Search results

  1. state agent

    Hospitali ya Taifa Muhimbili yajibu hoja za Wana JamiiForums kuhusu vifo Hospitali ya Muhimbili-Mloganzila

    Usitake kuharibu mada ,jiekeze huko hizi tuhuma zipo humu muda tuache siasa chafu ,tuungane na jpm kufichua maovu State agent Sent using Jamii Forums mobile app
  2. state agent

    Unataka Utajiri? Njoo Tunduma haraka!

    Biashara matangazo State agent Sent using Jamii Forums mobile app
  3. state agent

    Mashine za NIDA zote wilaya ya Arusha zaibwa

    Mkuu wa Wilaya ya Arusha Jery Muro ameiambia ITV muda mfupi kuwa mashine za kutengeneza vitambulisho vya utaifa wilayani humo zote imeibiwa usiku wa kuamkia leo. Taarifa hiyo imekuja muda mfupi baada ya Mkuu wa Mkoa wa Arusha Mrisho Gambo kutoa ratiba ya kuandikisha na kusajili vitamburisho...
  4. state agent

    Rais Magufuli, ukiwa unatoka Chato pitia Hospitali ya Mlonganzila iliyobatizwa Vingunguti

    Mamako wewe yule aliyena kovu kubwa mahala flani State agent Sent using Jamii Forums mobile app
  5. state agent

    Rais Magufuli, ukiwa unatoka Chato pitia Hospitali ya Mlonganzila iliyobatizwa Vingunguti

    Tangu uvunje ungo akili zimekuruka ,uadhadhani waotibiwa private ndio wenye pesa au huko private watu hawafi Matajili wote wa nchi hii wanafia muhimbili kwani mamako alikwambia pale ni private nyau wewe State agent Sent using Jamii Forums mobile app
  6. state agent

    Rais Magufuli, ukiwa unatoka Chato pitia Hospitali ya Mlonganzila iliyobatizwa Vingunguti

    Huko ambako CCM haitawali hakuna vifo Sent using Jamii Forums mobile app
  7. state agent

    Rais Magufuli, ukiwa unatoka Chato pitia Hospitali ya Mlonganzila iliyobatizwa Vingunguti

    Hahahah navyojua Mimi ukiwa jela imekula kwako hakuna cha kutoka kwenda kwenye sherehe au msiba State agent Sent using Jamii Forums mobile app
  8. state agent

    Rais Magufuli, ukiwa unatoka Chato pitia Hospitali ya Mlonganzila iliyobatizwa Vingunguti

    Imekuchoma Mzee baba tafuta chai unywe kwanza State agent Sent using Jamii Forums mobile app
  9. state agent

    Rais Magufuli, ukiwa unatoka Chato pitia Hospitali ya Mlonganzila iliyobatizwa Vingunguti

    Uongo huu ,pale kuna uzembe wa mazoea tu State agent Sent using Jamii Forums mobile app
  10. state agent

    Kwanini hakuna picha ya mtume wetu Muhammad (SAW)

    Achana na yule mwigizaji ,picha za yesu aka Issa bin Marian zipo State agent Sent using Jamii Forums mobile app
  11. state agent

    Kwanini hakuna picha ya mtume wetu Muhammad (SAW)

    Achana na yule mwigizaji ,picha za yesu aka Issa bin Marian zipo State agent Sent using Jamii Forums mobile app
  12. state agent

    Rais Magufuli, ukiwa unatoka Chato pitia Hospitali ya Mlonganzila iliyobatizwa Vingunguti

    Uko sahihi mkuu ni nchi nzima State agent Sent using Jamii Forums mobile app
  13. state agent

    Rais Magufuli, ukiwa unatoka Chato pitia Hospitali ya Mlonganzila iliyobatizwa Vingunguti

    Unajua maana rufaa acha uboya kwenda mloganzila sio umaskini hospital hii hupokea wagonjwa kutoka nchi nzima kama ulikuwa hujui State agent Sent using Jamii Forums mobile app
  14. state agent

    Rais Magufuli, ukiwa unatoka Chato pitia Hospitali ya Mlonganzila iliyobatizwa Vingunguti

    Acha upuuzi mkuu tangu lini chademq ikasomesha MTU State agent Sent using Jamii Forums mobile app
  15. state agent

    Vita ya Marekani na Mashariki ya Kati

    Soleman mikono yake imejaa damu acha afe mapema asijekuleta yq Osama State agent Sent using Jamii Forums mobile app
  16. state agent

    Jela inapokuwa na manufaa kwa jamii

    Wakupe hiyo fulsa uache kushinda jf tu State agent Sent using Jamii Forums mobile app
  17. state agent

    Waislam nijibuni hili

    Ujinga ni mzigo mama alisema State agent Sent using Jamii Forums mobile app
  18. state agent

    Barua ya wazi kwa Mh Rais Dkt Magufuli, Wape muda watanzania, tatizo ni NIDA

    Viva JPM State agent Sent using Jamii Forums mobile app
  19. state agent

    Rais Magufuli ampigia simu Diamond akiwa jukwaani, Diamond amuhakikishia ushindi 2020

    Koroshow watu wanauza mpakq basii State agent Sent using Jamii Forums mobile app
  20. state agent

    Uchaguzi 2020 Kuelekelea Uchaguzi mkuu 2020: Tupe tetesi na maoni yako, unapendekeza nani agombee wapi na nafasi gani?

    Naibu waziri wa TAMISEMI Mwita Waitara amesema 2020 anagombea Tarime kwenye jimbo analoongoza John Heche wa CHADEMA. Akiongea na Mwananchi, Waitara anasema lazima akachukue jimbo kwani Heche amechokwa na wapiga kura wake na yeye wananchi wanamuhitaji. Chanzo: Mwananchi ==== Dar es Salaam...
Top Bottom