Search results

  1. Aventus

    Kiasi gani kikubwa uliwahi kuhonga?

    [emoji23][emoji23][emoji23]
  2. Aventus

    Mrejesho: Nimekuta vitu vya mwanaume chumbani kwa mpenzi wangu

    Yes,ni long time ila kulikua na mrejesho mbele huko,nafikiria nikitulia,nitauleta.
  3. Aventus

    Tujuzane aina ya perfume/body spray unayotumia

    Unajua maana ya clone? Sent using Jamii Forums mobile app
  4. Aventus

    Naweza kupata wapi vipimo vya kujipima HIV?

    Kheri ya mwaka mpya all human beings Hakika Mungu ni mwema. Ni mwaka mpya wa afya njema na amani. Mwaka nauanza kwa kwenda kupata chanjo ya "hepatitis" kama sijakosea spelling. Ni hatari sana nahamasisha wote tukapate maana ni bure. Nashukuru Rais wetu wa Jamhuri kahalalisha vipimo vya HIV...
  5. Aventus

    Simulizi: Mchawi

    Nitasoma Sent using Jamii Forums mobile app
  6. Aventus

    Nashindwa kusahau nlivyodhalilishwa mbele ya mpenzi wangu

    Chai kavu Sent using Jamii Forums mobile app
  7. Aventus

    Ni member(s) gani wa JF ungependa kukutana naye

    Hakuna Sent using Jamii Forums mobile app
  8. Aventus

    Kiongozi wa wajane aolewa

    Kuna wengine wanataka kuzalishwa tu.Na wanasema waziwazi bila kificho. Sent using Jamii Forums mobile app
  9. Aventus

    Rais John Magufuli mjamaa aliyestahili kuongoza Tanzania baada ya Mwalimu Julius Nyerere

    Maguuu hoyeeee Sent using Jamii Forums mobile app
  10. Aventus

    Yaani Rais anafitinishwa hivi hivi - Usajili wa laini simu usilete chuki

    Kama ni sheria fata sheria mkuu. Mbona walitoa mda wa kutosha kwanini ujajisajili mda wote huo??? Sent using Jamii Forums mobile app
  11. Aventus

    Wanadamu tujifunze kuwa wastaarabu

    Ukabila unahusikaje kwenye bandiko lako? Sent using Jamii Forums mobile app
  12. Aventus

    Story: Ulitenda mema na kulipwa mabaya please share

    Hii bahati kwann isinidondokee mimi jamani Sent using Jamii Forums mobile app
  13. Aventus

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Stori zingine nusu nusu baharia... Sent using Jamii Forums mobile app
  14. Aventus

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Nimewahi mkuu.Dem hana hisia ila anataka dyudyu.Nimkavu ata uzamishe upamp wapi.Hapo ni mate tu ndio yanasaidia.Ila alikua na shimo la kutosha. Sent using Jamii Forums mobile app
  15. Aventus

    Jeshi la Ethiopia laingia Kenya na kuua wakenya

    Unaujua Uzalendo? Sent using Jamii Forums mobile app
  16. Aventus

    Natamani nipate mume mwenye hela ila asiwe na kibamia 2020

    Mkuu we uvitaki pia? Sent using Jamii Forums mobile app
  17. Aventus

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Nikamsogelea nikamvisha.Bahati mbaya nikagusa ziwa bila kukusudia.Mtoto kashtuka ashiiiiiiii!Hapo kichwa kidogo kikachaji.Nikagusa tena kimasihara analeta upinzani usiokuwa na msisitizo. Ahaaa!nikajilia kimoja cha kizembeeee sana Sent using Jamii Forums mobile app
  18. Aventus

    Mnaotumia vumbi la Kongo mnapima ngoma kwanza?

    Mkuu ushasuguliwa nini?pole sana Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom