Search results

  1. Nukta5

    Kwanini tunaendelea kupakana rangi vidoleni punde baada ya kupiga kura 2020 licha ya kuenea kwa teknolojia hii ya alama za vidole (Fingerprinting)?

    Hilo haliwezi tekelezeka kamwe, hivi unajua utamu wa madaraka au cheo? Unajua utamu wa V8 wewe?, unajua utamu wa kusema jambo na linatekelezwa muda huo huo bila kupingwa? ndo mtu akuletee wazo eti tunataka tuondoe wini tulete fungerprint si unaweza kata huo ulimi na kutoa hayo macho kesho...
  2. Nukta5

    Serikali: Wananchi kuweni makini kabla ya kununua magari Japan

    Hata Rwanda kuna Kampuni ya kuunda magari ya Volkswagen sema hawajajiadvertise sana
  3. Nukta5

    Jionee New Mbezi Mwisho Interchange Dar es Salaam

    Tuwekeeni picha kwa sisi tulioko huku Kapalamsenga tuone kazi za wasomi wetu
  4. Nukta5

    Mfumo wa usafiri mjini Dodoma na Tabia ya wakazi Wa Dodoma (Maendeleo mtayasikia kwenye bomba)

    Nimesoma comment zote nimesikitika sana nilitaka nije ninunue shamba huko lakin naona kama kukata tamaa kwa hali halisi ilivyo
  5. Nukta5

    Mtangazaji wa Wasafi media azawadiwa gari na uongozi wake

    Watakua wanapewa pesa kidogo sana hadi unapewa zawadi ya gari badala ya kununua kwa hela zake? Waanze kuwapa hati ya viwanja ili kuonyesha kuwajali au watoe gar la ofisi watangazaji wawe wanapitiwa vituon na kurudishwa nyumban
  6. Nukta5

    Ipi ilikuwa idea kali kuhusu ujumbe wa UKIMWI kati ya hizi?

    Lady Jay dee _ Sema naye TID_ Tuwalinde
  7. Nukta5

    Watumishi mpo? Kikokotoo hicho kinaanza 2023. Vipi, mtafurahi au mtanuna?

    Mtu anasema itolewe 25% then 75% inayobaki upewe kidgo kidgo mwisho wa mwezi, ok let negotiate let it be 50% each side maana huo umri wa kuishi unaodai utalipwa hadi ufe huwa ni mfupi sana na pia mwanachama akifariki kwa nin muipunje familia wakati familia inatakiwa ya marehem inatakiwa iendelee...
  8. Nukta5

    Serikali ije na namna ya kuwabana waandaji wa Marathon kuchangia Maendeleo ya nchi!

    Nakuunga mkono maana wanatoza pesa kubwa ambayo hailingani na ushiriki yaam mfano kili marathon kiingilio let say 20000 washiriki 10000 unapata jumla ya pesa ni 200,000,000 na zile medali zile medali ziko vile vile miaka yote hawaziongez hata hadhi kidogo maana kamba za medali wanapewa tigo maji...
  9. Nukta5

    NHIF mnahatarisha maisha ya Wajawazito

    NHIF ni matapeli sana hivi vifurushi vipya ni sawa na kulipia kumuona daktari zaidi ya hapo zingine unanunua mara hailipii kulaza mara kuna baadhi ya vipimo huwezi fanya bila kulipia ni kero tupu.
  10. Nukta5

    Hatimaye nimefika Dar es Salaam kutoka Kenya my dream comes true

    Hataweza kujibu hili kama id ameshindwa piga picha na kusema account badala ya county
  11. Nukta5

    TTCL Corporation: Support thread (Maswali, ushauri na malalamiko)

    Kifurushi cha 10GB nikijiunga labda itayotumika no 1.5GB zingine zote ni mtandao unakua slow hadi muda unakwisha
  12. Nukta5

    Hamisi Shaban Taletale aka Babu Tale, fanya hima ujenge kwenu hii nyumba ni aibu kuu

    Duuu kwa hiyo niache ghorofa niende nyumba ya nyasi ili ninunue gari.
  13. Nukta5

    Babu Tale kuweka kambi Morogoro Vijijini kwa ajili ya ubunge! Familia yagawanyika

    Usimwingize Trump huku kabisa wala Anorld na wala Urais hapa hapatawatosha hao wengine sawa waligombea ubunge kupata pesa na huyu mtu wenu Status anayo, umaarufu anao alivyobakiza ni hivyo viwili mafanikio ya kipesa na tamaa ya uongozi
  14. Nukta5

    Babu Tale kuweka kambi Morogoro Vijijini kwa ajili ya ubunge! Familia yagawanyika

    Kuna mtu anasema ubunge ataishi maisha mazuri kuliko sasa najiuliza huwa wabunge wanalipwa 12m kwa mwezi ila yeye manager show ya msanii wao wananegotiate hadi 100m na walisema kila mtu anapercent yake kwenye hiyo hela tuseme kwa show moja manager anakula 15mna msanii wao huwa unaweza kuta kwa...
  15. Nukta5

    Hamisi Shaban Taletale aka Babu Tale, fanya hima ujenge kwenu hii nyumba ni aibu kuu

    Au sio bora tuishi nyumba ya nyasi nje tupaki Bentley choo tukachimbe kishimo huko porini, kwa hiyo mkuu hujawah kuwa na plan ya kumiliki asset yako ndio maana wachaga. Bila shaka mkuu haufanyi kazi na pia sio mchaga wala hujawahi kuishi sehemu tofauti na hapo ulipo mkuu tafuta marafiki wengine...
  16. Nukta5

    Hamisi Shaban Taletale aka Babu Tale, fanya hima ujenge kwenu hii nyumba ni aibu kuu

    Kwani yule innocent dependent amesemaje
  17. Nukta5

    Hamisi Shaban Taletale aka Babu Tale, fanya hima ujenge kwenu hii nyumba ni aibu kuu

    Namuombea Mungu ampe ujasiri nabuvumilivu kwa kuondokewa na mke mama wa watoto wake ila Manager wa msanii mkubwa Africa ameshinda kuwa hata na kanyumba cha kizushi big up dogo janja kwa kukumbuka kujenga, nimeona hadi salam anaanza shoe off za Diwani tengenezeni barabara tukija tena tunawalipa.
  18. Nukta5

    Wangapi wanawajua wanamziki "MAKOMA"?!

    Kati ya mwaka 2012 na 13 walikuja bongo kama sijakosea ni Prime time promotion ya clouds iliwaleta
  19. Nukta5

    Noorah Babastyles rudi utupe ngoma moja then urudi Shinyanga

    Ile chamber squard ilikuaga balaa ukute wapo interview kwenye radio utaenjoy, kipindi kizima wanafreestyle huchok wasikiliza
  20. Nukta5

    Calculator ya kodi ya gari TRA imepunguza thamani ya baadhi ya magari?

    Hili sidhan kama kuna kitu cha namna hiyo unless uje na evidence
Top Bottom