Search results

  1. Allan Clement

    Tumeshateka mamilioni ya kura, sasa ni wakati wa kuteka mioyo ya wapiga kura

    Nawasalimu ndugu zangu, huku kipekee kabisa nikipongeza ushindi wa JF kwenye baadhi ya kesi zinazoendelea huko! naamini tutashinda zote, Ni wazi kuwa JamiiForums ni mahali salama kabisa kwasasa, na tuendelee kuomba Mungu sehemu hii iendelee kuwa salama tena! Nikirudi kwenye uzi wangu, mtu...
  2. Allan Clement

    University Admission Results 2020

    Sisi wa OUT vipi jamani
  3. Allan Clement

    Sioni kosa la OCD wa Hai kumwambia Mbowe kuwa hatomshinda Mgombea wa CCM

    'Hutashinda!, nani kakuambia utashinda? Unawadanganya wananchi wako kuwa utamshinda huyo?.. HUTASHINDA HATA UFANYAJE" Hayo ni maneno niliyojaribu kuyanukuu kutoka kwenye ile video inayoendelea kutrend kwasasa, Kama tujuavyo wapinzani wamelalamika mara nyingi kuhusu mwenendo wa jeshi la polisi...
  4. Allan Clement

    Serikali Ingetumia mfumo rasmi Kuwapunguzia kazi Walimu.

    Mishahara hawajaongezewa miaka mitano hii, ndio wapewe laptop
  5. Allan Clement

    VIDEO: Msemaji wa CCM aisifia CHADEMA mbele ya mama Samia Suluhu

    wakati mwingine mpaka Mungu anaingilia kati masuala mengine
  6. Allan Clement

    VIDEO: Msemaji wa CCM aisifia CHADEMA mbele ya mama Samia Suluhu

    wakati mwingine mpaka Mungu anaingilia kati masuala mengine
  7. Allan Clement

    TFF, Bodi ya Ligi na Azam TV wanahujumu soka la Bongo

    hata hiyo ratiba imewashinda kupanga ndio kama hivi sasa
  8. Allan Clement

    TFF, Bodi ya Ligi na Azam TV wanahujumu soka la Bongo

    Kwa akili ya kawaida sana katika hali tuliyo nayo ya kiangazi na joto kali. Unalazimisha vipi timu zicheze saa 8 kamili mchana wakati wa jua kali, na wakati huo huo kuna timu zinakaa siku 6-8 bila kucheza. Ulazima huu wa saa 8 unatokea wapi? Kama ni suala la mechi zote kuonyeshwa kwanini...
  9. Allan Clement

    azam kutoa la-liga, na kuleta bundasilga ,nini maoni yako?

    kwangu mimi naona huku ni kuchemka kabisa kama EPL imeshindikana ni bora tungebaki Spain, na la liga yetu, ambapo walau kuna mabingwa wawili, Barcelona na Real Madrid, kuliko huku ambapo unaona kabisa Bayern anatawala peke yake, wewe unaonaje
  10. Allan Clement

    Suala la mishahara linakuzwa mno, tuzungumzie maslahi ya watumishi kwa ujumla

    Walioajiriwa 2014 mpaka sasa wana miaka mingapi kazini? Je wamepanda daraja lipi? Ongezeko la mshahara kila mwaka Julai 1 ,limetolewa lini? Mtoa mada huna ndugu yako huko serikalini akakupa Hali halisi?
  11. Allan Clement

    Uchaguzi 2020 Tunaoona mbali tulionya jambo hili halina siha kwa ustawi wa Taifa

    Mimi Niko nje ya mada Ila nashauri tu biashara ya Binadamu ina laana yakudumu
  12. Allan Clement

    Hakuna kitu kinaitwa "plate number" Dunia hii

    Ah Jambo dogo Sana Hili😁😁 mpaka umelifungulia Uzi
  13. Allan Clement

    Mambo 5 yatakayoviangusha vyama vya Upinzani katika Uchaguzi Mkuu 2020

    Hoja ni moja tu kukosekana kwa Mgombea mmoja wa Upinzani, Hoja nyingine ni pumba
Top Bottom