Search results

  1. K

    Huyu mwanamke ni mpumbavu

    Don’t underestimate a woman who is deeply in love... Ni hilo tu..
  2. K

    Watanzania waishiao Kenya,wanachaniwa vibali vya kuingia Kenya na polisi bila sababu, na kusingiziwa kuingia kinyume

    Wakichana passport watakuwa wanatafuta balaa lingine. Kuna yale maneno ndani ya passport sio mepesi. Sent from my iPhone using JamiiForums
  3. K

    Kwaya iliyotikisa sana africa mashariki ya Kkkt kijitonyama wameacha kutoa album

    Ufafanuzi, kuna Kijitonyama Uinjilisti (kwaya) na Kijitonyama Upendo Group (ya kina Joshua). Tembeleeni Kijitonyama kanisani mtaelewa zaidi. Sent from my iPhone using JamiiForums
  4. K

    Dunia haina usawa

    Hii story iko safi sana... Natamani tungekuwa na Directors wazuri wa movies... Imagine hii ingekuwa movie yenye effects za technology ya juu kama ma movie ya kina Denzel au Jack Bauer
  5. K

    Nampenda Mtumishi wa Mungu Mwalimu Christopher Mwakasege.

    Ana mafundisho mazuri sana na Jumapili utamkuta kanisani kama muumini mwingine wa kawaida. Kitendo chake cha kuheshimu makanisa kinamfanya apate support kubwa sana toka makanisani kwenye seminar zake.
  6. K

    Sarafina - Mtunzi Nyemo Chilongani

    Asante sana Shunie.. [emoji1317][emoji1317][emoji1317]
  7. K

    Penzi bila maumivu

    Shunie asante saaana....
  8. K

    Penzi bila maumivu

    Shunie hataki mchezo, hakuna arostoo... salute
  9. K

    SIKUJUA: sehemu ya 01.

    Cha muhimu tu usilete ule mchezo wa kutuma after miezi miwili au kuishia hewani kama story zingine.
  10. K

    RIWAYA:Mtutu wa bunduki

    Hii ndio shida ya story za JF, yaani ujanja ni kutafuta ambayo imeshafika mwisho ndio uanze kusoma la sivyo jiandae kupata shida ya kusoma nusu then kusubiria kwa wiki kadhaa.
  11. K

    Jimbo la Iringa Mjini toka Msigwa amekuwa mbunge limepiga hatua zipi kimaendeleo

    Kwa uelewa wako kazi kuu ya mbunge ni nini? Labda tuanzie hapo
  12. K

    Kwanini Dereva wa Lissu akimbizwe Nairobi?

    Sitaki kuingia ndani kwenye swala la kiupelelezi as sio mtaalamu sana kwenye area hiyo ila kisaikolojia mtu huwezi kuwa sawa unapokuwa umekaa kwenye gari na mtu uliyozoeana naye na unamuona anamiminiwa mvua ya risasi nzito. So kwa mtazamo wangu naona huyu dereva na hata Lissu mwenyewe...
  13. K

    Uongo wa CHADEMA waanza kuwatokea puani, Lisu alivaa shati la Blue na si Jeupe wakati wa tukio

    Yaani Mganga mkuu kathibitisha, Katibu Mkuu wizara ya Afya alikuwepo, Waziri wa Afya alikuwepo, Waziri wa Mambo Ndani alikuwepo, Spika naye alienda... Bado mtu unadiriki kusema hii ni staged incidence? Nilisema mwanzo, hii sio Tanzania Mungu anayoitaka, mwanadamu mwezako kashambuliwa all you...
  14. K

    DODOMA: Tundu Lissu ajeruhiwa kwa risasi, akimbizwa Hospitali

    Hii nchi tunakoelekea sio kuzuri. Yaani mtanzania mwenzetu anashambuliwa kwa risasi then watu wengine wanakosa utu na kuendekeza chuki za kisiasa au kimtazamo kushangilia au kuandika comments za ajabu ajabu. Hebu tujitathmini na kujiuliza aliyepigwa risasi angekuwa ni mzazi au ndugu wa karibu...
  15. K

    KENYA: Mahakama yatengua matokeo ya Uchaguzi wa Rais. Kurudiwa upya ndani ya siku Sitini(60)

    Just to ask kwa upande wa technicalities za kisheria, if the comprehensive ruling itatoka after 21 days, je hizo 60 days zitaanza kuwa counted from then or zimeshaanza sasa hivi? Wataalamu wa sheria tusaidieni kidogo
  16. K

    Askofu Bagonza akosoa kauli ya 'Aliyepewa mimba asirudi', ahoji makosa ya viongozi yangekuwa mimba, wangekuwa na ngapi?

    Na atakuwa anachangia pato la taifa kwa kiasi kikubwa...na kapunguza unemployment rate au dependancy ratio za nchi.
  17. K

    UJAMBAZI: Magari yote yenye tinted yapigwa marufuku na Polisi jijini Dar

    Nimesoma tena page ya ITV kule facebook inaonyesha watu watoe tinted "ili kuondokana na adha ya ukaguzi". Sijaelewa, kwa hiyo kumbe sio kosa bali mtu utapata adha ya kukaguliwa mara kwa mara au? Mwenye written tangazo angesaidia kulibandika humu.
  18. K

    Genius Only: Ni Pipa Gani Litaanza Kujaa?

    Namba 7 halijatobolewa chini, maji yataanza kutoka kwenda namba 10 baada ya namba 7 kujaa. So nakubaliana na aliyesema namba 7
  19. K

    Prof. Kabudi: Sheria mpya za madini hazitahusu migodi inayoendelea

    Inasikitisha kuona watanzania tunafikiria hivi. Swali la msingi, toka umezaliwa ni kipi umewahi kufanya kutetea rasilimali za madini na gesi ya nchi hii? Umewahi kujaribu kupitia historia ya watu kama Lissu walichowahi kufanya in the past 20 years kwenye kupambana na wizi tunaofanyiwa nchi hii...
Top Bottom