Search results

  1. Mzee wa kusawazisha

    Kuhusu ajira za walimu

    Watu tunajaza nafasi acha kutisha watu,, walimu wa Sanaa a wapo pekee mtaani?
  2. Mzee wa kusawazisha

    Utofauti wa English na English language kwa wenye Degree ni upi?

    Kule kwenye application kuna masomo mawili haya English na English language, ukichagua English zinakuja Primary Schools na English language zinakuja Secondary School, swali kwa wazoefu, tunaomba ufafanuzi ili tuchague kwa usahihi asante
  3. Mzee wa kusawazisha

    Nisaidieni wana CIA huyu mwanafunzi namba yangu kaitoa wapi

    namba fb siku hizi hazionekani mkuu
  4. Mzee wa kusawazisha

    Nisaidieni wana CIA huyu mwanafunzi namba yangu kaitoa wapi

    sasa mkuu typing error inakupa wenge
  5. Mzee wa kusawazisha

    Nisaidieni wana CIA huyu mwanafunzi namba yangu kaitoa wapi

    hawa watoto mkuu lazima uwakazie
  6. Mzee wa kusawazisha

    Nisaidieni wana CIA huyu mwanafunzi namba yangu kaitoa wapi

    ni kweli ila wapi kaitoa namba yangu tu
  7. Mzee wa kusawazisha

    Nisaidieni wana CIA huyu mwanafunzi namba yangu kaitoa wapi

    Hawezi kunipata mkuu mimi katika mabinti nilioishi nao hayupo hata m1 nimenyanyua domo langu kumtokea..
  8. Mzee wa kusawazisha

    Nisaidieni wana CIA huyu mwanafunzi namba yangu kaitoa wapi

    hapana mkuu field imeisha kitambo sana mwaka 2017 saiv nipo private school
  9. Mzee wa kusawazisha

    Nisaidieni wana CIA huyu mwanafunzi namba yangu kaitoa wapi

    hawa watoto wako nyumbani kwao nahisi baadhi ya wazazi wanaleglize watoto kutumia simu wakiwa nyumbani
  10. Mzee wa kusawazisha

    Nisaidieni wana CIA huyu mwanafunzi namba yangu kaitoa wapi

    sidhani kama umeelewa uzi wangu acha utoto stick to a thread title
  11. Mzee wa kusawazisha

    Nisaidieni wana CIA huyu mwanafunzi namba yangu kaitoa wapi

    mkuu sina tatizo katika hilo shida huyu mtoto namba yangu kaitoa wapi kuna shule 1 private nilikua napiga kabla ya Corona
  12. Mzee wa kusawazisha

    Nisaidieni wana CIA huyu mwanafunzi namba yangu kaitoa wapi

    yeye ni she mkuu angekua he nisingeleta uzi humu
  13. Mzee wa kusawazisha

    Nisaidieni wana CIA huyu mwanafunzi namba yangu kaitoa wapi

    mkuu ni kweli sio shida lakini najaribu kumvuta anitajie sehem sahihi ya namba yangu kaitoa wapi yeye ni she
  14. Mzee wa kusawazisha

    Nisaidieni wana CIA huyu mwanafunzi namba yangu kaitoa wapi

    Siku ya juma 3 kuna missed call iliingia kwenye simu yangu majira ya sa 3 asubuhi Nikaituma sms akajibu ni mimi mwanafunzi nilikua nataka kujua kama upo hai Corona umesalimika. Swali la kwanza namba yangu umeitoa wapi akajibu kwani ni vibaya kua na namba yako. Niliokota ofisini iliandikwa...
  15. Mzee wa kusawazisha

    Msaada radio mfumo wa sauti kama picha ilivyo

    Nimetoka kununua kispika ila nashindwa kutoa sauti mashine mzima kabisa kama inaonekana hana upande wa flash inasoma ila sauti ndo shida spika yake ya zamani ilitolewa mwenye kujua tafadhali Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom