Search results

  1. Saharavoice

    Je, Nusrat ana makosa au hana? Fikiria, labda alisaini vitu asivyovijua

    Ila mwamba ni kiboko, keshawatuliza nyumbu
  2. Saharavoice

    News Alert: Halima Mdee na wenzake 18 wagoma kufika Kamati Kuu ya chama kwa madai ya kupokea vitisho toka kwa viongozi na wanachama wa CHADEMA

    Issue ya mgao inawezekana, lakini hisia zangu kubwa ni namna ya kukiendesha Chama kupitia ruzuku. Vinginevyo mzigo unaweza kuwaelemea wachache. Wapiga kelele wengi siyo Wa kuwategemea sana ingawa impact yao iko kwenye kukifanya Chama kiishi. Ila lazima mahesabu yalifanyika vizuri
  3. Saharavoice

    News Alert: Halima Mdee na wenzake 18 wagoma kufika Kamati Kuu ya chama kwa madai ya kupokea vitisho toka kwa viongozi na wanachama wa CHADEMA

    Mimi bado naamini Mdee na wenzake hawajajipeleka wenyewe. Huu mchezo ni highly calculated. Haya yanayotokea yalishafahamika. Tafuteni pesa mtengeneze future zenu. Msiwekeze miili na mioyo yenu kwa wanasiasa.
  4. Saharavoice

    Uchaguzi 2020 Mnyika: Sakata la Wabunge wa Viti Maalum limehusisha mfumo wa Serikali kufifisha ajenda ya 'Uchaguzi haramu'. Ahoji Nusrat kuteuliwa akiwa gerezani

    Hii ni Harufu ya mgogoro Mkubwa. Ndani ya Chama hicho hicho wapo wanaounga mkono viti maalumu na wapo wanaopinga. Makundi yote mawili yana viongozi wakubwa nyuma yake. Lile lenye nguvu ndilo litashinda na maisha yataendelea.
  5. Saharavoice

    Uchaguzi 2020 Hatimaye Wabunge wa Viti maalumu wa CHADEMA wajitokeza kuapishwa Dodoma. Viongozi wa CHADEMA wakana kupeleka majina yao

    Wengi humu mnalalamika tu, hivi mnadhani Mbowe atakiendeshaje Chama. Hao wengine wamekimbia wamemwachia mzigo Wa Chama. Hongera Mbowe kwa kuujua mchezo Wa siasa vizuri.
  6. Saharavoice

    Uingereza yapunguza bajeti Tanzania

    Mambo ya 2011 Robert aluhusikaje?
  7. Saharavoice

    Mnapohangaika 'Kumsifia' Mchezaji wenu Faisal Salum kumbukeni pia bila 'pande' la John Boko leo 'mngenuna' tu

    Kuna mahali Kama Taifa tunakosea kwenye kuteua wachezaji wa Timu ya Taifa. Kwa Sasa timu ya Taifa ni combination ya Simba na Yanga. Ndio maana haya yanatokea.
  8. Saharavoice

    Robert Amsterdam analipwa na nani kuwatetea Tundu Lissu na CHADEMA?

    Toka enzi za Yohana mbatizaji waliambiwa ufalme wa mbinguni umekaribia. Chadema nao wanatuambia ukombozi umekaribia. Tuendelee kuusubiri huo ukombozi kupitia kwa wakoloni mambo leo mpaka Yesu arudi.
  9. Saharavoice

    Robert Amsterdam: Hali ya kisiasa Tanzania kujadiliwa katika Bunge la Ulaya kesho Alhamisi

    Na Kuna mgogoro Ethiopia, mkubwa kuliko wetu. Mwisho wa siku minor issues Kama za kwetu zitawekwa pembeni
  10. Saharavoice

    Mechi ya taifa stars vs Tunisia 17/11/2020 kuchezwa saa 20:00Pm, karibu kwa updates

    Nado sijui anakuwaga na papara za nini
  11. Saharavoice

    Mechi ya taifa stars vs Tunisia 17/11/2020 kuchezwa saa 20:00Pm, karibu kwa updates

    Kocha anatoa wazima Anaingiza wagonjwa
  12. Saharavoice

    Mechi ya taifa stars vs Tunisia 17/11/2020 kuchezwa saa 20:00Pm, karibu kwa updates

    Adam Adam anaonekana kukosa uzoefu
  13. Saharavoice

    Rais Magufuli: Nataka nimwambie Mheshimiwa Kassim, kazi ya uwaziri mkuu haina 'guarantee'

    Unadhani ni kweli Profesa Kabudi amewahi kuishi Jalalani? Hizi tungo Tata tuwaachie waliosoma Ligha. Inawezekana siku upinzani ukishika nchi, huku waliko sasa kutakuwa Jalalani na itakuwa halali kwao kuwashukuru wananchi kwa kuwatoa Jalalani. Tujadili vitu vya maana badala ya Kuokoteza misemo...
  14. Saharavoice

    Rais Magufuli: Nataka nimwambie Mheshimiwa Kassim, kazi ya uwaziri mkuu haina 'guarantee'

    Ni kwa vile humu vijana ni wengi. Tangu baada ya uchaguzi wa vyama vingi mawaziri wakuu wote walipita bila kupingwa. 2000 sumaye alipita bila kupingwa 2005 Lowassa alipita bila kupingwa 2010 Pinda alipita bila kupingwa 2020 Kassim kapita bila kupingwa
  15. Saharavoice

    Kwa mpira wa jana (TAIFA STARS VS TUNISIA); Kuna haja ya mabadiliko makubwa katika soka letu

    Kuna haja pia kuangalia wachezaji kutoka timu zingine ambao kwenye timu zao wanacheza katika mechi zote. Naamini wapo wachezaji mtibwa, kmc, polisi Tanzania nk. Ambao ni wazuri. Hii kasumba ya kuchezesha wachezaji wa simba, yanga na Azam pekee ambao wengi uwezo wao unaonekana kwa sababu ya...
  16. Saharavoice

    Live from Tunis: Tunisia vs Tanzania

    Feisal in Mkude out
  17. Saharavoice

    Live from Tunis: Tunisia vs Tanzania

    Hivi Nado mbona aruka ruka tu
Top Bottom