Search results

  1. aise

    Inawezeka kufanikiwa bila kurithi mali za wazee au za ndugu wengine?

    Hivi kweli mtu darasa la saba, mtoto wa mkulima mjukuu wake mkulima, inawezekana kufanikiwa kiuchumi bila kubebwa? Kuna mtu anaweza kuthibitisha hili? Mafanikio nayozungumzia hapa ni walau kuwa na billions za Kitanzania.
  2. aise

    Nikiwa mdogo nilisikia watu wakisema 'Sina hata mia' nikadhani wanatania. Kumbe ni kweli hii kitu ipo

    Yaani nilikuwa nikisikia mtu anasema 'hapa sina hata mia kabisa' , niliona kama utani hivi. Lakini kumbe hii kitu ipo kabisa wakuu! Be careful.
  3. aise

    Kutumia mianzi kama mbadala wa nondo

    Hapa nazungumzia ile mianzi migumu, sina hakika na jina ( Bamboo) Nimekuta ujenzi unaendelea. Nashindwa kuweka picha.
  4. aise

    Naomba link ya ule uzi unaozungumzia jinsi ya kupata namba za simu zilizopotea wa FB

    Nimepoteza simu wakuu, kuna namba muhimu sana humo. Kuna uzi niliuona humu ukiwa na maelezo (link) ya kupata namba kupitia Facebook. Msaada.
  5. aise

    Serikali ikitoa milioni 50 tatizo la Umasikini Tanzania litaisha

    Takwimu zinasema watanzania idadi yetu ni milioni 50 Bila shaka serikali inaweza ikasaidia kukazua vyuma kwa kutoa milioni 50 Ambapo hapo sisi kama taifa tuna uhakika wa kila mwananchi kujipatia milioni moja keshi kabisa iliyokamilika. Hesabu zinakuwa hivi; Pesa taslimu milioni 50...
  6. aise

    Treni ya Dar - Kigoma yashindwa kuendelea na safari yake, chanzo kikiwa ni mvua

    Hali iliyopo sasa hivi hapa kwa Ndugai ni kwamba, mvua zinazoendelea kunyesha hapa na pale katika maeneo mengi ya nchi, imepelekea usafiri wa treni kusimama kwa muda usioeleweka mpaka hapo hali ya Reli itakapokuwa sawa. Reli imefunikwa na maji kiasi cha kutoruhusu Treni kupita. Ikumbukwe Treni...
  7. aise

    Pasaka kwangu bwana, ilikuwa hivi

    Kwanza binafsi huwa "sina shobo na sikukuu" Ila sasa msimu huu nami nikaona si vibaya japo nikienda sawa na wenzangu (Maana ukienda kivyako unaweza onekana ni mchawi) Basi bwana, nikasema, mimi pia siku ya sikukuu nibadiri japo "Jiko na Chungu" Kama ada sikukuu ikafika, nikajichomeka sehemu...
  8. aise

    Habari wana JamiiForum

    Honestly, i can speak straight english. But i can't say i'm good enough. I have flaws. Lots of it. My grammar sucks, my vocabulary is sometimes limited, my usage of words can sometimes be inappropriate and incoherent to the idea i intend to impart. But let me tell you that there are enough rooms...
  9. aise

    Dewj amesema TP Mazembe wanafungika huko kwao vizuri tu

    Mfanyabiashara na mdhamini wa zamani wa Simba, Azim Dewji ameitabiria makubwa klabu hiyo katika mchezo wa marudiano wa robo fainali ya Ligi ya Mabingwa Afrika dhidi ya TP Mazembe ya DR Congo mwishoni mwa wiki hii huko mjini Lumbumbashi. Amesema Simba ya mwaka huu ni `moto’ na ina uwezo wa...
  10. aise

    Kenya.kuna njaa sana, ila kuna kundi liko mitandaoni wakijifariji kuwa Kenya njaa hakuna

    Zaidi ya watu 800,000 wanaendelea kuumia kwa makali ya njaa na kiu kwa mujibu wa wizara ya kudhibiti majanga na utumishi wa umma ya kaunti ya Turkana. Huyu ni mama Audan Loteng' Takwa aliye na umri wa miaka 63. Anaelezea masaibu anayopitia yeye na wanakijiji wenzake ambao wanahofia huenda...
  11. aise

    Hii hapa tofauti ya mchaga na mhaya pindi wakipata kazi

    Mchaga hata apate kazi bank bado atasema yupo kibaruani . Acha sasa mhaya apate kazi katka mashine ya kusaga na kukoboa; utaskia i work as a crucial engineer in a monocotyledon finalizing company.
  12. aise

