Search results

  1. kabatimpya

    Tigo ndio nini mmetuletea??

    Salam senu kwa mpigo eti. Ngoja niende kwenye hoja. Hivi nyie tigo mmekuaje kutubalidikia hivi na ka-msemo kenu ka saizi yako?? Tulizoea unajiunga unapata bando la intanet,dakika na sms lukuki: Mmekuja na huyu ndugu yenu anaeitwa saizi yako kaja kavuruga utaratibu woote. Mimi binafsi...
  2. kabatimpya

    Natafuta mbegu za miwa,nanasi ,mihogo na ndizi

    Habarini wanagenzi. Poleni na shughuli za Lusaka mkate. Kama nilivyojinasibu hapo juu. Nimehangaika mno kutafuta mbegu halisi ya mimea hiyo niliyoitaja bila mafanikio.naambulia kupata visiki vyake nipande. Mwenye kufahamu nitapata wapi mbegu zake anielekeze.ziwe kama za mahindi,maharage,papai...
  3. kabatimpya

    HUYU ATHUMANI AU ASUMANI NI WA NAMNA GANI??

    Habarini wakuu. Kila Siku mie huwa nataka kumfahamu Huyu bwana au bibi aitwae Athumani wengine humwita asumani ni NANI Ktk ulimwengu huu? Huyu mheshimiwa anapenda sana kujitukuza na kujifananisha na muumba wetu MUNGU. Mara kibao huwa nawasikia watu wakimshukuru mungu na mapambio ya kumkana huyo...
  4. kabatimpya

    Namba za simu zimeniponza

    Habarini wakuu. Kama nilivyoelezea hapo juu.niende mwenye hoja. Wiki iliyopita nilileta humu matatizo yangu ya kusumbuliwa na ugonjwa wa koo. Nilielezea kwa undani tatizo lilivyo na vipimo nilivyoishafanyiwa. Niliomba humu msaada wa ushauri au mwenye kuelewa hili tatizo dawa yake. Nikaeleza kuwa...
  5. kabatimpya

    Eid mubarak

    Heri kwenu sote
Top Bottom