Search results

  1. nanawoo

    Bilionea mwingine kutoka jamii ya Kimasai aibuka nchini, ni mchimbaji wa Madini ya Rubi

    Sawa hizo ton tano kwa yeye peke yake ametumia siku ngapi kuzitoa kuna juu jaman mnajua uzito wa ton tano na aziweke kusubir ton 5 hii nahisi kama tunapandishwa minazi ya rufiji sasa
  2. nanawoo

    Tumbo kucheza upande wa kushoto nini tatizo

    Dagaaa unaokula wanacheza sasa walikua wazima hao hawajafa
  3. nanawoo

    INAUZWA Godoro linauzwa lipo Makumbusho

    Hahahahhahahaaaaa na kakataa mimba ngapi kupitia godoro hilo
  4. nanawoo

    Kipindi hiki cha mvua Tandika siyo sehemu ya kwenda kabisa

    Sikulaumu wewe ni mgeni wa hakuna wilaya kwa dar inayoongoza mapato na kutoa vioaj kama temeke still si temeke ndo kubaya na duni wilaya zote zipo sehem hizo k.ndon nenda mwananyamala tandale kwa tumbo kimara huko mabonde kuinama ilala nenda vingunguti huko kiwalan bugurun kwa mnyaman spenko...
  5. nanawoo

    Aisee kumiliki gari kumbe gharama hivi? Nimetumia 505,000/= kufanya service!!

    Hydrolic kapewa ya kawaida sana ya elf 7 kwa lita ni 28000 lita nne hiyoangechukua type 4 toyota geniune au nissan ni 90 jamaa kapigwa sana
  6. nanawoo

    Aisee kumiliki gari kumbe gharama hivi? Nimetumia 505,000/= kufanya service!!

    Kakuoiga labor charge ba baadhi ya vifaa labor ni 40 tu
  7. nanawoo

    I am single again

    Unantangazia sasa
  8. nanawoo

    Challenge

    Mapenzb
  9. nanawoo

    Hivi ni kweli kabisa kwamba Kansa na UKIMWI havina tiba au ni biashara za makampuni makubwa duniani?

    Kwa mujibu wa maandiko matakatifu unaambiwa hakuna ugonjwa uloteremshwa ukakosa tiba kwa hiyo tiba za maradhi yote yapo isipokua bado hatujagundua tu inshaalah one day tutajua na tayar ukimwi watu wanatibia unapona kabisa
  10. nanawoo

    Naomba kujuzwa juu la hili la Kijeshi

    Na muamar gadafi pia alikua field masha africa walikua wawili tu hao asia ni saddam hisein na yasir araphat cuba fidel castrol kiduku na yeye inasemekaba kua ni field masha sina uhakika na america sijui kama wapo
  11. nanawoo

    Wanawake wasomi wana changamoto gani kwenye ndoa?

    All of all ukiwa mume lazma utambue majukum yako na mwanamke hatakiwi kukupanda kichwani wala kudai haki sawa hata awe na centgred nini degree ye umemuoa ili aje akuongezee ndugu zako tu maana ukishazaa nae watoto ndo ndugu zako wewe
  12. nanawoo

    U single unachosha

    Ntumie pucha pm
  13. nanawoo

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Ndani ya old traford cha pili
  14. nanawoo

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Cha pili hicho
  15. nanawoo

    Ujio wa Sex Dolls: Dunia inaenda kasi

    Inatoa miguno yote na inakatika balaa wazungu unawaona wa mchezo mchezo
Top Bottom