Search results

  1. S

    Mtoto wangu wa kike atapata tabu sana

    Hakuna haja ya kumnyima uhuru wewe unatakiwa kumpa wosia na kumuelekeza katika njia iliyo sahihi, kazi ni kwake aamue kusuka au kunyoa.
  2. S

    Kitu kimoja kinatosha kueleza kama Mwanamke ni msafi au mchafu

    Vipi kuhusu kucha za mikono? zikiwa ndefu na chafu hakuna shida?
  3. S

    Ni sahihi kufanya maendeleo ya Kiuchumi na mpenzi wako?

    Ni bora kila mtu afanye mambo yake kivyakevyake, ikitokea mkaamua kuishi pamoja yataeleweka mbele kwa mbele.
  4. S

    Jirani anishangaza kwa matumizi yake ya Internet

    Ingekuwa vizuri zaidi kumuuliza mhusika.
  5. S

    Kaka zetu leo nawapeni ukweli

    Haraka haraka haina baraka.
  6. S

    Huyu msichana vipi?

    Kapenda Gari hajakupenda wewe, Gari la pili unanunua lini?
  7. S

    Nampenda sana ila hiki kikwazo kinaninyima raha

    Mpende hivyo hivyo huenda ikafikia kipindi akapungua.
  8. S

    Wanaume: Ushawahi kuwa na mwanamke mgomvi?

    Ugomvi siyo kitu kizuri kabisa.
  9. S

    Facebook inataka kuharibu ndoa yangu

    Pole sana mkuu kwa changamoto.
  10. S

    Mahusiano yoyote yaliyovunjika mwanaume atabaki kuwa ndio mshindi

    Kwa Wanawake hivyohivyo hakuna wanachokipoteza.
  11. S

    Nimembwaga mpenzi wangu kisa kaniharibia kwa mpenzi niliyekuwa na malengo naye

    ZERO IQ wewe ni noma sana hutaki kufunga ndoa wewe kazi yako ni kuchakata tu Wanawake.
  12. S

    Nimembwaga mpenzi wangu kisa kaniharibia kwa mpenzi niliyekuwa na malengo naye

    Zero IQ bado unahangaika tu na Wanawake wengiwengi hutaki tu kusimama njia kuu?
  13. S

    Unapoondokewa (kufiwa) na wazazi wako

    Mungu atabaki kuwa Mungu, kifo kipo kila siku lakini kifo hakizoeleki, kifo kisikie kwa jirani.
  14. S

    Napeleka Mahari Upareni - Maombi yenu

    Karibu sana Ambiere.
  15. S

    Ex amerudi kwangu

    Maisha ni kusaidiana.
Top Bottom