    Utafiti; Wakenya wengi wanaamini uhuru Kenyatta hawezi vita dhidi ya ufisadi

    Watu wawili katika kila watatu nchini Kenya (theluthi mbili) wana amini Rais Uhuru Kenyatta hawezi kupambana na ufisadi nchini humo. Ripoti iliyotolewa na Shirika la Utafiti la Twaweza nchini humo inaonyesha Wakenya wengi wana amini vita hivyo havitafanikiwa kwani baadhi ya viongozi wa Serikali...
  13. aise

    Mwenzenu nimetekwa nyara na shangingi

    Yalinifika ya mwaka, kule mbali kiungani, gari liliharibika, nikitokea kazini, usiku ulipofika, nikapata mhisani, kumbe ninatekwa nyara, na shangingi mswahili.. Kwake nikapumzika, kajua na msalani, kinywaji niliposhika, kumbe kina kungu ndani, pindi nikazuzulika, nikajilaza kitini, kumbe...
  14. aise

    Raha ya kupanga chumba kimoja

    Unajua bwana kila kitu kina raha na karaha zake. Sasa kupanga na kuishi ndani ya chumba kimoja, kuna raha na karaha zake pia. Kwa ufupi karaha zake ni kama pale itokeapo ukapata ugeni jinsia tofauti na wewe (siyo mpenzi wako) hapo lazima kichwa iwake Tukirudi kunako raha za kupanga chumba...
  15. aise

    Ikiwa wazazi wangu hawakubahatika kupata mtoto, mimi nitapata mtoto?

    Hivi kama baba na mama hawakubahatika kupata mtoto, Mimi nitaweza kupata mtoto? ...Ninatatizika na swala hilo wakuu!
  16. aise

    Ommy Dimpoz umeharibu wimbo wako kwa kutomuweka Christian Bella kwenye video

    Huyu ndugu yetu Omary Nyembo baada ya kutoka katika 'UguaUgua' ya kansa ya koo hatimaye ameachia dude linaloitwa "Ni Wewe". Ni wimbo mzuri, ameuimba kwa hisia na huzuni sana, ambapo kwa mtu mwenye machozi ya karibu kama ndugu yetu manengelo ni lazima alie pindi ausikiapo wimbo huo. Katika...
  17. aise

    Mtoto mzuri Alicios Theluji yuko wapi siku hizi?

    Binafsi nikiwa mdogo siku zile nilikuwa namsikia mama akiimba sana nyimbo za huyu Binti Alicios. Mama yangu alipenda sana kuimba hasa nyimbo mbili za huyo Binti, ule uitwao Mpita njia, alioshirikiana na Mwanamama Juliana Kanyomozi na ule wa Posa ya Bolingo! Huo ndio ulikuwa mwanzo wa mimi...
  18. aise

    Usiombe ukamatwe usiku na mlinzi ambaye ni Bubu, halafu ni Kiziwi. Nakwambia utaitaja mpaka Glasi kwa kizungu!

    Omba sana siku isitokee ukamatwe na mlinzi ambaye ni kiziwi au bubu mida flani ya usiku usiku kwenye lindo lake, hata kama pale umepita kwa bahati mbaya na ulikuwa huna nia ya kufanya lolote baya pale! Nakuhakikishia hakuachi mpaka uwe umelainika. Kidoooogo apite mtu ambaye wanaelewana na...
  19. aise

    Hii ndiyo dunia, haya ndiyo maisha na huku ndiyo kuishi

    Ndiyo, hii ndiyo dunia! Na haya ndiyo maisha. Katika dunia na maisha, Na huku hapa ndiyo kuishi! Ndiyo, ikiwa wewe unaitafuta Shilingi 50 kwa kutumia uwezo wako wa kila aina ulionao, huku ukitumia hata 'Uwezo ulio nje ya uwezo wako', Basi, yupo mwingie anazo hizo Shilingi hamsini za...
  20. aise

    Hatimae niko kazini! Shukrani kwa wote mliohusika mpaka mimi kupata kazi

    Ni mengi nimeyapitia hapo kati, maana walitokea wengi, wakasema mengi Wote walisema kwa kubahatisha, huku wakijipa uhakika na kujiaminisha wao kwa wao kuwa mimi ni 'Tapeli'. Sawa, yawezekana walikuwa sahihi, kutokana na historia zao walizoziweka vichwani mwao. Nilipokuwa naomba kusaidiwa...
Top Bottom