Search results

  1. CASH MONEY BROTHER-CMB

    Marafiki zangu watatu wametembea na mke wa mtu, sasa wanataka mumewe ajue

    Nina marafiki zangu watatu nao ni watumishi wameajiriwa katika idara fulani ya umma katika mojawapo ya halmashauri za mkoa wa Mara.Ndani ya mwezi mmoja kuanzia machi mpaka sasa wote wamefanikiwa kufanya mapenzi na mke wa Mzee mmoja anayefanya kazi masijala bila ya mke huyo kujua kama hao ni...
  2. CASH MONEY BROTHER-CMB

    Dunia inaelekea ukingoni?

    Gumzo wiki hii ukiachilia mbali Corona ni clip inayomuonyesha huyu dada akifanya mapenzi na wanamme watatu!Ni uchafu kiukweli!Huwezi kuamini pamoja na kwamba ni mke wa mtu na wana watoto 3 lakini huyu dada hakuwa na chembe ya aibu hata kidogo na akionyesha wazi kuuzoea huo mchezo wa kupigwa...
  3. CASH MONEY BROTHER-CMB

    Mama muuza pharmacy Magu mjini

    Wiki jana nilienda Pharmacy moja kubwa tu maeneo ya magu mjini pembeni ya stand,nikamkuta mama mtu mzima kama miaka 50 hivi mnene kapanda hewani,Lengo la kwenda ile pharmacy ilikuwa kununua vidonge vya kuongeza nguvu za kiume maarufu,viagra! Yule mama akanieleza bei ni 2000 kwa kidonge kimoja...
  4. CASH MONEY BROTHER-CMB

    Ulishawahi ingia lodge ukakutana na mke wa mtu naye katoka kuliwa?

    Imenitokea mara tatu hivi kukutana na wake za watu ana kwa kwa ana katika lodge mmojawapo naheshimiana sana na familia yake!Hii kitu ilinifikirisha sana hasa ukizingatia wawili kati yao ni wacha Mungu wazuri sana! Kikubwa usitambe kwa watu kwamba mkeo mwaminifu utakuja kuumbuka!
Top Bottom