Search results

  1. Juma chief

    Mzee Dkt. Pius Ng'wandu (Waziri wa zamani) aoa mrembo

    Tazama lugha ya uso wa huyo bi. Kharusi ndio utaelewa... Ndoa hiyo ni ya furaha au ndoa maslahi??
  2. Juma chief

    Kufanya mapenzi na mwanamke wako siku ya kwanza kwa nguvu, Je ni kubaka au huwa wanapenda?

    Kuna siku nilipambana mpaka nikasusa,baada ya kuona nimesusa ile serious kabisa ndio akalegeza,utata ukaanza Tena kwenye kuondoa kifuniko.. Finally nikatoboa.. asa hivi natafutwa...[emoji18][emoji18]
  3. Juma chief

    Ulishawai date na 'Pisi kali' lakini ina kasoro?

    Pisi Kali,lakini inanuka mdomo.....
  4. Juma chief

    Unapoambiwa na mwanamke kama unaniacha we niache tu we unaelewaje?

    Game over...no more mapenzi mkuu... Kaa mbali...
  5. Juma chief

    Ratiba rasmi ya kifo cha ndoa yako

    Hivi nyie wakuu mnaosema wake zenu wanavijisababu7bu vya kuepuka kutoa unyumba wanawezaje kuwaambia hivyo..?..ukiachilia mbali 7bu kuu ya kutumika kiafya..??. Nina miaka 13 ya ndoa aisee sijawahi kukutana na kitu Kama huyo.. kwanza hajawahi kulala na kifuniko tangu nimuoe,muda wowote nikitaka...
  6. Juma chief

    Je, ulishawahi kuletewa pigo sizo na wageni wako? Weka mkasa wako, yangu hii hapa

    Pindi tupo home kifamilia tunaishi kwa uncle,siku hiyo uncle alikuja na rafiki yake ambae alikuwa mpole Sana umri wake ni wa Kati tuu,Ile time ya msosi si ndio mgeni akasogezewa pot la ubwabwa aanze kujipakulia,eehee bwana alichotufanyia ..[emoji1]..!!..uncle alitamani kumwambia " na wenzio bado...
  7. Juma chief

    Zanzibar 2020 Huu sasa ni ufalme; haiwezekani watoto na familia ya Mwinyi iteuliwe kugombea kuanzia Urais hadi Ubunge

    Kutoka kwenye u' first lady mpaka ubunge..[emoji44][emoji44]....!!!!....Kuna haja hapa ya marekebisho ya Sheria,iende sambamba na muongozo unaomtaka rais mstahafu kutogombea Tena nafasi yoyote ya kisiasa..
  8. Juma chief

    Tetesi: Makubaliano CHADEMA/ACT Wazalendo: Membe kumsapoti Lissu kisha kuteuliwa kuwa Waziri wa Nje

    Lissu yupo kibunge zaidi,kwenye urasi ni kutafuta umaarufu tuu..... Mropokaji Sana,akaropokee bungeni kuichallenge serikali,sio kwenye taasisi nyeti ya uraia..HATOSHI KABISA....
  9. Juma chief

    Watumishi wa Umma waliotia nia kugombea nafasi mbalimbali za kisiasa kukatwa mshahara wa mwezi Julai

    Maana yake.. Top 3 pale juu nao wasilipwe.. Prezdaa/makamu wake pamoja na ka[emoji3513] nae..au hiyo haiwahusu.wao....????
  10. Juma chief

    Watumishi wa Umma waliotia nia kugombea nafasi mbalimbali za kisiasa kukatwa mshahara wa mwezi Julai

    Azina wameshatoa walaka mkuu.. Nakala mikoa yote ya watumishi WALIOTIA Nia..
  11. Juma chief

    Mtego...

    Wakuu., hapo unaanza na Nani kum'hug Kati ya mama na mke..[emoji1]?
  12. Juma chief

    Wazazi mmewaangusha Walimu kwenye malezi kipindi cha COVID19

    "mimba zipo kwa kila kidato na kuna wengine washajifungua tayari.".. Mkuu huo ni uongo...mimba miezi 5 ...!!!!!...
  13. Juma chief

    Ifahamu Ndege ya Pan american iliyopotea na kuonekana baada ya miaka 37 Abiria wake wakiwa hai

    Ndege iliingia kwenye anga za aliensi. Miili yao ikatwaliwa na viumbe... Hao Kisha wakarudi zao DUNIANI kwao...
  14. Juma chief

    Wanawake, muda gani huwa unachukua kufika kileleni?

    "".. Kwa mwanamke hayo ni mateso. Muda mrefu anaotakiwa kuchukua mwanamme ni kuandaa mazingira na kuandaa "sexual feelings" kwa wote na si kudumu aki pump kama hana akili vizuri...""... Hii nimeielewa da' faiza..[emoji120]..
  15. Juma chief

    Wanawake, muda gani huwa unachukua kufika kileleni?

    Dk 30 tunachimba shimo la choo my dear..??[emoji17][emoji17]....
  16. Juma chief

    Tanzania kuingia Uchumi wa Kati maana yake nini?

    Mambo ni race mnoo...yaani tumeingia kwenye uchumi wa Kati wenyewe kitaa Hatuna habari mpaka tumekumbushwa..[emoji1][emoji1]..
  17. Juma chief

    Ni maeneo gani kwa Morogoro mjini ni mazuri, tulivu na salama kwa kuishi?

    Mwembesongo,mji mpya,mafisa,kichangani,kilakala,vibandani,sababa na chamwino... Hayo pia ni maeneo mazuri yenye watu wakarimu kuishi nao.... Tupo mkuu karibu..!!!
  18. Juma chief

    Ukishangaa ya gazeti la Tanzania Daima utastaajabu ya Fatma Karume

    Ni ngoswe kaka,sio ngoso..!!!...
  19. Juma chief

    Wazee Kigoma: Askari aliyemkamata Zitto kama Jambazi aombe radhi lasivyo kukiona

    Hakika hata "WAPUUMBAVU UZEEKA PIA" .. Sasa Askari kosa lake ni Nini..??..ametekeleza sehemu ya majukumu yake.. wanamtishia kunuti,hii sio sawa...
Top Bottom