Search results

  1. state agent

    Mashine za NIDA zote wilaya ya Arusha zaibwa

    Mkuu wa Wilaya ya Arusha Jery Muro ameiambia ITV muda mfupi kuwa mashine za kutengeneza vitambulisho vya utaifa wilayani humo zote imeibiwa usiku wa kuamkia leo. Taarifa hiyo imekuja muda mfupi baada ya Mkuu wa Mkoa wa Arusha Mrisho Gambo kutoa ratiba ya kuandikisha na kusajili vitamburisho...
  2. state agent

    Hongera Esther Matiko kwa kushinda medali ya fedha mashindano ya wabunge Afrika Mashariki

    Jana Esther Matiko amewatoa wabunge wa Tanzania kimasomaso kwa kushinda mashindano ya mbio za mita 400 na kuwa mshindi wa pili hivyo kuibuka na medali ya fedha State agent Sent using Jamii Forums mobile app
  3. state agent

    'Wakati huo bwana' kilikuwa bonge la kipindi Redio One na Misanya D Bingi

    Jamaa alikuwa mbunifu sana enzi zake tulikumbushana ya zamani sisi wahenga ingekuwa Leo ningemtumia story Freeman Mbowe kwa picha hii State agent Sent using Jamii Forums mobile app
  4. state agent

    Uingereza: Mapenzi ya fujo ni jinai mpya

    Je uliwahi kuligwa /kupiga kofi kalio la mpinzi wako wakati wa kugegeda? Je uliwahi kukunjwa /kukunja kwa nguvu mpaka ukakosa pumzi wakati wa kugegedana? Je, uliwahi kupata michubuko sababu ya kugegedwa kwa nguvu na ukahisi maumivu makali baada ya tendo? Je, uliwahi kuamshwa na mpenzi ukiwa...
  5. state agent

    Ukipita mitandaoni unaweza kudhani tupo kwenye political trauma/crisis

    Pita Twitter, Facebook, jamiiforums unaweza kudhani watu wamekandamizwa na hakuna Uhuru kabisa lakini ndio wanapost kwa Uhuru na kuchangia hadi usiku wa manane Kupinga kila kitu chema,kubaya hata kujiunga na maadui wa taifa hili bila woga ,kuna wanajaribu hata kuomba vita itokee kama vile...
  6. state agent

    Halima Mdee vs Grece Tengega uenyekiti BAWACHA hapatoshi

    Hali sio shwari upande wa pili wakati leo wabunge kadhaa kutengenezwa na Mbunge mwenzao Halima Mdee na kumchukulia form ili afight kubakia na nafasi yake kundi lingine la wabunge (wanaotajwa kutokuiva na mdee watamchukulia form katibu wa BWACHA Grece Tendega maarufu kama kama Gire na...
  7. state agent

    Mlinzi wa Rais Kagame jela maisha

    Mahakama ya ngazi ya juu mjini Kigali imetupilia mbali rufani dhidi ya Lt Joel Mutabuzi na atafungwa maisha ambapo ndio kifungo kikuu kupita vyote nchini Rwanda. Luteni Mutabuzi alikata rufaa kupinga hukumu hiyo ambapo yeye na wenzake 7 walihukumiwa maisha jela, alikuwa mtu wa karibu sana na...
  8. state agent

    Spika Ndugai: Mbunge atakayekataa kupitisha bajeti ni mpuuzi

    Spika wa bunge la jamhuri ya Tanzania Job Ndugai amesema kuwa mbunge yeyote akatakaye piga kura ya siooooh ili bajeti ya serkali isipite ni mpuuzi. Amesema kuwa kwa jinsi serkal ya awamu ya Tano inafanya mambo makubwa kukataa kupitisha bajeti ni upuuzi State agent Chanzo mwananchi
  9. state agent

    Lijualikali kuchukuliwa fomu na Bawacha/Bavicha Morogoro

    Aliyekuwa mgombea wa uenyekiti mkoa wa Morogoro Peter Lijualikali kesho anatazamiwa kuzungumza na waandishi wa habari maeneo ya Msamvu mkoani humo baada ya Jumuiya ya kinamama CHADEMA na vijana kuazimia kumchukulia form ya kugombea uenyekiti taifa wa chama hicho na kumkabidhi form hiyo majira ya...
  10. state agent

