Search results

  1. Quinty

    Pata digital cooking manual book(kitabu cha kujifunza kupika)

    Hahahaha inamaana wanaume wa kisukuma hawajui kupika au? Mara nyingi huwa naongia google natafuta link ziko kadhaa nzuri ambazo kila siku napitia na kuangalia nipike nini kipya.
  2. Quinty

    Obama Style, Romney Style and Gangnam Style

    Psy - PSY - GANGNAM STYLE ( Obama Style - Obama Style (Psy Gangnam Style Parody) Feat. Smooth-E and Alphacat Mitt Romney Style - Mitt Romney Style (Gangnam Style Parody) - YouTube Obama & Michelle - Obama Gangnam Style! (Official Video) - YouTube
  3. Quinty

    jamani mke wangu analala vibaya sana!!

    Jamani hii jf kweli burudani wakati wengine wanalalamika wake zao vicheche, hawatulii, walevi, hawalai nyumbani, washirikina, wambea, washari, hawajui mavituuuz, wababe mateja huku wengine wanatafuta dawa ya wake zao kulala vizuri...mfunge kamba hahaha
  4. Quinty

    Pata digital cooking manual book(kitabu cha kujifunza kupika)

    Hakuna cha kibongo tushazoea mapishi yetu ya kiswahili yaghe
  5. Quinty

    Kusafirisha conterner USA TO Tanzania

    OOh kumbe umeelewa mpaka umeamua na kuitolea mfano. Pili ni kuwa wewe umesema sehemu ya pili ya swali ungesoma post nzima ungeelewa! Haya sasa umeelewa swali linamaanisha nini mjibu basi...!
  6. Quinty

    Lowassa ni msafi, Lakini kuna kitu hiki...

    Jamani Tanzania nchi yangu na viongozi wetu waadilifu...na umaskini wetu...tutafika tu lakini kwa style hii :(
  7. Quinty

    Kusafirisha conterner USA TO Tanzania

    Umeelewa hujaelewa? Hiyo spelling haikuwa ishu wala namna ya kuuliza swali pia siyo ishu. Cha muhimu ujumbe umefika.
  8. Quinty

    I WISH,Je,Nitapata??

    Hahaha post zingine bwana na je ukipata babymamaz wa kileo utawish nini tena babybibi??
  9. Quinty

    Flirting. . .

    Nimefuatilia kwa makini sana hii thread na kugundua kitu muhimu sana....HUMU NDANI NYIE WOTE WAROHO :-)
  10. Quinty

    Nimelala na mwanamke kitanda kimoja usiku kucha ..........

    Ninachokiona hapa jamaa umenogewa maana kama unajua majaribu ni mengi na huwezi kuyashinda na dalili umeona siku ya kwanza na kweli una nia hasa ya kuokoa ndoa zenu kwann msichukue kila mtu chumba chake maana umesema pesa mnayo ya kutosha....! Cha muhimu nini kusave pesa na kuharibu ndoa au...
  11. Quinty

    Jamani huyu nani tena?

    Hawa walivyo concentrate watakuwa wanaangalia ze comedy tu hawa
  12. Quinty

    Jamani huyu nani tena?

    Duh life la kawaida kabisa la kibongobongo wako miguu peku c unajua tena carpet la manyoa lazima uvue viatu na kikombe alikuwa anakunywa kijoti kaweka chini maisha yanaendelea hapo ni baba na familia yake ...Awesome
  13. Quinty

    Godbless Lema avuliwa ubunge

    Huu ndo wakati wa Chadema kufanya lile ambalo hulifanya siku zote kuwapa wananchi sera zenye umakini na kuiabisha CCM kuwa CDM si mchezo na kilichotokea 2010 sasa 2012 kitakuwa na ushindi wa kupindukia. Zinduka CCM hawana chao tena.
  14. Quinty

    Natafuta rafiki wa kiume company tu

    Mbona sifa za sugardaddy?
  15. Quinty

    hivi huyu mkaka.....

    JF burudani sana....!!! Vituko haviishi
  16. Quinty

    iPhone 3Gs inauzwa Tsh. 450,000/-

    Mkubwa hiyo pesa hailipi?
  17. Quinty

    iPhone 3Gs inauzwa Tsh. 450,000/-

    Hapana 300 sili
  18. Quinty

    iPhone 3Gs inauzwa Tsh. 450,000/-

    Hiyo siyo tatizo ila onyesha nia kwanza kama wewe mnunuzi
  19. Quinty

    iPhone 3Gs inauzwa Tsh. 450,000/-

    Hii picha nilipiga kabla sijabadili mtandao from AT&T to Airtel
Top Bottom