Search results

  1. feisar wa moro

    Ni vipi nitapata tunda la binti huyu wa kishua?

    Shikamoni/marahabaa Kuna mtoto wa kishua nimempenda na tayari ameingia kwenye 18 zangu na yupo tayari kunipa zawadi ya tunda ambalo ameniaminisha kuwa halijawahi kuguswa tangu Mungu aliumbe (BIKIRA) ila sasa nashindwa kulifikia hilo tunda la mti wa katikati kutokana na mazingira ya kwao kuwa...
  2. feisar wa moro

    Shikamoo wewe kipofu uliyeniibia pikipiki na ukaiendesha

    SHIKAMONI/MARAHABAA STORY YAHUSU: NILIVYOIBIWA BOBABODA MAGOMENI JIJINI DSM Nipo zangu kijiweni nikisubiri abiria mara paap wanakuja wanaume wawili mmja mtu wa makamo miaka 40/55 amevaa miwani meusi akionekana ni mtu mwenye ulemavu wa macho (kipofu) na mwingine ambae ni kijana Kati ya miaka...
Top Bottom