Search results

  1. rutabazi

    Mkurugenzi _chemba hela za uhamisho idara ya sec zinaliwa

    Walimu wanazurumiwa kwa nguvu pesa zao za uhamisho. afisa elimu sec kuna watu wanakuharibia kazi.. Ukweli unajulikana kuna mtu hapo ofisini anakuyumbisha watu wanaandika TGTS E WENGINE G KWA MALIPO YA LAKI 4 WADAU - CHEMBA WANAKULA HELA ZA WANYONGE HABAR HIi IWAFIKIE ni aibu.
  2. rutabazi

    Msaada ualimu cheti>>>chuo kikuu

    Bora uachane na ualimu unapoteza muda..ningekushauri veta zaidi
  3. rutabazi

    Kubadilishana kituo cha kazi

    Njoo dodoma wilaya mpya ya chemba idara secondary nije dar wilaya yoyote..Kama upo serious ni pm
  4. rutabazi

    Kubadilishana vituo vya kazi, Kada ya Kilimo

    NJOO DODOMA NIJE DAR KAMA UPO TAYARI NI PM
  5. rutabazi

    Tetesi: Leo naona walimu wengi bar.

    Hahahahaha inafurahisha ukikutanao wape ushauri usije wakafika na chaki zao nasikini huruma kwel
  6. rutabazi

    Tetesi: Leo naona walimu wengi bar.

    Umeenda bar kuangalia walimu mzee..kwaiyo hujaona manes madoct umeona maticher tu..hi n chuki
  7. rutabazi

    Nini faida ya kuajiriwa na Serikalini

    Miaka elfu hakutakuwa na faida ninheri ufanye Kaz private ulipwe laki tatu na ukajua kesho nayo n siku kuliko kuishi bila matumaini hayo ndo maoni yangu..
  8. rutabazi

    VACANCY AFTER OTEAS APRIL 2019

    Wadau tupeana chance
  9. rutabazi

    Walimu nani kawaroga?

    Nyie ndo walewale Sent using Jamii Forums mobile app
  10. rutabazi

    NATAFUTA MWALIMU WA KUBADILISHANA KITUO CHA KAZI.

    Njoo chemba nije pwani kigambon kisarawe idara sec Sent using Jamii Forums mobile app
  11. rutabazi

    Umbali wa Ubelgiji hadi Marekani na Ubelgiji hadi Tanzania

    Mmh Sent using Jamii Forums mobile app
  12. rutabazi

    Nashauri Serikali iajiri Walimu wenye ufaulu wa daraja la kwanza au la pili kwenye vyeti vya elimu ya sekondari(Kidato cha nne na sita)

    Ajira ndugu wanasema Bora kazi watoto mtoto wa mkulima hana jinsi na ndio waliowengi ...ukiwa na pesa mwanao akizungusha dv4 atasoma tu ,mbona vyuo n vyingi mno na koz nzuri n nyingi atapelkwa private universty, nasio pangu pakavu ndo maana wanasema ajira za ualim n kimbilio hasa kwa watoto...
  13. rutabazi

    Mada maalumu ya walevi na wanywa pombe

    wadau bia mbili na makande hali tombo inaweza badilka
  14. rutabazi

    Serikali yapiga marufuku Walimu kutembea na viboko na kuchapa Wanafunzi kinyume na sheria

    mfano mzuri sana Feza -ila kweli )walimu tii sheria bila shuruti over
  15. rutabazi

    UBORA WA VYUO VYA UMMA Vs VYA BINAFSI

    ni mambo tu siasa cos wameona wao huku juu wamewekeza vizur lkn wakisema waje wafungue shure za sec ni zitafungwa nying za gvt
Top Bottom