Search results

  1. Asa'rile

    Hii dhana ya SINGLE MOTHERHOOD, ni HILA za shetani, OGOPA

    Karibu zaidi ya miezi miwili sasa, nimesikia kwenye vyombo vya habari (zaidi sana Redioni) matangazo ya kumtafuta Singlemother Bingwa au bora, jasiri, hodari ! ili aweze kutunukiwa tunu ama zawadi. Watanzania wengi hawajui nini maana yake hii kitu. Katika Spiritual view, Mwenyezi Mungu...
  2. Asa'rile

    Niletee sarafu za Nyerere za 1976,1979

    Natafuta sarafu za shilingi moja-moja, za Nyerere za mwaka 1976, 1979, upande wa nyuma wa sarafu hizo,una mkono ulioshikilia mwenge. Ntakupatia shilingi milioni moja hapo hapo. Pia nina sarafu ya kijerumani ya silver makuti, za mwaka 1944-89 0716 7 66 640
  3. Asa'rile

    JPM tusaidie hii kero ya muziki wa juu katika ma-Baa yaliyoko katikati ya makazi ya watu

    Kwanza kabisa nakupongeza na kukuombea sana Ngosha, JPM,Amiri Jeshi Mkuu wa majeshi ya Tanzania- John Joseph Magufuli. Ile kasi aliyokujalia Mungu wako (maana kweli unamtegemea sana.) Watanzania tunaiona, hata wale wa upande wa pili wana kiri tu kweli. Mhesh. Rais wa awamu ya 5, tunakuomba...
  4. Asa'rile

    Kwa anayefahamu madini ya Silcon na soko lake

    Kwa anayefahamu madini aina ya Silcon, pamoja na marketing yake ndani na nje nina kilogram zaidi ya 10 au anitwangie hapa 0716 7 6 640
  5. Asa'rile

    TB JOSHUA: Michael Jackson, na Rais wa Poland na Mkewe, wasingekufa kama wangenisikiliza

    Nabii TB JOSHUA. alitamka maneno yafuatayo, akiwa katikati ya Ibada:-. " I can see the spirit of death is upon the Pop star Michael Jackson right now, My son Michael, come over to me plz I wanna pray for you, plz come, come.. the you shall Live " TB JOSHUA alirudia statement hiyo mara tatu...
  6. Asa'rile

    Hatimaye Viwanda vimeanza kufufuliwa kwa kasi, kumbe inawezekana

    Ile kauli kali iliyotolewa kwa msisitizo na Mh. John Joseph, Kwamba Tanzania ya Magufuli itakuwa ni ya viwanda. imeanza kutekelezwa kwa hofu kuu na mchakamchaka balaa. Kwa utafiti mdogo tu , vile viwanda vilivyokuwa vimeotesha nyasi hadi milangoni, sasa hivi ni magreda yanapishana kama nyuki...
  7. Asa'rile

    Big Salute kwa Nabii TB Joshua Na nabii Josepht Mwingira, Kwa Kumchonga vema Magufuli

    Mie binafsi nimeshuhudia mara kadhaa uwepo wa Dr magufuli ndani ya hekalu la EFATHA ministry, Mwenge. Na hasa katika session ya maombi ya vita, jamaa alikuwa anawajibika vema. Na pia akiwa Jijini lagos ndani ya the Synagogue la TB Joshua, Nimemshuhudia mara tatu, kupitia Runninga yangu. Ok. Dr...
  8. Asa'rile

    John Magufuli: Nitajenga barabara sita toka Ubungo hadi Chalinze, Je, Ni Ubungo ipi? Shekilango au?

    John Pombe Magufuli, wakati wa ufunguzi au uzinduzi wa kampeni hapo jangwani, pia alitamka maneno haya;"Nitajenga barabara sita toka Ubungo hadi Chalinze. Swali ni Je, hiyo barabara itanzia wapi? Shekilango au mataa au UBT? Maana maeneo aliyoyazungumzia kwamba atamwaga flyover ya goorfa sita...
  9. Asa'rile

    UKAWA, watch out!, Siyo kila jiwe walilolikataa Waashi Linafaa kuwa jiwe kuu la Pembeni....

    Lipo kundi kubwa la vijana waliohamia kutoka Friends of Lowassa Movements ,wanapigana kufa kupona dhidi ya kiumbe yoyote anayemuinukia Mr Gray hair, awe ndani au nje ya UKAWA. Somebody calls them-chadema academia ( former friends of lowassa & 4u movements, Ukweli ni kuwa fupa lililomshinda...
  10. Asa'rile

    Hivi, serikali inatambua uwepo wa utitiri wa wa-sri lanka jijini dar? Kwa gia ya printing services?

