Search results

  1. My Son drink water

    Mjiandae Kisaikoloji

    Aisee miaka inakimbia kama gari yaani, nipo kijijini kwetu Magu nakula viazi vitamu mwezi wa pili leo. Yaani natumia Ka Tecno kangu baada ya kuibiwa kila kitu na machokora wa Nairobi. Viazi vitamu na karanga za kukaanga na chai ya maziwa ni vitamu asikuambie mtu, Burger za nyama ya kondoo...
  2. My Son drink water

    Gwajima na Ubunge wa Damu

    Eti huyu ni Mtumishi wa Mungu, hivi Mungu ni simple kiasi hiki hadi awe na watumishi sampuli ya Gwajima? Mtu anayetumika na utawala wa Dunia hii ktk kukandamiza haki za watu eti naye ni Mtumishi wa Mungu? Badala ya kwenda kwao Koromije system imeona bora imtumie kulipora Jimbo la kawe, huyu...
  3. My Son drink water

    Uchaguzi 2020 Please CHADEMA, mtapata mnachokitafuta

    Tupo nje ya muda, hakuna mgombea anayefaa zaidi ya Lissu, huu si wakati wa drama, Lissu ni Alasa`nte Quatara wa Tanzania, hakuna mwenye uwezo wa kum challenge Magufuli na kumwangusha kwenye uchaguzi huu zaidi ya Lissu. Kura zote za awali kupitia mitandao ya kijamii zinaonyesha Lissu anakubalika...
  4. My Son drink water

    An invitation of Rebels

    When I was still a young boy, I blamed rebels, I held them accountable as cynical murderers who had no reasons to be armed for political reasons. As I grew up and started having understandings, I finally realized that the rebels are a group of people that fights for rights and justice against a...
  5. My Son drink water

    Pasco unaijua nguvu ya Twitter?

    Unakuwa Kama mtu mlugaluga au waluwalu asiyejua maana ya "Freedom of Speech " yaani unadhani Twitter ni sawa na magazeti yanayofungiwa na serikali wakati wowote? Ukitaka kujua Twitter ni Mtandao wa aina gani, na wamiliki wake ni kina nani na nguvu yake ikoje chini ya jua basi Serikali ifuate...
  6. My Son drink water

    The marvelous President

    I guess everyone heard him over what he spoke in Dodoma during an inaugural ceremony of an extra -State House as he also bade the retired heads of state to vindicate an inauguration. He stressed to the farmers throughout the country to hike prices on their crops, "sell your crops in high price...
  7. My Son drink water

    Nimeona katika ulimwengu wa Roho

    Wakuu mjumbe hauawi, naleta ujumbe Kama nilivyouona ktk ulimwengu wa Roho 1.Jiwe hataachia madaraka hata muda ukiisha 2.CHADEMA itachukua dola baada ya jiwe kutolewa balu na nguvu ya umma 3.Watu wengi hasa wanaharakati na wanasiasa watapotea huu mwaka 4.Kigogo2014 ataponza wengi mno miongoni...
  8. My Son drink water

    Money is better than Life for CCM members

    I once have had some talks with a Psychiatrist over a number of certain political issues pertaining my country Tanzania especially in the Corona Pandemic as to how the fifth phase government acts on containing those deadly virus. The psychiatrist which is also my friend commentated that. 95% of...
  9. My Son drink water

    Gwajima, acha kumdhihaki Rais

    Wewe Kama Mtumishi wa Mungu unajua formula zote za Mungu, na namna alivyo, ya kwamba Mungu si mwanadamu na hatendi kazi Kama Binadamu. Sasa Unaweza kutoa ushahidi hapa kwamba umethibitisha vipi kwamba Magufuli ni chaguo la Mungu? Kwa sababu kumpatia mtu sifa asizostahili ni kumdhihaki...
  10. My Son drink water

    CIA imetimiza mission North Korea?

    Kufanyiwa operesheni ya moyo Rais wa Korea kaskazini, na kisha hali yake kusemekana ni mbaya au pengine amefariki Dunia ila Siri zinafichwa kwanza, inasemekana ni njama za Marekani. Kwa mujibu wa CNN TV hali ya Rais Kim Jong Un ni mbaya mno, yuko mahututi, all in all, hakuna kosa ambalo Rais...
  11. My Son drink water

    Chato siyo Camp David

    Tanzania haina sehemu maalumu ya Rais wake kwenda likizo au mapumziko (Official Leisure Site), bali kuna Ikulu ndogo zilizo nje ya Dar es salaam. Tanzania ina Ikulu mbili kubwa, ya Dar es salaam na Dodoma. Huko ndo Rais wa Tanzania anaweza kukutana kwa urahisi na Baraza lake la Mawaziri kwa...
  12. My Son drink water

    Tanzania ni taifa la aliens?

