hahaaaaa
  15. GUI

    Uongo gani uliwahi mdanganya mpenzi wako akakubali, ukajiona umeponea chupu chupu?

    Hahaaa mkuu, umenifrahisha sana. Na salute kwako
  16. GUI

    Mambo 6 Duniani yaliyotokea kwa namna ya kuacha Mdomo wazi

    Hii ni miongoni mwa thread chache bora sana Sent using Jamii Forums mobile app
  17. GUI

    Uongo gani uliwahi mdanganya mpenzi wako akakubali, ukajiona umeponea chupu chupu?

    Hahaaaa, mkuu hebu funguka nn kilifuata baada ya hapo
Top Bottom