Search results

  1. H

    Sheikh Mwaipopo: Tundu Lissu alikuwa mwanasheria na mbunge, kwanini hakuwatetea Masheikh waliopo Gerezani?

    Sheikh pilau huyu, kwa hiyo kama hakuwatetea sasa waliowafunga ndiyo bora? hii ni kama mtu kauwa halafu unamlaumu mwingine kwa kusema nitatoa ushahidi niliona akiuwa, halafu ndugu wanamtetea aliouwa na kusema mbona hujamuokoa wakati uliona akiuliwa, mawazo ya kijinga kabisa nafuu angekaa kimya
  2. H

    Security alert kwa Serikali yetu: Tuwe makini sana na Marekani, Kuna kitu kinapangwa halafu wajifanye walionya kabla. Je, wanapanga Kutu-Libya?

    Nimecheka sana,alivyosema magufuli ilikuwa sahihi jina lako ni njaa,kwa hiyo demokrasia ni kushinda 99.9% baada ya kuengua wengine?na hata mtoto wangu wiaka 5 ukimuuliza kuhusu uchaguzi atakuambia ni mgumu sasa 90%+inatoka wapi? Nilikuwa nadhani na kuamini wewe ni mwanataaluma wa maana,lakini...
  3. H

    Uchaguzi 2020 Mzee Mgaya: Ushindi wa Dkt. Magufuli uko kwenye ajira milioni 8 atakazozitengeneza kwa mujibu wa ilani, Lissu hakuliona hili!

    Kama ilani na ahadi ya CCM ni za ukwe kwa kipindi cha miaka 60 tungeajiri na nchi jirani pia,ccm walivyo chukua nchi uchumi wetu ulikuwa sawa na singapore,singapore hawana ardhi wala rasilimali,leo hii angalia GDP yao uone,CCM wamemaliza rasili mali halafu wana sema wanalinda,yaani unakunya...
  4. H

    Mh. Nchambi mbunge wa CCM amdhalilisha Mh. Salome Makamba. Spika Ndugai hakuchukua hatua. Je, sababu ni mfumo dume, au chuki za itikadi za vyama?

    Ukienda somalia hamna wasukuma kuna wazigua ndiyo utawapata wabunge,wasukuma hawajawahi kutoka nje ya shinge mpaka juzi mwaka 2015.
  5. H

    Tuna majirani wa ajabu sana, Somalia wana waathirika 390 ilhali hospitali ni moja tu nchi yote

    Kwani kenya siyo kwao pia,kwa taarifa yako wasomali wana mikoa minne ndani ya kenya na ni kabila lenye ardhi kubwa kenya inaitwa northeastern na wana jumla ya wabunge 12.hivyo jifunze historia.wasomali wanaishi nchi 4 na wana ardhi na ni raia kama kabila zingine ethiopia,somalia,djibuti na kenya.
  6. H

    Tuna majirani wa ajabu sana, Somalia wana waathirika 390 ilhali hospitali ni moja tu nchi yote

    Hivi umesoma ukaelewa,hata hapa kuna hospitaly ngapi yenye vifaa vya kupambana na corona?yenye ventilators ya kutosha? Sikiliza uelewe kinacho zungumzwa,ni hospitaly pekee yenye uwezo wa kupokea wagonjwa wa corona,na ina vtanda ya ICU 21 na tanzania nzima kuna vitanda 38 ya icu kwa taarifa yako.
  7. H

    Ama kweli nabii hakubaliki nyumbani. Je, Magufuli ni nabii? Tanzania wanambeza, Afrika wanamlilia! Tanzania yapigiwa mfano Magufuli awe Rais wa Afrika

    Nataman Natamani yawe kweli kama hizi jitahada zitasaidia,lakini mwezi wa tano nikipigia hesabu kulingana na watafiti nashtuka,tutayafishe makaburi na sehemu za kuhifadhia maiti kama system ya kuchanganyika itaendelea,february marekani alipuuza watu wakachanganyika mwezi wanne watu 1900...
  8. H

    Tanzania kuiuzia mahindi Zimbabwe tani 700,000

    Huo ni mkataba hewa,ha hali njnayoiona hatuna mahindi ya kuuza nje mwaka huu,tukiuza sisi itabidi tuagize,nataka nione ikigika mwezi wa 9 kama utasikia kuna mtu anapeleka mahindi huko kwani bei ya ndani itakuwa kubwa kuliko hiyo ya kuuza nje.
  9. H

    Maneno ya Ndungai juu ya Masele ni kuliaibisha taifa

    Huu ugomvi umeanza pale wafanyakazi wa bunge la PAP walivyogoma wiki iliyopita kwa kumtuhumu Rais wa bunge la PAP kutumia madaraka yake vibaya kuwatusi na kudai ngono,bunge likashidwa kufanya kazi ikabidi wabunge waingilie kati kumtaka Rais achunguzwe na makamu ashikilie kwa muda, sasa Rais wa...
  10. H

    General Tyre imeuzwa Kinyemela?

    Continental tyres ni kama cocacola wanamiliki asilimia kutumia technologia yao enzi za mwalimu,lakini kiwanda kilishindikana pale mashamba ya malighafi yalipo uzwa kama lile la tanga na zanzibar ambayo ilikuwa inasupply mpira, hicho kiwanda hakiwezi kufufuliwa kwani mbali na technologia,tyre...
  11. H

    Mali zenye thamani ya Tsh. Bilioni 1.2 za Wakili Median Mwale zataifishwa rasmi na Serikali

    Huyu wakili wanadai alitaka kuiba hizo hela,sasa wakampa kesi miaka 8 bila kusikiliza ili akubali makosa halafu wanataifisha mali yake yote ambayo hiyo hela hajachukua,sasa hapo ndiyo utaona shida iko wapi,unapewa kesi ya kutaka kuiba halafu unakaandani hadi ukubali ili ufilisiwe.
  12. H

    General Tyre imeuzwa Kinyemela?

    Hamna njia ya kufufua hicho kiwanda kimepitwa na wakati,hapo ni jengo tu,technolojia imebadilika sana hicho kiwanda inatengeneza matairi yenye kutumia Tube hivyo kiwanda lazima ubadilishe vitu vyote uanze kutengeneza tubeless tyres,nilifika hapo kuna kipindi kikifanya kazi na walikuwa bidhaa...
  13. H

    General Tyre imeuzwa Kinyemela?

    Nani alikuambia hiyo uongo, yana tyre ilinunua kiwanda cha firestone kenya ambaye mmilikiki ni bridgestone ya marekani,na general tyre mmiliki ni continental tyre ya marekani.
  14. H

    Mpaka wa Namanga wafungwa kwa muda na raia wa Kenya

    Baada ya watu wasiojulikana kwenda upande wa kenya mpakani Namanga na kumteka kijana raia wa kenya,wananchi wa kenya wamefunga mpaka wa kenya hadi Tanzania itakapo mrudisha kijana wao,vijana hao wanadai gari aina ya landcruser ilifika dukani kwa huyo mwenye duka na kumtishia kwa bastola na...
  15. H

    Ziara ya Mwanasheria Mkuu wa CHADEMA Tundu Lissu, Ulaya na Marekani

    Kumpiga risasi kwa kueleza mawazo yake ndiyo kuendelea,na vyojua mimi ni mshamba na anaedhalilisha noble profession yake ni yule anayeona sheria mbovu ziki pita na sheria zikivunjwa na kuitetea ivunjwe,na siyo yule anayepaza sauti anapoona sheria haifuatwi na yeye anatetea ifuatwe,halafu unasema...
  16. H

    Afukuzwa chuo baada ya kumkumbatia mwanaume hadharani

    Kila nchi na jamii ina miiko yake na maadili yake,kuna nchi wanashangaa amber rutty kafikishwa mahakani,tuwaache watu na maadili ya nchi yao,inaweza kwako ukaona sawa kwa mwingine haifai.
  17. H

    Wanyonge serikali inayosema ni wa kina nani?

    Nimesikia kila rais akisima anasema anatetea wanyonge hao wa nyonge ni wakina nani? 1)mkulima ni moja,leo hii mkulima wa mahindi amefilisika baada ya kuzuiwa mahindi kwenda nje na soko letu la kenya kufa,wakulima mbaazi baada ya bei elekezi ya serikali kama huko manyara mwaka juzi wanunuzi...
  18. H

    Need to launch complaint against GSM GROUP

    Indian saying african are racist🤣😃😃,very funny indian invented racism,they are racist till they isollate their own by clan system,even their rats are racist the don't mate with lower class rats.
  19. H

    Need to launch complaint against GSM GROUP

    Thats the broblem with indian culture,you steal and lie,show your passport if you were deported,you left your self,if your prime minister can lie to us,what about you,in the ariport there is cctv and no evidence of any body forcing you in the plane,so stop this lie.
  20. H

    Need to launch complaint against GSM GROUP

    Thats the broblem with indian culture,you steal and lie,show your passport if you were deported,you left your self,if your prime minister can lie to us,what about you,in the ariport there is cctv and no evidence of any body forcing you in the plane,so stop this lie.
Top Bottom