Search results

  1. HesabuKali

    Pascal Mayalla alimtabiria Paul Makonda kuwa mgombea urais wa CCM 2025. Je, unabii wake utatimia?

    Yaani Daud awe Rais wa nchi hii?? Kwa taarifa yako kama Rais wa nchi hii lazima atoke CCM basi atakuwa jamaa kutoka Zanzibar. Halafu Mayala hakuwa mtu pekee kumtabiria Magu sema tu kwakuwa aliandika hapa basi mnaona kitu cha ajabu na kibaya zaid ameshindwa kujitabiria mwenyewe na jamaa yake Daud...
  2. HesabuKali

    Ajira za walimu changa la macho

    Kutoboa TOEFL na kupata scholarship Europe na kwenda kufanya MSc US ndio kuwa na akili? TOEFL kitu gani wewe? Unafikiri kufaulu huo mtihani ni kipimo sahihi kuwa unajua hiyo lugha vizur kuliko ambaye hajafanya? Uliyemuita IDIOT na fool naamini ana akili kukuzidi wewe. Halafu hi Bsc with...
  3. HesabuKali

    Viongozi 20, Balozi 83 kushuhudia kuapishwa Rais Mteule Dkt. Magufuli

    Zimbabwe, Uganda na Comoro!! Halafu dhehebu jipya la CCM wanasema huyu ni Rais wa Afrika na anakubalika duniani kote.
  4. HesabuKali

    Kwa matokeo haya tujiandae CCM kubadilisha katiba bungeni ili Magufuli atawale milele

    Kwakuwa CCM ni Watanzania ngoja wabadili katiba halafu maumivu tunapata wote
  5. HesabuKali

    Uchaguzi 2020 Mwana JF, be the first to know kuwa CCM ndio mshindi wa jumla wa Uchaguzi huu

    Kama ulishindwa kusikia sauti moyoni mwako kuwa utaenda kushindwa kwa aibu kwenye kura za maoni Kawe unapata wapi ndoto za kusikia sauti ya ushindi kwa CCM Zanzibar? Ni raia mpuuzi tu ndio anaweza kuamini kuwa CCM itashinda Zanzibar eti kwa kishindo.
  6. HesabuKali

    Uchaguzi 2020 Nilikuwa siamini, sasa nimeamini uchaguzi huu ni muhimu sana

    Inafikirisha mgombea anayedaiwa kuwa atashinda kwa 90% anazima mitandao kuogopa 5% kwakuwa 5% nyingine ni kutoka matawi yao ya TLP, UDP na vitakataka vingine
  7. HesabuKali

    Uchaguzi 2020 Nini kimewapata wapiga debe wa CHADEMA mitandaoni, Wamepoa ghafla , au ni baada ya kupima upepo?

    Katika dhambi kubwa nitafanya hapa duniani ni kuipigia CCM kura. Mungu anilaani kama nitajaribu hata kuwazia hilo.
  8. HesabuKali

    Uchaguzi 2020 Propaganda mfu za CHADEMA ni dalili tosha kuwa wameshindwa uchaguzi

    Kuhusu wizi wa kura hilo halina mashaka kabisa na ushahidi upo kabisa. Kwanza CCM mjue wasimamizi wa uchaguzi ni binadamu na wengine ni wake/mademu zetu, siri mlizowapa jinsi ya kwenda kupindua meza tunazo mfukoni. Pili tunajua 90% ya wasimamizi wa huu uchaguzi ni Makada wa CCM na wameahidiwa...
  9. HesabuKali

    Uchaguzi 2020 Uchaguzi tarehe 28; CHADEMA inapoteza kila kitu

    Yaani unaona kuazisha uzi nako ni jambo la maana sana? Aisee kweli vita ya ujinga bado ni ngumu mno.
  10. HesabuKali

    For the sake of National Unity, Je tumshauri Dkt. Magufuli aahidi kumteua Tundu Lissu kuwa Mbunge?

