Search results

  1. rutabazi

    Mkurugenzi _chemba hela za uhamisho idara ya sec zinaliwa

    Walimu wanazurumiwa kwa nguvu pesa zao za uhamisho. afisa elimu sec kuna watu wanakuharibia kazi.. Ukweli unajulikana kuna mtu hapo ofisini anakuyumbisha watu wanaandika TGTS E WENGINE G KWA MALIPO YA LAKI 4 WADAU - CHEMBA WANAKULA HELA ZA WANYONGE HABAR HIi IWAFIKIE ni aibu.
  2. rutabazi

    Kubadilishana kituo cha kazi

    Njoo dodoma wilaya mpya ya chemba idara secondary nije dar wilaya yoyote..Kama upo serious ni pm
  3. rutabazi

    lab technologist

    mshahara lab techlgist wa shure sh ngp?naomba pia kujua hi kozi iko vip kweny soko la ajira
  4. rutabazi

    CHEMBE DISTRICT COUNCIL

    wadau habr za muda hu, walimu wa ajira mpya wanapata tabu sanaaa katika halmshaur tajwa haijawahi tokea,2018 kama wahusika mpo humu angalini namna yakufanya walimu hawan cha kuiba,mazingira mnayajua, majibu yenu hayana mashiko kbs, mwalim pesa ya kujikim miola _hamna mhashara pia hmn hamashaur...
  5. rutabazi

    e

    .l44
  6. rutabazi

    Natafuta kazi ya uderava au ufundi wa magari

    Mimi ni kijana wakiume kwa majina MAULIDI SUDI ,umri miaka 25, makazi dar-es-salaam. Nimesomea UFUNDI wa magari grade two chuo cha veta. Nipo mbele yenu kuomba kazi kwa yeyote mwenyewe Uwezo wakunisaidia kunishauri au kuniungunisha, Nitashukuru Sana wadau Wasifu wangu 1,nimemalza elimu...
  7. rutabazi

    NAOMBA KUELIMISHWA

    habari za wakati hu, ni ende moja kwa moja kwa mada husika. ni kuhusiana na swara la umri na madiliko yake kitabia. kwa kweli kuna jambo laniwazisha. mwanamke mwenye umri kati 50-60, mwanaume mwenye umri Kati 60-65, huo umri hapo ju ni range umri wazazi wangu, naombani kufahamishwa sifa umri...
  8. rutabazi

    Kufanya kazi nikiwa shule

    Habar wadau wajukwaa hili bila shaka nyote mu wazima katika ubora Wenu. Nimekuja apa nipate ushauri wamawazo n.k Langu ni hili nimepata dili la kazi La moja kwa moja halina vikwazo Sana,bado lkn sijaiza iyo kazi natarajia Mazingira yaliyonifanya niombe Ushaur humu ni wakt niliona nao Kwa...
  9. rutabazi

    Kwanini kwangu tu mimi, nimekosea wapi?

    Habari wadau bila shaka mu wazima katika ubora wenu. Nimekuja humu angalau nipate mwanga naona stress zimenizidi umri wangu. Nimeshakua kwenye mahusiano na watu chini ya tano kama sikosea kwa umri wangu (17-24) mambo yanayonipata sasa ndo yananipelekea nije kupata mwanga na ushauri humu kwenye...
  10. rutabazi

    Hakuna namna, ualimu ndio njia ya kutokea

    Habari za wakati hu bila shaka nyote ni wazima wafya katika ubora wenu, nasikia tu kutoka kwa watu eti ualimu ni njia yakutokea hakuna namna. Kwa maana umeingia kwenye hii fani ukiwa na maudhui yako binafsi na sio kupiga kazi(kwa manufaa ya watzania wanafunzi), 'Kama kuna mtu aliyebaki...
  11. rutabazi

    Hodi hodi wa wajameni!!

    Mnipokee ndo kwanza naingia humu sijui vitu vingi sana; kwa ufupi sija soma sana
Top Bottom