Search results

  1. V

    Umuhimu wa Jeshi la Polisi Tanzania

    Duh ,umenikumbusha sku moja wale tigo au tunawaita kulwa na doto wakasimama njiani ili kunisisimisha nikiwa na pkpk ,basi mtu mzima nilipowakaribia nikajikuta nacheka tu huku nkisema "afandeeeeee" afu nikaipa moto jamaa akapisha mimi huyo kibati.
  2. V

    Jamani askari tuliostaafu tunaomba Rais Magufuli utukumbuke pensheni bado, hali ni ngumu mtaani huku

    Sitaki idhulumu nafsi angu kukuonea huruma,ikibid ufe. Wasalaaam Sent from my TECNO-C9 using JamiiForums mobile app
  3. V

    Waziri Jafo: Dirisha la ajira za walimu 13,000 wa msingi na sekondari kufunguliwa Jumatatu!

    Hamnazo nyinyi,mnajua walimu tu ndo walohitimu mavyuoni eti
  4. V

    Rais Magufuli, namuombea msamaha Paul Makonda. Msamehe

    Si ujiajiri sasa,km mnavopigaga mayowe mkiwa jukwaani
  5. V

    Uchaguzi 2020 Tunduma yazuka vurugu na mabomu ya machozi yapigwa na polisi

    Ewe Mjomba Ak47 tuokoe wanao tuko jangwani miongo yapata sasa,usitupite unapodhuru wengine#AMEN
  6. V

    Hai: Waliorusha mawe kwenye mkutano wa Lissu mkoani Kilimanjaro wakamatwa

    Polisi ni majambazi yenye kibali cha kikazi - in Langa Kileo voice
  7. V

    Anayepata matangazo ya BBC, DW au VOA atupe mrejesho

    RFA nasikia wimbo wa banana zolo Nzela ,tutaelewana tu punde
  8. V

    Mchomvu 'mabangi' anapoonesha mabange yake

    Flora amefurahi itakua eti?
  9. V

    Haya maisha haya! Acheni tu

    Kiukweli wewe ni mtu usie na choyo na mafanikio ya watu
  10. V

    Mkopo wa Bajaji

    Nunua used alafu ipe 1M gereji ,utainjoi mbona
  11. V

    Pumzika kwa Amani shujaa wetu Mhandisi Fabiola Mushi

    Picha ya kiberenge basi nijionee kilivo Sent using Jamii Forums mobile app
  12. V

    Umesoma vitabu gani mwaka 2019?

    Kama uliipata nitumie nami ndugu Sent using Jamii Forums mobile app
  13. V

    Mapigano makali kati ya Zambia na Congo

    Hivi ilikuaje mwisho wa kdf na al-shaabab? Sent using Jamii Forums mobile app
  14. V

    "Times FM" Nyumba ya Mapito

    Sijui kwa sasa yuko wapi Sent using Jamii Forums mobile app
  15. V

    "Times FM" Nyumba ya Mapito

    Nikiwa iringa 2012 hivi,nilipenda kusikiliza ebony machweo kuna mdada huyo anatangaza kama yupo DW Sent using Jamii Forums mobile app
  16. V

    Kwanini chupa tupu za vinywaji vya kuongeza nguvu 'energy drinks' hazichukuliwi na waokota chupa?

    Kwa yai hili, We ww sio zombie tena ni subikhana kabisa . Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom