Search results

  1. Mwanamalundi

    Ukweli kuhusu Madiwani watano wa ACT Wazalendo waliohamia CCM

    1. Mleta mada unadhihirisha udhaifu mkubwa sana uliopo ndani ya ACT wazalendo. Kama hao viongozi waliohama huko ACT ndiyo walikuwa na tabia hizo, basi hawafai hata kupewa uongozi ndani ya CCM 2. Kwa mawazo yako finyu unadhani unabariki viongozi hao kutoka ACT wazalendo, lakini kwa watu wenye...
  2. Mwanamalundi

    Norway: Ndoa ya wanyama na binadamu yahalalishwa!!

    Fake News: Marriage Between Humans And Animals Has NOT Been Legalized In Norway https://hoax-alert.leadstories.com/3470822-fake-news-norway-marriage-between-human-and-animals-not-legalized.html
  3. Mwanamalundi

    Sasa ni rasmi CCM si Chama Cha Siasa tena

    Please ensure that you edit your article before posting. Nadhani nimeeleweka. Ni hayo tu kwa leo. Ahsante sana.
  4. Mwanamalundi

    "Vitoto" vya kiume au vivulana muwe na heshima

    Hayatuhusu. This is your private business.
  5. Mwanamalundi

    Fitina za ATCL? Precision Air yahamishia base yake KIA

    What goes around comes around. Tusisahau kwamba ni hao hao Precision ndiyo waliochangia kuua ATCL mpaka wakafikia hatua ya kujimilikisha karakana za ATCL hapo Mwalimu Nyerere International Airport. Mkuki kwa nguruwe................................
  6. Mwanamalundi

    Misaada yaanza kupukutika: Kondom za bei rahisi zaadimika, Bado ARVs

    Wacha upuuzi wewe. Maambukizi ya ukimwi yanapunguzwa kwa kubadilisha tabia. Na hata ukiwasikiliza hao wataalam wa ukimwi, wanakwambia kondomu ni suluhisho la mwisho. Zingatieni mafundisho ya dini. Usizini, usitamani mke wa jirani yako......Wewe unatuambia suluhisho la kupunguza ukimwi ni...
  7. Mwanamalundi

    Misaada yaanza kupukutika: Kondom za bei rahisi zaadimika, Bado ARVs

    Starehe ina gharama zake. Hizo bei kubwa unazosema ni kati ya 1000 na 4000. Sasa kama mtu amelipa chumba kwa shs 30,000 huko tandika, anashindwa nini kununua kondomu za shs 2000. Na hapo bado hajamnunulia huyu mwanamke wake msosi, bia na nyama choma kama 12,000 hivi. Halafu unatuletea habari za...
  8. Mwanamalundi

    Misaada yaanza kupukutika: Kondom za bei rahisi zaadimika, Bado ARVs

    Wewe ndo uache ujinga. Mapaja ya mwanamke upanue wewe. Kondom akuletee mtu mwingine. Upumbavu wa hali ya juu. Ningekuona mtu wa maana walau ungelalamika kwamba wafadhili wamegoma kuchapisha vitabu vya watoto mashuleni, au madawa hospitalini. Unafura mapovu kisa hujaletewa kondomu. Mwisho utaomba...
  9. Mwanamalundi

    Misaada yaanza kupukutika: Kondom za bei rahisi zaadimika, Bado ARVs

    Huu ni ujinga wa hali ya juu kabisa. Kama hao wateja wako wanaweza kulipa chumba kwa gharama ya shs 30,000 na zaidi, wanashindwaje kununua salama kondom kwa shilingi 1000. Ukisikia wendawazimu ndo huu. Raha zako mwenyewe, halafu uletewe msaada wa kondom; this is stupidity of the highest order...
  10. Mwanamalundi

    Ni kwanini watu wengi maarufu nchii hii wanatokea kigoma

    Wewe uliyeanzisha hii topiki hii unataka kusema nini sasa??
  11. Mwanamalundi

    Kuchungulia kifo

    This issue is very serious
  12. Mwanamalundi

    Rais Magufuli mfukuze kazi huyu mtu..

    Naunga mkono hoja. Atimuliwe tu. Hatuwezi kama taifa kuendelea kumjadili mtu mmoja tu kuanzia alfajir tunavyoamka mpaka tunapopanda vitandani saa tano usiku. Tumechoka. Atumbuliwe tu. Hakuna namna saa.
  13. Mwanamalundi

    Tatizo kubwa la kiroho lisilopewa kipaumbele na jamii

    Inategemea. Sasa kama huyu akiwa na mtindio wa ubongo utamuacha kweli?
  14. Mwanamalundi

    Sijaona popote pale wanajeshi wa Rwanda wakilinda Ikulu ya Tanzania wala Ukuta wa Mererani

    Hicho ulichoandika ndiyo matokeo ya " vyuma vimekaza". Na bado, tutashuhudia mengi mwaka huu.
  15. Mwanamalundi

    January Makamba: Mzee anieleza siri juu ya mzee Nnauye, mzazi wa Nape

    Yaani wewe ndiyo bure kabisa. Unajadili mada utadhani graduate wa shule za "ngumbaru". Ngumbaru ni elimu ya watu wazima wasiojua kusoma na kuandika miaka ile ya 70 na 80. Wazee wale walikuwa wanasomea chini ya miembe.
  16. Mwanamalundi

    January Makamba: Mzee anieleza siri juu ya mzee Nnauye, mzazi wa Nape

    Mmekazania kujadili ubwabwa na nyama, badala ya kuangalia kiini kilichomo ndani ya ujumbe. Mmekazania tu, nyama, nyama, ubwabwa, ubwabwa. Acheni kukurupuka, someni taratibu na kwa makini ili mpate ujumbe. Mnajadili mada utadhani kama watoto wa darasa la kwanza. Ebo!!
  17. Mwanamalundi

    Elections 2015 Mgombea wa Urais Kwa tiketi ya CCM, 2015 "Could Be" John Pombe Magufuli

    Aliona mbali kivipi tena? Mayala kasema kwamba kuna mtu kamwambia, na yeye kaja hapa JF kuleta hiyo habari. Wewe unasema "Mkuu paschal uliona mbali", mbali ipi? Jifunze ustaarabu wa kusoma bandiko kwa makini. Acha kukurukakara. Kumradhi kama nimekuudhi.
Top Bottom