Search results

  1. nachid

    Nahitaji TV inayotumia DC

    Iwe chini ya 21 inches kama kuna mwenye uelewa aniambie ni brand gan nzuri, nyingi naona picture hazipo HD. Ukinipm itakua bora zaidi, huu umeme pasua kichwa, bei iwe ya kitanzania.
  2. nachid

    Basi la Gameti lapata ajali

    Lilikua linatoka mikoa ya kusini kuelekea Dar, nimelikuta limedondoka ukipita utete. Sikusimama kwa mwanaJF anaetoka Dar au Lindi anaweza kutupatia madhara yake.
  3. nachid

    #bringback our girls

    boko haram munadhalilisha uislam
  4. nachid

    Satelite za Australia zaona mabaki ya ndege yakielea

    Waziri mkuu wa Australia amekiri kuonwa kwa mabaki hayo ya ndege. Taarifa zaidi watazitoa wakiconfirm. Source bbc news
  5. nachid

    Stakabadhi ghalani ndio chanzo cha vurugu mikoa ya kusini

    Huu mfumo wa stakabadhi ghalani unatesa mikoa inayolima zao la korosho hasa Lindi na Mtwara. Ukifuatilia kwa makini utagundua hata mzunguko wa pesa ktk mikoa hiyo ni mgumu sana, miaka ya 90 na mwanzoni mwa 2000 kulikuwa na kitu wanaita MSIMU ambapo wafanyabiashara toka sehemu mbalimbali za nchi...
  6. nachid

    Angalia AFCON via TVM ya Mozambique

    kwa wenye madish inapatikana ktk Frequency 3655 Horizontal Symbol rate 5633 Bureeee!!!
  7. nachid

    Jamani jamani ndugu zangu wa darajani CHELSEA

    Leo naona vijana wa darajani mtabugia mengi kwelikweli coz mnautafuta mpira kwa tochi, KAZI MNAYO
  8. nachid

    Msaada wa htc dream

    nimenunua hiyo sm htc dream yenye os ya android wiki iliyopipa tatizo inahitaji google acount na kila ninapocreate inafail kwa kuandika temporary error contact customer service, sielewi nifanyeje niweze kuitumia hii sim
  9. nachid

    Halima Mchuka hatunae duniani

    Ni mtangazaji wa TBC Taifa amefariki alfajiri ya kuamkia leo saa 9 kwa presha. Source: TBC Taifa
  10. nachid

    WASAFIRI: Barabara ya Kibiti Lindi

    Barabara mbovu kuliko maelezo kuanzia maeneo ya Nyamwage baada ya kuvuka daraja la Mkapa, ina mashimo ya ajabu kama una wazo la kusafiri na gari dogo e.g opa, noah etc ondoa ilo wazo otherwise utaua gari yako
  11. nachid

    Nyie wanawake muda mwingine mnaboa sana

    Nimeenda home na mke wangu kwa mapumziko ya sikukuu, toka tuanze maisha hajawai kufika kwetu, tatizo tumekaa wiki moja tu amekasilika hataki hili wala lile hadi maza ananiuliza kulikoni? Nikimuuliza tatizo hataki kusema, sasa wadau hili limekaeje nikiamua kumpiga chini itakuwa kosa maana aibu...
  12. nachid

    Msaada wa kisheria wana JF

    Naenda moja kwa moja kwenye mada, mama yangu ana tuhuma za udanganyifu wa mtihani huu wa primary, yeye anadai hakukuwa na kitu chochote alichofanya ndani ya chumba cha mtihani. Sasa tatizo mkuu wao amedai atawapeleka mahakani, je kwa hili adhabu gani inaweza kutolewa? je nikimtafutia mwanasheria...
Top Bottom