Search results

  1. bintishomvi

    Arusha: Wazazi Shule ya St. Jude waandamana kwa RC, TRA yakausha akaunti ya shule

    Kumbe haukuwa msaada duh! Msaada uwe msaada kweli kwelii
  2. bintishomvi

    Kumbe magaidi kutoka Mombasa Kenya ndio walikuwa wanasumbua Kibiti!

    Mie sijaelewa mpaka sasa hii lugha ya mwingereza unikosesha mengi ninayotamani kujua [emoji144]
  3. bintishomvi

    Fahamu juu ya sifa na taratibu za kuwa rubani

    Kuna dogo kana miaka 9 kanang'ang'ania nimpe gari arudishe livasi Dah ngoja nimdundulizie aendeshe dege
  4. bintishomvi

    Angalia: Ishara 9 kuwa wewe ni mtu mwenye akili ila hujui tu

    [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
  5. bintishomvi

    Angalia: Ishara 9 kuwa wewe ni mtu mwenye akili ila hujui tu

    Mie zote ninazo hila kwa kuongea mie naongea Sana tena kwenye mabasi[emoji144] sipendi kusikilizishwa napenda kuwasikilizisha
  6. bintishomvi

    Je, ni kweli maambukizi ya COVID-19 yamepungua nchini au ni propaganda tu?

    Haya ndio yakujiuliza sanaaaaa? Mengine umbea umbea wa mitandaoni na bando la tigo rusha la miatano
  7. bintishomvi

    Kundi la kigaidi la Islamic state lateka bandari muhimu Msumbiji

    Ivi izi nyazifa za kuteua na kutengua wanazingatia Siri za nchi wanapokuwa katika utendaji wakitenguliwa ?
  8. bintishomvi

    Kundi la kigaidi la Islamic state lateka bandari muhimu Msumbiji

    Naliaminia jeshi langu katika intaregence
  9. bintishomvi

    Kundi la kigaidi la Islamic state lateka bandari muhimu Msumbiji

    Hili ndio lakutafakari Sana kwenye msafara wa mamba atae kenge wako ujue
  10. bintishomvi

    Kundi la kigaidi la Islamic state lateka bandari muhimu Msumbiji

    Ivi ukiambiwa haya saini uende uanja wa mapambano utaenda au unasema tuu![emoji849]
  11. bintishomvi

    Mwenye ufahamu anisaidie, hii inatokana na nini?

    Mie hii hali utokea na kupotea sujajuaga ni nini na sikumbukagi wanaongeaga nini tena kwa sauti kubwa sanaa!
  12. bintishomvi

    Ulaya pamenishinda narudi bongo

    Vibibi si vimekufa na coved19 ?
  13. bintishomvi

    Je unaipenda CCM au CHADEMA

    [emoji3577]
  14. bintishomvi

    Jinsi ya kuongoza ndoto za usiku utakavyo (Lucid Dreams)

    Je ukitaka kujua anaekufuata kichwani ndotoni nifanyeje nataka kumuoji nini dhamira yake!
Top Bottom