Search results

  1. Royal Son

    Mke akiwa Rais mume wake anaitwaje?

    Habari za jioni Wakuu, Nina swali hivi Rais akiwa Mwanaume mke wake huitwa First Lady. Je, Mke akiwa Rais mume wake anaitwaje?
  2. Royal Son

    Jipatie Wireless Charger Mpya

    Ni mpya na safi kabisa ipo bei Tsh 28,000/= Arusha 0712350159
  3. Royal Son

    Phone4Sale Jipatie Samsung J7 Dual Sim Card 4G LTE

    Dual sim card 4G Network long battery duration in Great Condition Tsh 180,000/= Arusha 0712350159
  4. Royal Son

    Fundi wa Eletronics na vifaa vya majumbani

    Fundi wa Vifaa vya Eletronics na mawasiliano kama Vile Radio aina zote kama Home theater, Sub Woofer Radio za magari na Tv aina zote Plasma, Flat TV na TV za tumbo na vifaa aina zote za Eletronics vya Majumbani kama Pass, Jugs, Blender na vinginevyo. Napatikana Arusha Karibu na Mahakama ya...
  5. Royal Son

    Dereva wa kukodi Arusha na Mikoani

    Naitwa James Godson Nina uzoefu wa udereva wa miaka 10 Wa kuendesha magari madogo na malori Madaraja ya leseni yangu ni A,B,D na E Nina uzoefu wa safari ndefu wa Lori na gari ndogo pia unaweza kuni Kodi kwa siku kwa mwezi hata nipo tayari kufanya kazi mkoa wowote au kusafiri muda wowote Kwa...
  6. Royal Son

    Natafuta kazi za ndani kama vile kufua, usafi, madukani au hotelini

    Naitwa Esther Frank mgobasa Nimezaliwa 16/01/1990 Mkoa wa Njombe nimesoma na kumaliza. Shule msingi mambegu mwaka 2005. Na kuendelea Shule ya Secondary Luduga sec na kumaliza Mwaka 2009 nakuendelea Chuo cha Brige Institute of Community development 2010-2011 nikahitimu Ngazi ya cheti...
  7. Royal Son

    Kuna siku nililalia bega vibaya, sasa tokea siku hiyo bega limekufa ganzi na lina uma

    Habari wakubwa, Naenda kwenye tatizo kuna siku nililalia bega vibaya, sasa tokea siku hiyo bega limekufa ganzi na lina uma. Yaani na lala kwa tabu sana wakuu tiba ni nini naombeni msaada wenu. Ahsante. Sent using Jamii Forums mobile app
  8. Royal Son

    Fundi wa Eletronics na vifaa vya mawasiliano

    Fundi wa Vifaa vya Eletronics na mawasiliano kama Vile Radio aina zote kama Home theater,Sub Woofer Radio za magari na Tv aina zote Plasma, Flat Tv na Tv za tumbo na vifaa aina zote za Eletronics vya Majumbani kama Pass,Jugs, Blender na Vinginevyo. Napatikana Arusha ,karibu na Mahakama ya...
  9. Royal Son

    Fundi wa Eletronics na vifaa vya mawasiliano

    Fundi wa Vifaa vya Eletronics na mawasiliano kama Vile Radio aina zote kama Home theater,Sub Woofer Radio za magari na Tv aina zote Plasma, Flat Tv na Tv za tumbo na vifaa aina zote za Eletronics vya Majumbani kama Pass,Jugs, Blender na Vinginevyo Napatikana Arusha Karibu na Mahakama ya Mwanzo...
  10. Royal Son

    Fundi wa Vifaa vya Eletronics na Mawasiliano

    Fundi wa Vifaa vya Eletronics na mawasiliano kama Vile Radio aina zote kama Home theater,Sub Woofer Radio za magari na Tv aina zote Plasma, Flat Tv na Tv za tumbo na vifaa aina zote za Eletronics vya Majumbani kama Pass,Jugs na Blender Napatikana Arusha Karibu na Mahakama ya Mwanzo ya...
  11. Royal Son

