Search results

  1. mmh

    News Alert: Joe Biden achaguliwa kuwa rais wa 46 wa Marekani

    Nimemuona balozi wa usa anakunywa kvant mitaa ya tabata muda huu. Kazi ishaharibika
  2. mmh

    News Alert: Joe Biden achaguliwa kuwa rais wa 46 wa Marekani

    Bora kina pompeo waondoke zao na balozi wao
  3. mmh

    Uchaguzi Mkuu huu, CCM wameshinda pambano ila wamepoteza vita

    Fanyeni kazi vijana aliyepata kapata aliyekosa ndo kishakosa. Mengine kama kawaida yenu kujitekenya na kujichekesha wenyewe
  4. mmh

    Marekani: Wananchi walitumiwa jumbe za kuwashawishi wasiende kupiga kura. FBI yaanzisha Uchunguzi

    Tunaitaka serikali ya marekani iheshimu demokrasia na uhuru wa kujieleza. Wasiwaguse kabisa hao wana mtandao maana wana uhuru wa kusema chochote watachojisikia. Tutaendelea kufuatilia matumizi ya vyombo vya dola kutaka kuwaziba mdomo wananchi. Kutoka kwa balozi wa jf nchini Marekani.
  5. mmh

    Marekani: Wananchi walitumiwa jumbe za kuwashawishi wasiende kupiga kura. FBI yaanzisha Uchunguzi

    Tunaitaka serikali ya marekani iheshimu demokrasia na uhuru wa kujieleza. Wasiwaguse kabisa hao wana mtandao maana wana uhuru wa kusema chochote watachojisikia. Tutaendelea kufuatilia matumizi ya vyombo vya dola kutaka kuwaziba mdomo wananchi.
  6. mmh

    Dkt. Hellen Kijo: Watanzania hawajawa tayari na maandamano

    Kama anasikitika na sisi tuko usingizini mbona na yeye mwerevu hajaenda huko kuandamana kama anavyohubiri! Huyu mama zero brain.
  7. mmh

    Ubalozi wa Marekani wekeni Akiba ya Maneno

    Jamhuri ya muungano wa Tanzania inafuatilia kwa ukaribu sana mchakato aa uchaguzi wa marekani, kumekuwa na malalamiko mengi sana juu ya wizi wa kura, tunaitaka marekani ichukue hatua za haraka kufanyia kazi malalamiko hayo. Tanzania itachukua hatua kwa maofisa wote wa marekani watakaobainika...
  8. mmh

    Ubalozi wa Marekani wekeni Akiba ya Maneno

    Jamhuri ya muungano wa Tanzania inafuatilia kwa ukaribu sana mchakato aa uchaguzi wa marekani, kumekuwa na malalamiko mengi sana juu ya wizi wa kura, tunaitaka marekani ichukue hatua za haraka kufanyia kazi malalamiko hayo. Tanzania itachukua hatua kwa maofisa wote wa marekani watakaobainika...
  9. mmh

    Ubalozi wa Marekani wekeni Akiba ya Maneno

    Jamhuri ya muungano wa Tanzania inafuatilia kwa ukaribu sana mchakato aa uchaguzi wa marekani, kumekuwa na malalamiko mengi sana juu ya wizi wa kura, tunaitaka marekani ichukue hatua za haraka kufanyia kazi malalamiko hayo. Tanzania itachukua hatua kwa maofisa wote wa marekani watakaobainika...
  10. mmh

    Magufuli asipochunga atarudisha Tanzania nyuma

    Wanaume wa Nairobi hovyo kabisa. Yaani wewe habari za kusikia tu unaamua kuzishadidia kweli? Hapo uko karibu ungekuja field ujionee bongo tunaendelea na maisha kama kawa. Media tumewaachia usa na allies wake. Hatutaki maneno
  11. mmh

    Bobi Wine ateuliwa kuwania Urais Uganda. Akamatwa dakika chache baada ya uteuzi huo

    Sasa musikilizeni baba yenu mjomba yenu USA kama atatia neno moja. Sisi wala hatujafika huko.
  12. mmh

    Uchaguzi 2020 Ikulu ya Marekani: Tutapitia tuhuma na kuwawajibisha wanaohusika na ukiukwaji wa Haki za Binadamu Tanzania

    Wameshindwa Iran wamehamia kwetu. Walishindwa Syria. Watashindwa hata huku hili ni taifa la Mungu. Responsibility yenyewe eti ya kuzuia watu kwenda kwao!! Kila mtu akae kwake.
  13. mmh

    Uchaguzi 2020 Balozi wa Marekani nchini Tanzania: Serikali ihakikishe usalama wa Viongozi wa Upinzani, iwaachie waliokamatwa na kurejesha mawasiliano kwa wananchi

    Hii yaani hata bila miwani inaonekana kabisa. Ni muhimu sana isambazwe kwenye vyombo vyetu vya habari ili wananchi wote waujue ukweli huu
  14. mmh

    Uchaguzi 2020 Balozi wa Marekani nchini Tanzania: Serikali ihakikishe usalama wa Viongozi wa Upinzani, iwaachie waliokamatwa na kurejesha mawasiliano kwa wananchi

    Mwenye shida na internet angetumia tu hiyo basi wala hatuhitaji uchokonozi wa huyo balozi wenu
  15. mmh

    Uchaguzi 2020 Balozi wa Marekani nchini Tanzania: Serikali ihakikishe usalama wa Viongozi wa Upinzani, iwaachie waliokamatwa na kurejesha mawasiliano kwa wananchi

    Akili yako ndogo sana kumbe. Wataoneje ya kwetu hali wao ndo wakiukaji wakubwa wa haki za bindamu!
  16. mmh

    Uchaguzi 2020 Balozi wa Marekani nchini Tanzania: Serikali ihakikishe usalama wa Viongozi wa Upinzani, iwaachie waliokamatwa na kurejesha mawasiliano kwa wananchi

    Umezaliwa juzi utajulia wapi wewe! Unamjua mtu anaitwa malaga? Ila wote wakawa wanamsaidia uhuru wao. Jifunze kufuatilia mambo magumu.
  17. mmh

    Uchaguzi 2020 Balozi wa Marekani nchini Tanzania: Serikali ihakikishe usalama wa Viongozi wa Upinzani, iwaachie waliokamatwa na kurejesha mawasiliano kwa wananchi

    Muombe visa ya kwenda nchi yao kama atakupa basi. Kwao si anasema kuzuri na mawasiliano bwelele
  18. mmh

    Uchaguzi 2020 Balozi wa Marekani nchini Tanzania: Serikali ihakikishe usalama wa Viongozi wa Upinzani, iwaachie waliokamatwa na kurejesha mawasiliano kwa wananchi

    Yaani kwa akili zako ndogo unaona huyo balozi anakusaidia kabisa? Ameshindwa kusaidia black wa kwao aje akuaaidie wewe? Shtuka ndugu
  19. mmh

    Uchaguzi 2020 Balozi wa Marekani nchini Tanzania: Serikali ihakikishe usalama wa Viongozi wa Upinzani, iwaachie waliokamatwa na kurejesha mawasiliano kwa wananchi

    Wapinzani ni wasaliti wakubwa kwa nchi yetu, kila siku kujitongozesha kwa mataifa ya ulaya. Yaani bora CCM ibake peke yake tufute hivi vyama vya upinzani vya sasa na kisha hiyo CCM tuigawe mara mbili. Na kisiwe chama cha mtu mmoja viwe vinafanyiwa vetting kwa viongozi wake na vyombo vya...
Top Bottom