    Wanachokifanya sasa hivi hawa wa Sri lanka, ni kualikana, wanaitana kila kukicha. Fani yao kubwa ni, ma graphic designers, na pre press, pia ni mabingwa wa printing na kutengeneza film za kutolea matangazo.nk Tunachoikumbusha Serikali yetu, na hasa usalama wa raia; waachane na kuwabana UKAWA tu...
  11. Asa'rile

    Hivi, serikali inatambua uwepo wa utitiri wa wa-Sri Lanka jijini Dar? Kwa gia ya printing services?

    Wanachokifanya sasa hivi hawa wa Sri lanka, ni kualikana, wanaitana kila kukicha. Fani yao kubwa ni, ma graphic designers, na pre press, pia ni mabingwa wa printing na kutengeneza film za kutolea matangazo.nk Tunachoikumbusha Serikali yetu, na hasa usalama wa raia; waachane na kuwabana UKAWA tu...
  12. Asa'rile

    Itakapofika tarehe 7, mwezi 7, saa 7 usiku, piga maombi na dua hii, kwa nguvu zako zote

    JF, Im more than serious here, Imegundulika kabisa, (kwa kupitia Darubini nyingine tofauti), kuwa kuna watia nia wengine katika kinyang'anyiro cha kwenda Magogoni, hawana nia njema kabisa na Taifa letu. Ni ma-ajenti na mawakala wa Maadui wa Taifa hili lenye Amani iliyotengenezwa na Mungu...
  13. Asa'rile

    Natamani sana kusikia kauli yoyote toka kwa mh. Huyu this moment in time

    Natamani sana kusikia kauli yoyote toka kwa mh. Huyu this moment in time, na hasa katika kipindi very critical kama hiki.....
  14. Asa'rile

    PiCHA :Pole sana Prof Tiba. Hela uliyoipata UN ilizidi hii hapa, ni kitu gani kiliku rob?

    yaani hata UN wamekushangaa sana dear,
  15. Asa'rile

    ESCROW SAGA: IMEKAAJE HII? Waliopika dili Musoma, Waliotafuna hela Bukoba, waliolia Kigoma

    Nilivyochunguza kwa makini, Tegeta Escrow Skandali, imegawanyisha makundi kutoka Kanda Tatu. (bahati nzuri majina ya watani hawa ni mafupi sana, ukurasa hautoshi). Basi kanda hizo ni Kagera, Musoma na Mbuga za Chigoma (kigoma). Au nimikoseya ?
  16. Asa'rile

    Hili pepo singasinga la escrow, linatumika kuua uongozi Afrika

    Mpaka sasa, Singa Singa huyu wa Escrow-Saga ni Pepo yule yule aliyefanya Ufisadi nchini Kenya na kuua Serikali ya KANU kisha kupoteza Urais na Viti vya Ubunge. Mawaziri na Wabunge wa KANU walimtetea hivi hivi kama hawa wa CCM hapa Tanzania. Maana wamerogwa na giza nene, pia alijaribu kule...
  17. Asa'rile

    Werema: Ningeomba jambo hili limalizike kabla ya krismasi

    Katika hali ya kuonyesha kukaliwa kooni, AG Werema, alijikuta akirusha maneno hayo kwamba Krismasi ingenoga sana iwapo ishue ya Fuko la Tegeta ingekuwa imefikia hatma yake. Yaani mtanange huu wa ESCROW uishe kabla ya Xmass ili 'wapumzike'
  18. Asa'rile

    7 Bedroom House for sale at Sinza

    7 Bedroom House for sale at Sinza, Ideal for Guest house or Offices contacts: 0754 48 7777 0716 04 6 431
  19. Asa'rile

    Wahitaji Calendar, Business card, Brochures, Diary Flyers etc?

    Iwapo unataka Calendar, Business card, Brochures, Diary Flyers,Books; hatuna haja ya kuonana face to face, Network yatosha, popote ulipo, cha kufanya nitumie maelezo kamili kuhusiana na unachotaka kiweje,thru whtapp, au Email address Email: zerubabelli@yahoo.com 0716 7 666 40 NB; ila Uaminifu...
  20. Asa'rile

    Kwanini mashati ya Kiume na ya kike yanatofautishwa kwa upande wa vifungo vyake?

    Wakuu, hali hii imenisumbua sana pale Congo-Kariakoo, wakati nachagua shati la mtumba. mashati mengine yalionekana kutofautiana eneo la vifungo. Mie nikajizolea tu kwani who cares? au tuseme kuna side effects zozote ?....please
Top Bottom