Search results

  1. Wazalendo unity_official

    Bloggers tujadiliane kuhusu kuzimwa kwa matangazo

    Ouk Asante mkuu ndo nko naichimbua vizir SEO apa manake izi mambo mi n zero kabsa. Kumbe Kuna ad white hat na grey hat!
  2. Wazalendo unity_official

    Make Money Blogging: Unashida yoyote hapo?

    Mkuu naomba kujua hii Watembeleaji wako ni kutok nchi gan!! Manake iyo kitu Mimi ilinshinda
  3. Wazalendo unity_official

    Bloggers tujadiliane kuhusu kuzimwa kwa matangazo

    Mkuu ii ya BLACK HAT SEO ndo nn naoinag tu uku na uko
  4. Wazalendo unity_official

    Hii ni kwa wale wadau wa Adsense, pita hapa

    N kwel mkuu pana kaugum flan. ila ukikomaa unapata mm nlipata bila domain mwak Jana na kuna jamaa alinfata Bobo nkamuelekez jins ya ku apply naye akapat kwa free domain.
  5. Wazalendo unity_official

    Naomba kusaidiwa haya kuhusu Online TV

    Nakubal San mkuu nmepat kaulew na mm umo
  6. Wazalendo unity_official

    Hii ni kwa wale wadau wa Adsense, pita hapa

    😆😆😆😆😆😆 Wabongo s n wabahl kinoma!!! Ila Mbona bila domain AdSense acc unaipata tu!!
  7. Wazalendo unity_official

    Msaada jinsi ya Kusolve/kufix "URL is on Google, but has issues"

    Habarini wanajukwaa, Mimi ni blogger na nahitaji Msaada wenu mablogers wenzang wenye ujuz zaidi na Google search console. Ninapokea ujumbe unaosema URL is on Google, but has issues Kila ninapofanya URL inspection. Na toka tatzo hili lianze traffic ya blog yangu imeshuka kwa Zaid ya asilimia 50%...
  8. Wazalendo unity_official

    Msaada kuhusu hosted adsense account

    Nahitaji ikinunua AdSense acc DM me plz
  9. Wazalendo unity_official

    Msaada kuhusu adsense

    Nashindwa kusign in / ku log in kwenye account yangu ya AdSense. Kila nikisign in. Ina load mpaka nachoka mwenyewe, NA hainipelek moja KWA moja Zaid ya kuishia kuload
  10. Wazalendo unity_official

    Msaada jamani kwa aliyewah tumia revenuehits ads

    Mwenye uelewa na revenuehits ads anieleweshe maana naona dashboard inasoma 00
Top Bottom