Search results

  1. mwambadog

    BARRICK MTULIPE HATA NUSU YA $300M TAFADHARI TUMETOA MAPOVU MNO NA WENZETU WAMEKUFA NA KUJERUHIWA. ANGALAU HURUMA

    Msitupe maneno makali hivi angalau kama hamuwezi lipa upfront basi kwa installment, tulikuwa na imani tukiwatingisha mtateteleka na kutuwezesha maana hari mbaya sana kwa sasa. hii mnatutengenezea pressure kwa kweli, tuna watoto jamani source Press Release Item watz jamonii tuachane na makosa...
  2. mwambadog

    TUMERUDI PALE PALE HAKUNA MABADILIKO, BARRICK KIBOKO

    BARRICK WANAMILIKI MAJORITY SHARE 64% SERIKALI 16% WADAU WENGINE 20% KITU AMBACHO WANGEENDA KUNUNUA SHARE KAWADA TU KAMA MI NIKITAKA KUNUNUA SHARE ZA CRDB. PILI, JPM KASEMA TUNAGAWANA 50% YA KINACHOPATIKANA(FAIDA)( TUTAHAKIKISHA VIPI WANA DECLARE FAIDA YA KWELI, MAANA MIAKA 16 TULISHINDWA HATA...
  3. mwambadog

    PICHA YA MTANZANIA NAMBA MOJA IMENIPA SABABU YA KUSHEREKEA SASA CHAKULA KITASHUKA

    POLE SANA WANA CCM NA GENGE LA WAHUNI MUNAOJIITA SIRIKALIIII AK47 MUNGU KAIZUIA KWA NENO MOJA TU KUTOKA KIMNYWAN MWAKE. SASA ZAMU YENU KUOMBOLEZA LISU MZIMA MNAUA LAKINI MNAISHIA KUFA KWA MAGONJWA YA AIBU FYUUUUUUUUUUUUUUUUU BASHITE KAZIMA SIMU KIKAO CHA ZARULA MUDA HUU HAPA MJENGONI
  4. mwambadog

    DANGOTE ANATUMWA NA CHADEMA

    Wakuu tupambane na dangote anatumiwa na CHADEMA wazalendo wenzangu tusikubali nchi kuhujumiwa na hawa wasio na uzalendo Subscribe to read kwanini alisumbue buldoza letu, aache uchadema, kupinga kila kitu not to that extent
  5. mwambadog

    CCM imetekwa na makanjanja wa kisiasa na kuuacha miiko ya waasisi wa chama hicho

    WANAJAMVI CCM YA SASA SIO CCM YA HOJA NIKUTUMIA MABAVU KWA KILA KITU. UAMUZI WA CHAMA KAACHIWA MTU MMOJA, UKIMKOSOA ANANUNA NAKUKUTAFUTIA SABABU. WAKOAPI VIJANA RIJARI WAKUHOJI NA KUTETEA CHAMA KWA HOJA? WAZEE WA CHAMA SASA WANATWA MAJINA YA KIHUNI (ETI WANAWASHWA) WATOTO WA KIKE...
  6. mwambadog

    BASHITE SASA AJIITA MALIYAMUNGU

    YASEMEKANA BASHITE NOW NAWALAZIMISHA WATU WAMUITE MALIYAMUNGU BAADA YA UTENDAJI KAZI ULIOTUKUKA NA SIFA KIBAO KUTOKA NJE NA NDANI YA MIPAKA YETU. IKUMBUKWE JINA HILO KALIRITHI KUTOKA KWA ALIYEKUWA MFANYAKAZI MTIIIFU WA RAISI IDD AMIN DADA, ALIESIFIKA KWA KUFUATA MAELEZO KWA UMAKINI SANA BILA...
  7. mwambadog

    viongozi wa dini mmesahau kukemea haya, mumemwachia Gwajima pekee

    hata sijui munaogopa nini? kufa au kutekwa, yesu hakuogopa mwanadamu. mnalakujifunza hapa
  8. mwambadog

    Kwanini Tanzania hatukai na Rais wetu live na kumuhoji mambo mbalimbali katika TV kama Kenya?

