Search results

  1. ROBERT MICHAEL

    Misri na Sudan kuanza mazoezi ya kijeshi ya pamoja dhidi ya Ethiopia

    Inamaanisha hatuna mradi wa maji kutoka ziwa Victoria?
  2. ROBERT MICHAEL

    Hatimaye Tanzania imeruhusu KQ kuingia nchini humo

    Badilikeni nyie, Tanzania tunawajua ndani nje nyie.Ukileta zenu majibu hapo hapo maana nyie hamjielewielewi , mapigo ya serikali yetu ya mwaka 2020 yatakuwa darasa mujarabu kwenu.
  3. ROBERT MICHAEL

    Hatimaye Tanzania imeruhusu KQ kuingia nchini humo

    Hao jamaa hawapo sawa, lini serikali yetu ilisema hivyo.Wanajitekenya tu na pia nimegundua nchi yao imejaa viongozi wahuni na wafuja fedha.
  4. ROBERT MICHAEL

    Tanzania yakataa ombi la Kenya la kuomba msamaha kuhusu mzozo wa zuio la ndege za Kenya

    Nasikia siku hizi Tanzania tunaenda mwendo wa tit for tat, ni aje mazee Mzee Magu anawacheki.
  5. ROBERT MICHAEL

    Mwanza: Baba amuua binti yake kutokana na kuchelewa kurudi nyumbani

    Naona wadau kesi nyingine ya mauaji kisa simu ya elfu arobaini hamuioni
  6. ROBERT MICHAEL

    Tanzania has been ranked the 24th poorest country in the world

    Teargass a.k.a mzee wa curfew unahitajika kule na ndugu Chige mmalizie uzi wenu wa low IQ
  7. ROBERT MICHAEL

    Tanzania has the lowest IQ in East Africa

    Oya tupe update ya corona huko kwenu
  8. ROBERT MICHAEL

    Mafanikio ya Uganga yapo?

    Mpigamiti hiyo
  9. ROBERT MICHAEL

    Parabora wa Geneva...

    Baharia nimemkubali ushujaa wake
  10. ROBERT MICHAEL

    DONDOO: Namna ya kutoroka fumanizi

    Unaamua utoke geti lipi la mbele au la nyuma😀
  11. ROBERT MICHAEL

    Prof. Muhamad Yunus: Umasikini mtauona makumbusho

    Hivi wenzetu mnatolea wapi hizi mada , maana mpaka nchi mnazokosea au ndio hivyo Jiografia haikua kipaumbele kwako. Sent using Jamii Forums mobile app
  12. ROBERT MICHAEL

    Napenda sana mtoto, lakini najua mtoto si wangu. Ila mdada analeta ghasia. Nifanyeje? Nipo Marekani kwa sasa. Naomba ushauri

    Mkuu msamehe hajui matumizi ya "ana" na "Hana" Ila yupo Marekani anatangaza lugha yetu Sent using Jamii Forums mobile app
  13. ROBERT MICHAEL

    News Alert: Matokeo ya Kidato cha Nne, cha pili na darasa la nne mwaka 2019 yatangazwa

    Si kutazama matokeo tu, inabidi urudi shule tena Sent using Jamii Forums mobile app
  14. ROBERT MICHAEL

    Paul Mashauri, Amewaelezea vizuri Marehemu Mengi, Mufuruki, Chande, Musiba na Ruge

    Kumlipa Azim Jamal kuzungumza kwenye tukio lako sio chini ya dola za Kimarekani milioni 10 au fedha za kitanzania zaidi ya shilingi milioni 20 ndani ya siku moja. Hapo kwenye malipo hapo tu
  15. ROBERT MICHAEL

    Rais kama hutochukua hatua za ziada kwenye mradi wa mabasi yaendayo haraka(DART), basi tujiandae kwa maombolezo

    Kuna Siku nilimwaambia msimamizi mmoja kwanini mnawasimamisha watu hivyo ilihali lipo lingine linasubiria.Nikamkumbusha Kuna ugonjwa wa homa ya ini ambao mgusano tu unasababisha maumbukizi.Nilivyomuambia hivyo akashtuka maana ndio mara ya kwanza kusikia homa ya ini.
  16. ROBERT MICHAEL

    Hivi kwanini wachina wengi hapa nchini wana majina ya kikristo

    Wanajipa majina yale kwa ajili ya kurahisha kuwasiliana maana akikutajia majina yao kichina utashindwa kutamka
  17. ROBERT MICHAEL

    Hivi ni kweli shirika la UNICEF Tanzania linatoza sh 12000 kwa ajili ya form za kuomba kazi?

    Elimu elimu elimu na iwe siyo ya kukariri.Simu zenu janja mzitumie kwa kupata maarifa na si kuchat kiboya. Ukielewa nilichoandika utawaelewa hao "unesco"
Top Bottom