Search results

  1. A

    Chokaa na gypsum powder ipi bora?

    Naomba uzoefu wenu juu ya vitu hivyo viwili, katika kuskimu ukuta nini kitumike kati ya hivyo viwili ili kuleta uimara katika kupaka rangi.
  2. A

    Kwa makato haya ya Bodi ya Mikopo kwenye mishahara, Magufuli na Serikali yako mmetukosea watanzania!

    Makato ya bodi ya mikopo elimu ya juu umepandisha, malimbikizo ya mshahara hujatulipa. Msemakweli mpenzi wa Mungu nakuchukia sana
  3. A

    Sisi Waalimu tuongee kwa lugha gani mtuelewe?

    Sisi walimu tumepanda madaraja 2018 na mabadiriko ya mshahara hayakuwepo hadi ilipofika 2019 October. Tumejaza fomu za kudai mapunjo ya mshahara hatujalipwa hadi leo hii? Tuongee kwa lugha gani hadi muelewe?Acheni hizo jeuri bana,
  4. A

    CCM, neno 'HAKI' ni tusi kwenu?

    Sijawahi kumsikia mwanaCCM hata mmoja akitamka neno 'haki'. Wote mnaimba wimbo mmoja wa neno 'Amani' Leo nimeamua kuwauliza hili neno mtakapotamka mnadhani ni tusi au kunywa sumu? Nawauliza kwa nini hili neno mnaliogopa sana kulitamka kwa watanzania?
  5. A

    CHADEMA imekomaa na kuvuma mikoa mingi Tanzania

    Mwanzo CHADEMA ilikuwa inavuma Arusha na Moshi,baadae Mbeya na Morogoro kidogo,kwa kampeni za mwaka huu naona maeneo mengi ambayo sikuyatarajia naona hamasa kubwa za watu kuhudhuria mikutano ya CHADEMA,sasa hivi kila anapotembelea Lissu anavunja rekodi ya mkutuno uliopita. Leo Kagera naweza...
  6. A

    Uchaguzi 2020 Mrisho Gambo, Arusha unapwaya. Lema awasikilizisha Wananchi Audio ya Magufuli akieleza sababu za kutenguea uteuzi wa Gambo

    Nimehudhuria mkutano wa Mgombea Ubunge Arusha Mjini kupiti CHADEMA, Godbless Lema leo, amekuchafua sana, amemwambia DJ aweke sauti ya Rais Magufuli akieleza sababu za kutengua uteuzi wa Gambo Baadae tukamsikia Bashiru wote wamekuuleza wewe kama mtu mchonganishi na hufai kuwa kiongozi. Lema...
  7. A

    Uchaguzi 2020 Ukweli umejulikana sasa

    Kabla kampeni hazijaanza tuliaminishwa na mimi nikaamini kuwa upinzani Tanzania umefutika kabisa. Habari ya mjini ilikuwa CCM au Magu, kila ukigeuka kushoto, kulia, nyuma au mbele ni CCM au Magu. Baada ya kampeni kuanza upepo umebadilika kabisa. Sikutarajia watu kushabikia na kuhudhuria...
  8. A

    Mama yangu alifanya kazi ya ualimu kwa miaka zaidi ya 30 kabla ya kufukuzwa kwa kuwa na cheti fake

    Mama yangu alifanya kazi ya ualimu kwa miaka zaidi ya 30 kabla ya kufukuzwa kwa kuwa na cheti fake. Najiuliza Serikali hii ya CCM ikamuajiri na Serikali hii ya CCM ikamfukuza, mama alitufundisha na tukafaulu kwenda sekondari, hakupewa kiinua mgongo kwa muda aliofanyia kazi. Katika maisha yangu...
  9. A

    Uchaguzi 2020 Viongozi wa Dini Mungu anawaona! Yanayoendelea hamyaoni?

    Siku chache zilizopita mlifanya kongamano la kuliombea taifa kuingia katika uchaguzi mkuu. Mlisisitiza amani, amani, amani. Haya yanayoendelea hamyaoni? Wagombea ubunge na udiwani kupitia upinzani hasa CHADEMA wameenguliwa katika majimbo zaidi ya 20 kwa uonevu huku tume ya uchaguzi ikikaa...
  10. A

    Serikali italipa lini malimbizo ya mshahara?

    Naiuliza tu hii Serikali italipa lini malimbikizo ya mishahara ya walimu? Kuna awamu mbili ya madai ya malimbikizo ya mishahara ya walimu,kuna waliopanda daraja 2018 na 2019 hatujalipwa hadi leo hii. Kwa upande wangu ninadai shilingi laki nane. Kiasi hicho cha pesa kwa kada yangu hii ya uwalimu...
  11. A

    Napenda kuona CCM ikianguka

    Napenda kusema kile kilichoko moyoni mwangu. Nimetokea kuichukia CCM kwa sababu mbalimbali. Naiombea mabaya CCM kila kukicha najua Mwenyezi Mungu ipo siku atasikia kilio changu. Ninapona mtu yeyote anaidhoofisha CCM namuunga mkono hata kama yumo ndani ya CCM kwani anaongeza nguvu upinzani...
  12. A

    Kwa waliohama CHADEMA kwenda CCM

    Kwa uchache tu Mwambe,Sumaye na wengine mliotuaminisha kwamba mnahama CHADEMA kwenda CCM kwa sababu mnatafuta DEMOKRASIA na DEMOKRASIA hiyo haipo CHADEMA ipo CCM ,mimi nawakumbusha tu sasa ni wakati wenu wakuchukua fomu ya kugombea urais kupitia CCM wakati ndiyo huo msisubiri muda...
  13. A

    Uchaguzi 2020 VoA, BBC na Al Jazeera watangaza habari za Membe juu ya Uanachama wake na nia yake ya kugombea Urais kwa kupitia tiketi ya CCM

    Habari ya Membe kuhusu uwanachama wake na kuchukua fomu ya kugombea urais kwa tiketi ya CCM imetangwazwa kupitia vituo vya televisions kama VoA, BBC na Al Jazeera. Nilichukulia poa sana swala lake kumbe ni habari kubwa sana.Natoa rai kwa CCM kutoa fomu ili Membe achukue baadae si mnamkata hofu...
  14. A

    Serikali ilipe madeni ya watumishi

    Nazungumzia mapunjo ya mishahara kwa watumishi mbalimbali wakiwemo wahudumu wa afya na walimu. Fomu za kudai mapunjo hayo zilijazwa tangu mwezi January 2020 lakini hadi leo hii hakuna taarifa yoyote juu ya kulipwa. Hii hali inawakera watumishi waliopunjwa
Top Bottom