    Hapa ndio eneo la Gaza wanaume wanapotunishina misuli

    Urefu km 10 upana km 4 sio UNO, Arabu league wala GCC wameweza kutengue ungomvi wa eneo hili State agent
  11. state agent

    Vyama visivyo na wawakilishi bungeni kuanza kampain kesho

    Wametangaza kuwa kesho wanakiwasha wanaanza mapambano mkali dhidi ya CCM ,Wamesema hawatakata tamaa kwani hata waliopo bungeni walipata nafasi bila hiyo tume huru kwani siasa ni mpambano.Wapo vema kuwatumikia watanzania ngazi za serkali za mitaa na kusema hao ndio wananchi wanyonge na kujitoa ni...
  12. state agent

    Hizi ndio adhabu mbili kubwa kama wasusiaji wataendelea kususia

    Wana ukumbi! Baada ya vyma vya NCCR Mageuzi,Chama Cha ukombozi wa Umma(CHAUMA) Na kile cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Kukaidi amri halali ya waziri wa TAMISEMI mh Suleiman Jafo ya kuwaruhusu wanachama wao waliomba ridhaa ya ugombezi imebainika kuwa hizi ndio adhabu mbili kuu ambazo...
  13. state agent

    CHADEMA yamuangukia Rais Magufuli uchaguzi wa Serikali za Mitaa

    Kupitia Azam UTV naomuona John Mrema akilalamika kuwa wamefanyiwa hujuma na anamuomba Rais John Magufuli kuingilia kati Hii inaonesha kuwa mtoto amezidiwa na sasa anamuomba baba mzazi aje kwa ninavyomfahamu Rais alivyo mtu wa watu na huruma pia utu atawahakikishia kuondoa zengwe lolote...
  14. state agent

    Uchochezi: Msumbiji yawakamata wahadhiri wa kiislamu kutoka Tanzania

    Walikwenda huko kutoa mihadhara mbalimbali wakieneza dini ya haki nchini msumbiji lakini serkal ya msumbiji imewakamta kwa kosa la uchochezi. Serkali ya msumbiji kwa sasa inakabiliana na tatizo la ugaidi hasa maeneo ya mpakani na Tanzania ambapo mwezi October kulikuwa na mkutano baina ya IGP wa...
  15. state agent

    CHADEMA: Kuomba mara nyingi sio dhambi ni msisitizo

    Kumekuwawa na harakati za kutaka kufifisha maono ya RC wa dar kwa kile wanachokiita tulisha omba Alianza mayor wa ubungo kusema eti pesa za hospital zilisha ombwa ,akaja Mbunge mtoro jimboni JJ mnyika akasema pesa hiyo ilisha ombwa hivi karibuni ameibuka mdee anasema pesa aliyoomba makonda...
  16. state agent

    The return of mafisadi kwa kasi mtaani Serikali fanyeni kitu

    Upole wenu umetuponza jamaa wanawadharau sana wanasema unaiba billion 5 then unabagaini na serkali unalipa moja harafu wanakupa miaka 5 kuripa iliyobaki kidogokidogo Rushwa imekuja na speed maofisini hasa baada ya watu kuambiwa walipe wakiwa mtaani ,unaiba sana unalipa kidogo unakula good time...
  17. state agent

    Msitusumbue we have nothing to lose , eboh

    'Eti maisha yamekuwa magumu lini yalikuwa rahisi' Kutuita praise team haitabadilisha ukweli, kuwa kama nyie mnamchukia sio lazima na sisi tumchukie Mlipo kuwa matesa hapa mjini mlitesa na ndugu zenu,hawala zenu na familia zetu mchuma janga hula na nduguze. Wakati mnaiba PAC ,BANDARI,( Eti...
  18. state agent

    Makonda: Mkivimbiwa makande muache kuchezea viongozi

    Huu ujumbe maalumu kwa watanzania, Akiongea na EATV Mr Makonda amewataka vijana kuwa na nidhamu kwa wenye mamlaka na Kuwa heshimu maana heshima haifundishwi vyuoni
  19. state agent

    Tangazo kutoka kwa DC wa Biharamulo

    Kweli bado tunasafari ndefu kama taifa.
  20. state agent

    CCTV ilivyomnasa jamaa akiiba laptop

    Bonge na wizi wa kutumia baiskel
Top Bottom