Search results

  1. M

    Uchaguzi 2020 Dar es Salaam imepatwa na nini? Mbona mpo tuli?

    Hongereni Dar mmejitambua mmeachana na waongo na matapeli wa siasa ya tundu Lisu na mbowe.
  2. M

    Uchaguzi 2020 Ndugu Tundu Antipas Lissu, mgombea bora wa urais kuwahi kutokea Tanzania

    Hoja za Lisu wanazielewa vizuri sana watumishi hewa na mazwazwa. Mwenye akili timamu hawezi hata siku moja kumuunga mkono zombi anayeropoka ropoka tu hana Sera wala hajitambui na inaonekana huenda akawa ni mwezi mchanga.
  3. M

    Uchaguzi 2020 Ndugu Tundu Antipas Lissu, mgombea bora wa urais kuwahi kutokea Tanzania

    Hoja za Lisu wanazielewa vizuri sana watumishi hewa na mazwazwa. Mwenye akili timamu hawezi hata siku moja kumuunga mkono zombi anayeropoka ropoka tu hana Sera wala hajitambui na inaonekana huenda akawa ni mwezi mchanga.
  4. M

    Uchaguzi 2020 VIDEO: Tundu Lissu akiwasalimu watu wa Nyamongo akiwa njiani kuelekea Serengeti. Ni baada ya kupigwa mabomu

    Hoja za Lisu wanazielewa vizuri sana watumishi hewa na mazwazwa. Mwenye akili timamu hawezi hata siku moja kumuunga mkono zombi anayeropoka ropoka tu hana Sera wala hajitambui na inaonekana huenda akawa ni mwezi mchanga.
  5. M

    Uchaguzi 2020 Special Thread: Taarifa za Kampeni za mgombea Urais kupitia CHADEMA, Tundu Lissu na Salum Mwalimu

    Hoja za Lisu wanazielewa vizuri sana watumishi hewa na mazwazwa. Mwenye akili timamu hawezi hata siku moja kumuunga mkono zombi anayeropoka ropoka tu hana Sera wala hajitambui na inaonekana huenda akawa ni mwezi mchanga.
  6. M

    Uchaguzi 2020 Special Thread: Taarifa za Kampeni za mgombea Urais kupitia CHADEMA, Tundu Lissu na Salum Mwalimu

    Hoja za Lisu wanazielewa vizuri sana watumishi hewa na mazwazwa. Mwenye akili timamu hawezi hata siku moja kumuunga mkono zombi anayeropoka ropoka tu hana Sera wala hajitambui na inaonekana huenda akawa ni mwezi mchanga.
  7. M

    Uchaguzi 2020 Yaliyojiri kwenye kampeni za mgombea Urais wa CHADEMA, Mh Tundu Lissu Mkoani Mara, Serengeti

    Hoja za Lisu wanazielewa vizuri sana watumishi hewa na mazwazwa. Mwenye akili timamu hawezi hata siku moja kumuunga mkono zombi anayeropoka ropoka tu hana Sera wala hajitambui na inaonekana huenda akawa ni mwezi mchanga.
  8. M

    Uchaguzi 2020 CCM yagawanyika, hawana majibu hoja za Lissu!

    Hoja za Lisu wanazielewa vizuri sana watumishi hewa na mazwazwa. Mwenye akili timamu hawezi hata siku moja kumuunga mkono zombi anayeropoka ropoka tu hana Sera wala hajitambui na inaonekana huenda akawa ni mwezi mchanga kichwani.
  9. M

    Waziri Simbachawene saidia kadhia hii

    Kuwa na gari ya pickup Tanzania ni uhalifu why this? Nimeshuhudia mwenyewe jinsi polisi wanavyosimamisha gari yoyote ya kubeba mzigo barabarani kutoka dar mpaka mwanza inavyosimamishwa na kila askari aliyopo karibu na barabara kana kwamba gari hiyo imeibiwa ama imebeba vitu vya wizi...
  10. M

    Rais Magufuli tuionyeshe kuwa Corona imedhibitiwa Tanzania

    Mkuu Mheshimiwa Raisi wetu John Pombe Magifuli Nakuomba tuionyeshe dunia tumedhibiti korona kwa njia zifuatazo:- 1. Uongozi wako umetoa dira kwa kuondoa hofu kwa Wananchi wako na korona imekuwa kitu cha kawaida. Zaidi ya yote ni kumtegemea mungu katika kila jambo. 2. Ugunduzi wa dawa lishe...
  11. M

    CHADEMA yawataka wanaosema kuna matumizi mabaya ya fedha kwenye chama waweke ushahidi hadharani

    Waitara ameshaweka ushahidi hadharani wa wizi chadema waupinge basi kama ni uongo.
  12. M

    Transcript ya tuhuma alizozitoa Waitara dhidi ya Mbowe in word format

    Ni kichaa tu ndo anaweza kuishabikia na kushobokea chadema. Chadema ni genge la wezi siku nyingi sijui kwanini Msajili wa vyama hakifuti Chama hiki cha wezi.
  13. M

    Tuhuma dhidi ya mwenyekiti wa CHADEMA zisipuuzwe, TAKUKURU chukueni hatua

    NI KICHAAA TU. Ndo anayeweza kuielewa Chadomo kama chama cha siasa. Kwa mtu makini huwezi kuiunga mkono chadomo kwani unajua kabisa ni kikundi cha wapiga dili tu.
  14. M

    Magari ya mizigo kutoka Kenya yazuiwa kuingia Tanzania kupitia mpaka wa Horohoro (Lungalunga)

    Trump was right kuhusu wa Africa. Nampongeza Magufuli kuendelea kuwa tofauti na wa Africa wengine. Nataka Nione Kenya wakiishi bila korona baada ya kufunga mpaka wake na tz na Somalia.
  15. M

    Mbunge Lijualikali alia bungeni kwa unyanyasaji anaofanyiwa na Mbowe ajiuzulu ubunge amuomba Ndugai CCM wampokee

    Ni kichaa tu ndo anaweza kuishabikia chadomo. Chama kimejaa wapiga dili na matapeli. Naamini Msajili wa vyama atakikagua Chama hiki na kurudisha pesa yote aliyokula mbowe na majangiri wenzake Akina Lema na ikiwezekana wafungwe jela miaka 10. Hawa ni wahalifu kama wahalifu wengine tu. Wasiachiwe.
  16. M

    Hawa ndio wanaopaswa kufunga mipaka ya nchi?

    Wa Africa bado Sanaa. Nilipomsikiliza kenyata nilijua kuwa wa Africa bado tuko hovyo. Alionyesha kabisa Tanzania na Somalia ndo nchi zenye korona Sanaa kati ya majirani wake wote. Kwahiyo tusubiri mchezo huu tuone mwisho wake.
  17. M

    Coronavirus: Fahamu kiundani kuhusu Virusi hivi | Usambaaji, Dalili na Kinga

    Jeshi letu la polisi Tanzania linafanya kazi nzuri sana ila hivi karibuni nimekuwa nikishuhudia askari wa barabarani (Traffic Police) hapa nchini mfano jiji la Arusha wakiendelea kujipanga na kusimamisha kila gari inayopita mbele yao kufanya ukaguzi wa gari na makosa ya mwendokasi. Askari hawa...
  18. M

    Wanaohamia CCM kutoka upinzani wanafanya hivyo kutafuta vyeo na masilahi mengine, wakiyakosa wataendelea kubaki?

    CHADEMA mmekwisha nyinyi ni chama cha mtu binafsi msitegemee watu wenye akili timamu kuendelea kuwaunga mkono. Endeleeni na SACOS ya Mbowe
Top Bottom