Search results

  1. Kapyungu A

    Natafuta wa kunipoza machungu niliyonayo

    Acha kumdanganya mwenzako, Mchumba anapatikana popote. Pengine mungu alishapanga mchumba atapatikana JF
  2. Kapyungu A

    KISBO DAR - MWANZA: Abiria alazimishwa kukojoa kwenye chupa ili dereva awahi

    [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
  3. Kapyungu A

    Ndege mpya ya Ethiopian Airlines - Boeing 737 - 8 MAX yaanguka na kuua watu 157 ikielekea Nairobi, Kenya

    [emoji107][emoji107][emoji107][emoji107][emoji107][emoji107] Sent using Jamii Forums mobile app
  4. Kapyungu A

    Ndege mpya ya Ethiopian Airlines - Boeing 737 - 8 MAX yaanguka na kuua watu 157 ikielekea Nairobi, Kenya

    Habari ya mwendokasi inaingiaje hapa. Mie sio level yako na usiniquote tena. Mie nilimuuliza britanica sio wewe. Usiingilie yasiyokuhusu tafadhari Sent using Jamii Forums mobile app
  5. Kapyungu A

    Ndege mpya ya Ethiopian Airlines - Boeing 737 - 8 MAX yaanguka na kuua watu 157 ikielekea Nairobi, Kenya

    [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Hongera yako wewe mwenye passport. Watu wasiojielewa utawajua tu. Mambo ya chato na passport yanaingiaje hapa. Kama hujui ziba domo lako Sent using Jamii Forums mobile app
  6. Kapyungu A

    Namna ya kuacha u domo zege

    Stages of love 1. Kupenda (excitement ) Yaani hapa mtu huwa unachanganyikwa kabisa. 2. Fear. Yaani hapa ndo pale mwanamke akiwa Karibu na wewe unatetemeka. Hapo ndio kwenye udhaifu wako. Unatakiwa kushinda hii stage. 3. Acceptance. Hapa unaanza kukubaliana na matokeo. Sasa matokeo yanaweza...
  7. Kapyungu A

    Ukweli mchungu kuhusiana na mradi wa stieglers Gorge

    Bei ya gas unajuwa wewe. Gharama ya kuzalisha umeme na maji Vs Gas Bora maji. Kutumia gas ni kujitengenezea mazingira ya unasikini kwa taifa letu! Sent using Jamii Forums mobile app
  8. Kapyungu A

    Ukweli mchungu kuhusiana na mradi wa stieglers Gorge

    China na marekani wanazalisha hewa chafu inasafishwa huku na south america kwasababu ndiko kwenye miti. Lakini mataifa hayo ndo yenye uchumi imara. Bora na sisi tuchafue mwishowasiku tutajua tunaishi vipi. Hatuwezi kuwa omba omba milele Sent using Jamii Forums mobile app
  9. Kapyungu A

    Nitaweza kujenga nyumba kwa Milioni tatu?

    [emoji4][emoji4][emoji4][emoji4][emoji4] hiyo budget ya nyumba nzima! Sent using Jamii Forums mobile app
  10. Kapyungu A

    Mliooa au mnaokaa na wachumba zenu nyumba moja Waka_then vizuri wake zenu.

    Zero IQ Sent using Jamii Forums mobile app
  11. Kapyungu A

    Askari Polisi waliokamata dhahabu wachunguzwa

    Sure mkuu. Bora kutunza pesa kwenye sandarusi! Sent using Jamii Forums mobile app
  12. Kapyungu A

    Hakuna wa kumtetea Assad, si serikalini si upinzani...

    [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] Kumbe[emoji4][emoji4][emoji4] Sent using Jamii Forums mobile app
  13. Kapyungu A

    Hakuna wa kumtetea Assad, si serikalini si upinzani...

    Anasoma upepo. Ataibuka na majibu ya kuunga mkono jitihada za assad kulinda kura za 2020[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Sent using Jamii Forums mobile app
  14. Kapyungu A

    Wazo Mitume Na Manabii Hamieni Vijijini Sasa

    Kijijini hakuna dhambi [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] Sent using Jamii Forums mobile app
  15. Kapyungu A

    Msaada picha: kutokea vinyama kwenye mrija wa umme wa mkojo

    Waende wote yeye na mpenzi wake. Sent using Jamii Forums mobile app
  16. Kapyungu A

    Vifurushi vya internet 'visivyo rasmi' kwa makampuni ya simu

    Code za kuunga kifurushi hiki mkuu Sent using Jamii Forums mobile app
  17. Kapyungu A

    Vifurushi vya internet 'visivyo rasmi' kwa makampuni ya simu

    [emoji1][emoji1][emoji1][emoji1] Sent using Jamii Forums mobile app
  18. Kapyungu A

    Modem ya airtel e173 inauzwa bei 25000 na line dodoma

    Mzee naona umefukua thread ya 2012[emoji55][emoji55][emoji55][emoji55][emoji55] Sent using Jamii Forums mobile app
  19. Kapyungu A

    Wanawake Mtuhurumie!

    Nakata misada yote mpaka mwanamke anambie imekuwaje hao Matoto. Yaliyopita sindwele tunaanza hapo tulipo. Ila watoto ndio basi tena! Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom