Search results

  1. The Magnificent

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    What a beautiful moment to be a Liverpool fan....!! 6th UCL Trophy [emoji471] TheREDS [emoji837][emoji837][emoji837][emoji837] YNWA I’m the Happiest Man on the Earth [emoji289]
  2. The Magnificent

    Ushauri wa bure : usijaribu kwenda kupima HIV/UKIMWI kama hujajipanga kiakili.

    🤣🤣🤣 Dah the way umepresent tu ndio nimefurahi.....
  3. The Magnificent

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    You’ll never walk alone
  4. The Magnificent

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    What a game What a team Performance today Wining against United has always a super feeling aisee #YNWA
  5. The Magnificent

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    Don’t argue with a stupid person He will drag you down to his level (of stupidity) Then beats you with experience
  6. The Magnificent

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    Milner - Henderson - Gini Baada ya kuiona hii midfield leo....matokeo nimeshayajua Naenda zangu kulala
  7. The Magnificent

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    Dah Kama naiona Yuropa Ligi aiseee Can’t believe Henderson played 90 Minutes
  8. The Magnificent

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    Sijaangalia game ya leo....nilikuwa napata notification za simu tu na kuchungulia live blogs tu.... But nilipoona Notification kuwa Liverpool tumepigwa umeme (Red card) nilipiga goti kuomba iwe ni Henderson ndo kala huo umeme tena uwe ule umeme wa straight RED CARD [emoji16][emoji16] Ili watu...
  9. The Magnificent

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    Very disappointed with first half display Sa nyingine huwa siamini kama kuna kikombe chochote tutakuja kushinda kwa kocha huyu....very poor team selection
  10. The Magnificent

    Mliowahi kukopa benki na badae kuachana na mikopo na kubaki na mitaji yenu tupeane ujuzi nasi tujikwamue

    Huyu Mzee kama namfahamu hivi,Sio Bwana Getano kweli huyu? Back in 2005 hii story ya kuzawadiwa na CRDB ilitrend sana kule home Lake Zone n I think ni Getano ndo alipewa hiyo zawadi Nina washkaji zangu huyu Getano ni Uncle yao n I know them deep down sema sikuwahi kujua kama Yule mzee...
  11. The Magnificent

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    Mzeebaba Mwenzio ndo kwanza leo wamempa mkataba mpya with a huge pay-rise! Personally sijamuelewa Klopp,sema ni vile tu huwa sipendi kujishughulisha na issues ambazo zipo out of my control! 🤣🤣🤣
  12. The Magnificent

    Majaliwa Ndio Mgombea wa Urais 2025

    Nimecheka sana hapo kwa Mbowe
  13. The Magnificent

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    During last summer TW I read somewhere Klopp saying that there is no CB in the market who can do what Joe Gomez can’t do..... I hardly struggled to understand him..... But,through the last two games I have got what Klopp meant back in the days! By the way....Naamini Naby Keita will be a real...
  14. The Magnificent

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    I’ll never quote your post anymore,hope this quote will be the last,I promise
  15. The Magnificent

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    Mimi nadhani cha msingi kabisa na kiroho safi ili kuisaidia team Naomba peleka haya maoni yako moja kwa moja kwa Klopp kupitia email yake ambayo ni jurgenklopp@lfc.co.uk Sisi wengine humu hata tukisema Sawa asajili hawezi kutusikia Kwa maneno machache ni kwamba sisi mashabiki hasa tuliopo...
  16. The Magnificent

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    Lovren has improved sanaa in recent months aisee It’s disrespectful to write him off while hata hajaripoti kwenye preseason training Uliangalia final yetu against Real Madrid? Kama sio Lovren siku ile tungefungwa goli nane kwa moja! Hakuna beki asiyekosea, Hatusajili malaika hata tukisajili...
  17. The Magnificent

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    Naamini kabisa Klopp anaijua vizuri timu yake kuliko wewe ndugu yangu Acha kocha afanye kazi yake,sometimes you are too negative brother
  18. The Magnificent

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    Huyu Fekir ni mgonjwa,period! Kama angekuwa mzima sasa hivi angekuwa mchezaji halali wa LFC! Hivi nini maana ya kufanya medical b4 finalizing the transfer? Kama matokeo ya medical hamtaki kukubaliana nayo? I wanted to see Fekir at LFC badly,but kama ana goti bovu muacheni abaki hukohuko tu...
  19. The Magnificent

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    Sipati faida yeyote kiuchumi,sanasana ni burudani na furaha tu! Hali kama hiyo huwa naipata pia pale Manchester United wanapofanya vibaya
Top Bottom