    Nina shaka kubwa na Wananchi wa Tanzania Kama ni Binadamu wa kawaida hapa Duniani. Nahisi wana ukoo au nasaba na aliens, Binadamu wa kawaida huonyesha hisia zao juu ya kadhia yoyote ile. Watanzania hawako hivyo, mwaka 1998 bei ya mafuta ya Petrol ilikuwa sh 550 kwa Lita na Diesel sh 650 kwa...
  13. My Son drink water

    Makosa ya Nyerere na Kikwete

    Hapa Duniani kila jambo unalotenda liwe zuri au baya huwa ni mbegu ambayo baadae huja kuota na kutoa matunda ya matendo yako. Yaani utalipwa kutokana na matendo yako. Mwandishi hayati Munga Tehenani wakati wa uhai wake, aliandika Kitabu kilichoitikisa Tanzania nzima ndani ya masaa 48 tangu...
  14. My Son drink water

    TISS, chezeni karata kuizuia Corona

    Kwenye janga kama hili ndio weledi wenu wa kazi unapotakiwa kuonekana, na siyo kudili na upinzani tu ambao hauna madhara yoyote kwa Taifa zaidi ya faida. Mwambieni Rais kuwa, asiidharau Corona na kuichukulia poa, akija kustuka atajikuta nchi haikaliki kila sehemu moto umewaka. Hii ni vita...
  15. My Son drink water

    Does the UK conceal the World.?

    The UK Prime Minister, Mr Boris Johnson has been hospitalized under intensive care unit (ICU) . The news detailed by BBC claimed that, the Premier has not been equipped by oxygen apparatus,he does fine despite his roles being handled by minister of foreign affairs. An ICU is a room into...
  16. My Son drink water

    Mungu atasimama juu ya Tanzania

    Tanzania inajitegemea, haina undugu wowote na CCM, haina undugu na CHADEMA, wala chama chochote cha siasa. Vyama vyote vitakufa, ila Tanzania haitakufa, pole yenu mnaolilia uwepo wa vyama hadi mnamwaga Damu zisizo na hatia ili vyama vyenu vidumu. Baada ya uchaguzi mkuu wa 2015, kuna mtu, kuna...
  17. My Son drink water

    Kenyatta amechanganyikiwa, Magufuli ame-relax

    Wakati Rais wa Kenya akiongea na Taifa lake kila muda kuwapatia updates ya ugonjwa wa Corona. Rais wetu Magufuli ame-relax wala haongei na Taifa wala kuweka strategies zozote za kudhibiti Corona, Rais yupo kimya, Waziri wa Afya alionyesha hofu mapema kuwa Tanzania haiwezi kupambana na Corona...
  18. My Son drink water

    Dunia ijihadhari na taifa la China; yadaiwa Corona ilikuwepo muda mrefu sana

    Taarifa za ki intelligence kutoka Taasisi kubwa za kijasusi Duniani zinadai kwamba ugonjwa wa Corona ulikuwepo China muda mrefu sana lakini serikali ya China ilijitahidi sana kuficha ukweli kabla hali haijawa mbaya zaidi. Inafahamika kwamba, China hakuna Uhuru wa Habari (Press freedom and...
  19. My Son drink water

    Kwa staili hii kwanini Wachina wasitumalize?

    Wachina ni moja ya jamii za ajabu kabisa hapa Duniani, ukitoa Roho za kikatili walizonazo Wachina wanakula vyakula vya kutisha ambavyo ndo chanzo cha magonjwa Kama Corona Virus. Hebu Tazama vyakula vyao hawa watu. [emoji116] Sent using Jamii Forums mobile app
  20. My Son drink water

    Rais Magufuli, Marekani haidanganyiki

    Tunasikia eti umemwandikia Barua Rais Donald Trump kumtaarifu kuwa uchaguzi mkuu 2020 utakuwa huru na wa haki . Kwanza inashangaza sana aina ya mshauri wako wa siasa za nje alivyo kiupeo. Mh Rais, hakukuwa na sababu za kumwandikia Barua Rais mwenzako kumtaarifu juu ya mwenendo wa Uchaguzi ujao...
Top Bottom