Search results

  1. yomboo

    Kosa tulilolifanya CCM lisitokee tena, ni fedheha

    Taifa la wajinga na matakataka ninyi
  2. yomboo

    Umoja wa Ulaya (EU) ujue Tanzania ni Taifa huru kwa 100%

    Dah yaani umeandika ujinga huwa unawaza kwa kutumia mku.ndu ww.. By the way 27m Euro zirudishwe kwa wenyewe hayo mengine hayanihusu Taifa la wajinga na matakataka ninyi
  3. yomboo

    Dar es Salaam bado inamuhitaji Paul Makonda sana

    Nchi imejaa watu wajinga na matakataka aisee
  4. yomboo

    Kisa cha Mwarabu muuza madawa ya kulevya Kariakoo: Ilikuwa balaa na faida

    Dola laki 3 halafu uko jamii forums
  5. yomboo

    James Mbatia: Yanayoendelea Tanzania yanatia wasiwasi mkubwa

    Huyu mama Tanzania kafia wapi??
  6. yomboo

    Tathmini yangu fupi kuhusu Baraza Jipya la Mawaziri

    [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] taifa la wajinga bwana nchi inapaa kwa mipango au Ina paa kwa prediction zako za Baraza la wajinga?
  7. yomboo

    Bob Amsterdam ni Mamluki; Watanzania tuweni macho sana

    Mbona meko ana mamluki wake kutoka Burundi husemi?? Na wewe pia ni mamluki wa meko kwa njia moja au nyingine na so far hujui unachotetea uko kushabikia zaidi Go back to school
  8. yomboo

    Bob Amsterdam ni Mamluki; Watanzania tuweni macho sana

    Kwani wewe unajua unachoongea??
  9. yomboo

    Ni Vigumu sana kugombea kupitia nje ya CCM ukapata ushindi maeneo haya ...

    Sasa wewe unafikiri itawezekanaje ikiwa taifa limejaa wajinga kila Kona?
  10. yomboo

    Tusitengeneze hamaki: Hizo kura feki zinapigwaje?

    Wewe Ni takakaka sana
  11. yomboo

    Uchaguzi 2020 CCM na kampeni chafu dhidi ya Mbowe jimboni Hai

    Mbaya zaidi mnafurahia kuongozwa na chizi
  12. yomboo

    Uchaguzi 2020 Sera ya Majimbo ndio msumari wa mwisho kwenye jeneza la CHADEMA kuelekea Oktoba 28

    Ndio maana nakuambia hamna serikali kama kuna msaliti na bado ana uhuru na anawahenyesha kama ww unavyoshupaza mku.ndu hapa jukwaani kuhalalisha hoja yako
  13. yomboo

    Uchaguzi 2020 Sera ya Majimbo ndio msumari wa mwisho kwenye jeneza la CHADEMA kuelekea Oktoba 28

    Basi sisi tunamtaka huyu msaliti kwenu ninyi mnaouza Mali zetu ,.mnao fanya matumizi yasiyo kwenye bajeti , wenye double standard, mnaoua watu wanaompinga takakaka wenu
  14. yomboo

    Uchaguzi 2020 Sera ya Majimbo ndio msumari wa mwisho kwenye jeneza la CHADEMA kuelekea Oktoba 28

    [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] Sasa Kama Hana hadhi ya uraisi unampinga wa nini
  15. yomboo

    Uchaguzi 2020 Sera ya Majimbo ndio msumari wa mwisho kwenye jeneza la CHADEMA kuelekea Oktoba 28

    Ni wananchi, ndio washauri hata hivyo sisi wananchi tunahitaji mdahalo wa wagombea uraisi
Top Bottom