    Angalia wenzetu kenya Raisi Kenyatta akifanya mazungumzo mubashara na wananchi wake na wananchi wanamuuliza maswali kuhusu miradi ya kijamii na kufahamu ni kipi serikali inafanya. Kenya presidential delivery portal launch Mpaka raha angalau inapunguza maneno maneno
  9. mwambadog

    kweli waweza kuwa na pesa lakini ukawamshamba kabisa

    hivi huyu makonda-kita anaakili? umesaidiwa kufika hapo umeshindwa kuficha kitu kidogo hicho? ungetengeneza certificate ya kubadili jina basi yote haya yasingetokea, cheki sasa hulali usiku unawinda wabaya wako kama digidigi. unamuaibisha raisi wetu bwana.....unabaati mzee mvumilivu anakupa...
  10. mwambadog

    Ushauri: Kuendana na utawala huu, jitahidi kufanya haya

    habarini wadau kila utawala huwa na mambo yake mzuri na mabaya. nijukum lako wewe kama mwananchi, kiongozi na wakuu wa taasisi mbali mbali za dini kuweza kuendana na tawala hio, ili kufikia malengo yako, uwaongozao au taasisi unayowakilisha. MWANANCHI mwananchi wa kawaida kuwa mbinafsi wa...
  11. mwambadog

    ushauri kwa waandaaji miss tanzania.

    Habari. kwa matukio yaliyojitokeza hivi karibuni na kipindi cha nyuma nadhani kuna umuhimu wa kuongeza uwazi wa taarifa kwa umma kuhusu washiriki wa hiki kinyanganyilo. wekeni wazi taarifa za washiriki ili jamii iwajue na kutafakari taarifa zao kabla hawajafikia hatua za juu zaidi. naamini...
  12. mwambadog

    What do I love about Tanzania?

    What do I love about Tanzania? She don’t need to fight anymore she has become stronger than before. And she has overcome many times with prosperity in her future. No more battles she will see nature is pure as she cares for herself. Lives which are forever changed but never forgotten in her...
  13. mwambadog

    Wasichana, unaweza vumilia kuishi na boyfriend wako katika maisha haya

    tuwe wakweli kidogo hasa katika maisha haya ya sasa
  14. mwambadog

    Nyerere wa Kenya, Mzee Ntimama Aagwa kwa heshima haijawai tokea

    wakuu angalieni wenyewe
  15. mwambadog

    Je, kuna uwezekano Profesa au Dr, kushindwa kufanya mazungumzo rasmi kwa lugha ya Kiingereza

    Umofia Kwenu..... Najaribu kufikiri na kuongeza upeo wa uelewa kupitia hili jukwaa kwa mfumo wa elimu ya Tanzania wa kujifunza kupitia lugha ya kingereza kwa asilimia 99% je kuna uwezekano professor au doctor(sio wa hospitali au wakupewa) akawa hawezi kufanya mazungumzo rasimi kwa lugha ya...
  16. mwambadog

    Zambia election tomorrow 11 August 2016

    Flags pinned to masts flap in the wind and colourful posters plastered on walls across Zambia urge voters to make their choice in the August 11 presidential and parliamentary elections and in a referendum on the Bill of Rights in the Constitution. On the streets of the capital Lusaka there is a...
  17. mwambadog

    Vehicle tracking system

    cheki hapo chini
  18. mwambadog

    Inakera: Utumishi kujimilikisha nafasi za ajira na ndugu zao

    AMANI KWENU. NDUGU WANA JAMII, SOTE TUNAJUA HALI HALISI YA AJIRA HAPA TANZANIA. KILA MTU HUTAMANI ANGALAU AWE NA AJIRA YA UHAKIKA KUTOKA SERIKARINI, KUTOKANA NA UWEZO WA SERIKARI YETU HAIWEZI KUAJIRI WATU WOTE KWA WAKATI MMOJA. HIVO BAADHI YA WAFANYAKAZI WA UTUMISHI HUCHUKUA KAMA NDO NAFASI YA...
Top Bottom