    Mwalimu alivyokula mahindi ya Shule

    LIKIZO #Siku1 STUDENT: Hello sir, bila Shaka ni Sir Jonare? MWALIMU: Ee Mimi hapa, naongea na nani? STUDENT: Aaah angalau, unaongea na Veronica Saguda nimeomba namba yako kwa Yakobo MWALIMU: Veronica, mwanafunzi wa form four au? STUDENT: Ndiyo sir shikamoo MWALIMU: Marahaba hujambo Vero STUDENT...
  12. Royal Son

    Tigo Pesa, Pesa zetu zipo Salama ?

    Ndugu Mteja, Kutakua na maboresho ya huduma za Tigo Pesa leo kuanzia saa 6 usiku mpaka 12 asubuhi. Tafadhali fanya miamala yako kabla na baada ya muda huo Hiyo ndio Sms niliyotumia jana ila mpaka muda hii saa 11:37 bado haifanyi kazi mnafeli wapi ? Sent using Jamii Forums mobile app
  13. Royal Son

    Brand new LG V20 64GB for sale

    LG V20 Brand New 4G LTE Screen size Inches 5.7 Upgradable to Android 9 Ram 4GB Processor Qualcomm Snapdragon 820 Internal Storage 64GB Battery 3200 mAh removable Supporting Wireless Charger Fingerpring Location Arusha 0712350159 Sent using Jamii Forums mobile app
  14. Royal Son

    Simu Mpya Android 8 Full Box inauzwa

    Lg V20 Brand New Full Box Android 8 Ram 4 Gb Internal Storage 64Gb Main Camera Dual Camera 16 and 8 Mega Pixel Fingerprint Location Arusha 0712350159 Sent using Jamii Forums mobile app
  15. Royal Son

    RB au kesi huchukua kiasi gani kuisha muda wake?

    Habari wakuu, Hapa ndiyo sehemu yangu ya kupata maarifa. Naomba kuuliza RB huchukua muda gani kufika ukomo wake? Pia, kesi mahakamani huchukua muda gani kufutwa endapo mtuhumiwa hakuonekana mahakamani au kakimbia? Asanteni.
  16. Royal Son

    Naomba kujua Billing Zip Code ya Tanzania

    Habari wakubwa Naomba kujua Billing zip code ya Tanzania nataka kufanya manunuzi Online sasa wanataka hiyo nimejaribu 00000 imekataa, nimejaribu pia 23100 imekataa. Wakuu msaada.
  17. Royal Son

    Maziwa Fresh yasiyochemshwa yana madhara?

    Habari wakubwa, Naomba kuuliza hivi ukinywa maziwa fresh yasiyochemshwa kuna faida au madhara yoyote wakuu sababu nayapenda sana maziwa mabichi.
  18. Royal Son

    Misemo ya nyimbo zetu

    Kuna misemo mizurii ipo na pia ipo mibaya mimi naanza na mizuri Mrisho Mpoto-Waliopo hatuwataki na wanaotaka tuwape hatuwaamini Mwana FA -usipende amani wakati wa vita Fid Q- Ukweli hauna Miguu lakini Uongo una mabawa Malizia zingine .... Sent using Jamii Forums mobile app
  19. Royal Son

    Kwa anayehitaji mwalimu wa sarakasi jijini Arusha

    Kama unatamani kujifunza sarakasi Mimi Mwalimu nipo Arusha Nina fundisha kwa wenye Umri wowote Umbo la aina yoyote mpaka jinsia yoyte Kama upo tayari nitafute hapa 0712350159
  20. Royal Son

    Natafuta kazi ya udereva

    Wazima Huku Nina Miaka 26 Jinsia ni Mme nincheti cha Form 4 mimi ni dereva mzoefu nina uzoefu wa miaka 6 na pia nina uzoefu wa safari ndefu madaraja ya Leseni yangu ni haya A,B,D na E napia nimesoma Tour Guide na nina Basic Certificate in Eletronics Maintenance Nipo tayari kufanya kazi...
Top Bottom