    Umeshindwa kumshauri afate katiba ya nchi unahangaika kumshauri kitu ambacho wala hana hata nia nacho kwani alishasema tayari. Kama unataka haya yafanyike mshaurini alete katiba mpya tu ili hizi ngonjera ziishe. Rais Magufuli inajulikana hashauriki na nyinyi mnaojifanya kumshauri mnajua pia...
  11. HesabuKali

    Uchaguzi 2020 Uchaguzi tarehe 28; CHADEMA inapoteza kila kitu

    Wapi nabishana na wewe? Huo muda wa kubishana na mlemavu wa akili naupata wapi? Wewe ndio umekurupuka kuja kujibu, sasa taahira ni nani hapa? Kwanza umeanza kuamini kila anayeipinga CCM ni upinzani ndio maana nikasema CCM kuna wajinga wengi ukiwa mmojawapo.
  12. HesabuKali

    Uchaguzi 2020 Uchaguzi tarehe 28; CHADEMA inapoteza kila kitu

    Haihitajiki idadi ya wabunge CCM kuondoka madarakani, unafikiri walioondoka ilikuwa idadi ya wabunge? Unachotakiwa kuelewa tu ni kwamba CCM kuna kundi kubwa la wajinga na ukitaka kuthibitisha angalia Rais anavyohangaika kuwabadilisha na amekiri mwenyewe kuwa bado. Ujinga ninaouzungumzia hapa ni...
  13. HesabuKali

    Mama Dangote amtolea Uvivu Hamisa Mobetto

    Kama kamtolea uvivu ni jambo la kheri kwa Hamisa mbona huo uvivu aliokuwa nao ulikuwa unamrudisha nyuma, ukimuona Mama Dangote mwambie aje hapa anitolee uvivu mbona nataka kupiga kazi kweli kweli niwe kama Mjomba Shamte
  14. HesabuKali

    Uchaguzi 2020 Uchaguzi tarehe 28; CHADEMA inapoteza kila kitu

    Sasa kwa akili zako tu za kuvukia barabara CCM 2015 haikupoteza? Hivi unafikiri miaka 25 ndio mwisho wa Tanzania? Kwani upinzani ulianza na wabunge wangapi? Kwani mpasuko wa 2015 uliosababisha CCM kupoteza majimbo mengi ulisababishwa na nini? Kama mnatumia akili kipi kinawafanya mhangaike na...
  15. HesabuKali

    Uchaguzi 2020 Uchaguzi tarehe 28; CHADEMA inapoteza kila kitu

    Wakati CHADEMA wakipoteza kila kitu ambacho kwako wewe ni Urais, Ubunge na Udiwani, sasa kaa ukijua ni muda muafaka kwa CCM kupoteza pia. Kupoteza kwa CCM kunaeleweka na watu wenye kutumia akili tu na kwa CCM wapo wachache mno ambao hawana sehemu ya kusemea hatari hiyo kwani wamezungukwa na...
  16. HesabuKali

    Yaliyojiri kampeni ya mgombea Urais kupitia CCM, Dkt. John Magufuli Bagamoyo, Pwani. Kikwete asema haoni hofu ya CCM kushindwa

    Napita njia ya Kabuku naona mafuso yanashusha watu kutoka vijijini kuja kushangilia jiwe akipita.
  17. HesabuKali

    Uchaguzi 2020 CCM wanapotosha. Haiwezekani kuwa 70 % ya Wapiga kura ni Wana CCM

    Nina kadi ya CCM mwaka wa 5 huu ila sijawahi kuwa kwenye hiyo idadi ya wapiga kura wao kwa kigezo cha kadi walizotuhonga mtaani. Ni mjinga tu ndio anayeweza kuamini kuwa kila mwanachama ataipigia CCM kura.
  18. HesabuKali

    Uchaguzi 2020 Ilani ya CHADEMA haijitoshelezi!

    Ni wakati muafaka sasa kwa Serikali kuanzisha Mahakama ya Wajinga, kama tutahangaika na wahalifu wa aina nyingine tukawaacha wajinga waendelee kupita mtaani basi taifa hili halitapiga hatua yoyote.
  19. HesabuKali

    Fahamu utajiri wa kudumu uliojificha kwenye zao la Parachichi mkoani Njombe

    Aisee mkulima wa Tanzania kunufaika na jasho lake ni mpaka Yesu arudi tena ashukie Tanzania na sio nchi nyingine. Nikiwa nchi fulani nimekuwa nikinunua hivi vitunda kwa senti 70 mpaka 1.2$, nikajiuliza kule home kina mama wanauza kwenye ndoo moja tsh3000-4000 ambapo hivi vitunda vinakaa kama...
  20. HesabuKali

    Uchaguzi 2020 Dkt. Magufuli: Natamani kufika kila eneo kufanya kampeni lakini siwezi

    Ajitie ufundi akanyage Kusaini ndio atajua faida za dhaluma. Alichokiona Kagera anakiona machoni kabla hajakanyaga Kusaini. Baki huku kwa praise team huko watakutoa busha awamu hii ujikute unavaa msuli bila kupenda.
Top Bottom