Search results

  1. E

    Hivi pesa ya kishika uchumba huwa ni shilingi ngapi

    πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
  2. E

    Hivi pesa ya kishika uchumba huwa ni shilingi ngapi

    πŸ™πŸ™πŸ™
  3. E

    Hivi pesa ya kishika uchumba huwa ni shilingi ngapi

    πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
  4. E

    TAFAKURI: Kwanini Viongozi wa CHADEMA wanakwenda Marekani na Ubelgiji?

    Viongozi wa Chadema wameshindwa kuendesha chama, kama chama kimewashinda tuachieni vijana tukichukue. Achieni ngazi tutumie kanuni za uongozi kukiongoza, mkinipa CHADEMA hatua ya kwanza nitaanza kutafuta viongozi wasomi kila kona ya Tanzania.
  5. E

    Hivi pesa ya kishika uchumba huwa ni shilingi ngapi

    πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
  6. E

    Hivi pesa ya kishika uchumba huwa ni shilingi ngapi

    πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
  7. E

    Wanaume, please, please msije mkafanya kosa hili

    Ndio maana Mimi bwana bujibuji sijawai kumwamini mwanamke. Mwanamke anapenda pesa tu. Waleti ikituna bby zinakuwa nyingi kweli.
  8. E

    Hivi pesa ya kishika uchumba huwa ni shilingi ngapi

    Habari za Leo wakuu, Nahitaji kujua hivi pesa ya kishika uchumba huwa ni shilingi ngapi. Na anayepanga huwa ni nani. Na anapewa nani
  9. E

    Makada zaidi ya 2000 waliolipwa ajira baada ya kuhakikisha wimbo wa mitano tena unakamilika.

    siwezi kuahidiwa na mtu yeyote. hapa tu ni kiongozi wako. Ndio maana nakuelekeza ujifunze jinsi ya kuishi
  10. E

    Makada zaidi ya 2000 waliolipwa ajira baada ya kuhakikisha wimbo wa mitano tena unakamilika.

    Usifananishe akili zako za kupinga kupinga na akili yangu. Mnashindwa kuwa positive minded mnatumia vibaya sana bongo zenu ninyi.
  11. E

    Makada zaidi ya 2000 waliolipwa ajira baada ya kuhakikisha wimbo wa mitano tena unakamilika.

    acha kujiumiza fanya mambo yako, wewe kama huna vyeti ni bora unyamaze waache wenye vyeti vyao waendelee kula maisha. Unajisumbuaaa na kupoteza muda wako kulaumu watu wenye vyeti vyao
  12. E

    Naomba msaada namna ya kuandika barua ya kuomba internship

    Google, utapata maelezo yote kwa kina na unaweza kubahatika na kupata barua ya internship.
  13. E

    Kamati Kuu ya CHADEMA yawavua nyadhifa na uanachama Halima Mdee na wenzake 18 walioapishwa kuwa Wabunge wa Viti Maalum

    acha kumdanganya mtu mzima ndugu yangu. Hivi unaijua siasa wewe au unaisikia tu. Politics is a game. Mdee ni mtu msomi mwache afanye maamuzi yake. Binafsi Mimi simuungi mkono kuwa na watu wasio na maarifa wao kila kitu ni kupinga tu. Mwaache akatumie elimu yake kuitumikia serikali in positive way.
  14. E

    Uchaguzi wa 2025 utakuwa mgumu sana kwa pande zote

    hahahaaa fanyeni kazi, mtazeeka mnasubiri Urais, poleeni sana
  15. E

    Je, Wewe upo 'Tight' kwenye fani au kazi gani?

    niko vizuri kwenye. Problem solving Politics. Ubahili. Uchumi. Computer. Public speaking. Kuchekesha. Kutongoza. Biashara.
  16. E

    Kujibu Mapigo: Mkutano wa Halima Mdee na Wanahabari Wayeyuka kama theluji mbele ya moto

    Halima akihamia CCM nina uhakika atashine Sana. na mwili utarudi sasa. Atakua mdada wa kupendeza. Maana kuna vyama fulani mda wote huwa ni kupanic tu. Mpaka unapoteza na mvuto wa sura. Watu wanafanya kampeni wanaongea mpaka mishipa inawatoka bhana. Karibu CCM dada yetu Halima. Utumie elimu yako...
  17. E

    Barua ya wazi kwa Dada Halima Mdee

    acha kumpotosha mtu mwenye Elimu yake bro. wewe ndo ulimsomesha Mdee kwani, huo sio muda wa Mdee kutumia Elimu yake kwenye siasa za uanaharakati na ubishi.
  18. E

    Tundu Lissu anatema cheche kwenye mjadala mzito, Zitto Kabwe ndani

    Mimi siwezi kukariri sheria ili niwatishie watu kwamba naijua bali naikariri ili niifuate na kuitenda.
  19. E

    Tundu Lissu anatema cheche kwenye mjadala mzito, Zitto Kabwe ndani

    Ni haki gani ya binadamu ambayo Tanzania haipo? Na kwanini watanzania wengine hawalalamiki kama ninyi mnavyo lalamika. Kwamba ninyi peke yenu ndio mnaiokosa hiyo haki ya binadamu? Au ni kwasababu mnataka haki ya kuzidharau sheria za taifa letu ili mtutukanie viongozi wetu mitandaoni.
Top Bottom