Search results

  1. ushoroba wa kati

    Tuhuma za kutisha za Dr. Munga Askofu KKKT -DKMS

    [emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849]Mazito sana haya Sent using Jamii Forums mobile app
  2. ushoroba wa kati

    Corona imewapiga chenga ya mwili Manabii na Mitume bandia

    Shika sana ulichonacho, USINYANG'ANYWE Sent using Jamii Forums mobile app
  3. ushoroba wa kati

    Hivi uongo kwamba TISS hawastaafu kwanini unaaminiwa?

    Anhaaa..... Kumbeee... Sasa pale kijitonyama kwa wapi? Sent using Jamii Forums mobile app
  4. ushoroba wa kati

    Hivi kwanini makondakta wa daladala wanawalipa wale wanaojiita wapiga debe?

    Lengo ni kuuliza tu si kuziba rizki zenu.Kama mwaona inawafaa kwa nn muache? Sent using Jamii Forums mobile app
  5. ushoroba wa kati

    Hivi kwanini makondakta wa daladala wanawalipa wale wanaojiita wapiga debe?

    Yaani we ndo unanishauri juu ya sehemu ya kuishi? Sent using Jamii Forums mobile app
  6. ushoroba wa kati

    Mbowe tafadhali tembelea kituo cha Karantini Horohoro Tanga na ikikupendeza wachangie chakula

    Kwani we hujui serikal imeshafunga anga lake.? Kidogokidogo tutaelewa nini maana ya lockdown Sent using Jamii Forums mobile app
  7. ushoroba wa kati

    Kwa wale mliowahi kufika Kongwa, ni jimbo choka mbaya kiasi kwamba Mbunge wake hafai kwa lolote!

    Pascal Mayalla Ndo unataka ugombee huko? Sent using Jamii Forums mobile app
  8. ushoroba wa kati

    Kanisa Katoliki lasitisha huduma za kufungisha ndoa na ubatizo hadi pale ugonjwa wa COVID-19 utakapodhibitiwa

    Fanya kurekebisha mkuu...Isomeke "Amezuia SHAMRASHAMRA za ubatizo na ndoa" Sent using Jamii Forums mobile app
  9. ushoroba wa kati

    Wizara ina maana gani kusema wagonjwa kadhaa wamepona na kuruhusiwa?

    Katika kipindi hiki cha hofu kuu ya virusi vya CORONA Wizara inachukua hatua mbalimbali ikiwemo kuwatenga wale waliohisiwa na kukutwa na maambukizi ikiwa ni pamoja na kuendelea kutoa elimu kwa umma. Sasa nasikia wanasema watu kadhaa wameonekana KUPONA KABISA na KURUHUSIWA. Je, wamejua hivyo...
  10. ushoroba wa kati

    Siku mkeo akianza kulala na wanaume wengine ujue kifo chako kiko karibu

    Yaani sisi wanaume kwa kujitafutia mazingira ya kuchepuka hatujambo.[emoji1][emoji1] Sent using Jamii Forums mobile app
  11. ushoroba wa kati

    Uongozi Chuo Kikuu Dar Es Salaam una matatizo

    wanangu wana miaka miNne sasa tangu kuzaliwa. wAtasoma hadi darasa la saba huko "English medium". WAtaenda veta/ Tertiary education kwa miaka minne. Hapo watakua na miaka 18/9 hivi najua watakua full equipped, wAtaenda pambana na hali zao baada ya kuwampa hela ya kodi ya miezi 6 na kuwampiga...
  12. ushoroba wa kati

    Dodoma: Mkuu wa Wilaya, Patrobas Katambi ampa Masanja saa 24 kujisalimisha baada ya kuwahoji wananchi wa Dodoma kuhusu virusi vya Corona

    Hivi kama DC alivyomtaka mkandamizaji afike ofisini kwake na huyo aloitwa akasema sina NAULI. Atamtumia? au atamwambia aitafute akiipata ndo aende! Sent using Jamii Forums mobile app
  13. ushoroba wa kati

    Kesi namba 456 ya 2016 JamiiForums vs Jamhuri, Kisutu: Maxence Melo ahukumiwa Mwaka jela au faini ya Tsh. Mil 3. Mwenzake aachiwa huru

    Yaani wakati habari za oilcom na CRDB zinaandikwa (2012/4) kipindi hicho ndo kilikuwa cha mwishomwisho Humu cha mijadala yenye tija kwa taifa. Ila sasa sijui imekuaje humu. Yani mtu akishakula bamia zake kavimbiwa. Anakuja kuanzisha uzi. uishi miaka mingi Melo. Sent using Jamii Forums mobile app
  14. ushoroba wa kati

    Ninafuga, Ninachinja na Kuuza Nguruwe

    Nadhani tunakubaliana kuwa "Mungu akaona kila alichokiumba kuwa ni chema" Asanteni. Sent using Jamii Forums mobile app
  15. ushoroba wa kati

    TRC yazindua rasmi mfumo wa kielekroniki wa ukataji tiketi za treni za Abiria

    Jamani ee msijifanye hamsikii .. Kituo cha MWANZA-SOUTH hakina umeme inaenda wiki ya pili sasa kunani??? watumiaji wa ile njia kuelekea maeneo ya igogo tunakabwa na kuibiwa sanaaaa.. Sent using Jamii Forums mobile app
  16. ushoroba wa kati

    SMZ yaridhia Taasisi zake kutoa likizo za lazima ili kupunguza misongamano. RC Makonda apiga marufuku wazururaji Dar es Salaam

    Sasa wawakamate af wawapeleke karantini, wawa ambie "haya rudini nyumbani" , ama wawa "rundike" vituoni.!!!...? [emoji23][emoji23][emoji23] insane! Sent using Jamii Forums mobile app
  17. ushoroba wa kati

    Waziri wa Maliasili na Utalii, Dtk. Kigwangalla amtuhumu aliyekuwa Meya wa Iringa, Alex Kimbe kwa ujangili baada ya kuua chatu

    Tuendelee kuoneshana makali, tutaelewana tu kidogokidogo Sent using Jamii Forums mobile app
  18. ushoroba wa kati

    Linakujia hivi punde

    Bado kuna giza Sent using Jamii Forums mobile app
  19. ushoroba wa kati

    Hivi kwanini makondakta wa daladala wanawalipa wale wanaojiita wapiga debe?

    Sasa kuna watu wanasema et ni "kusaidiana" maisha kweli? kivipi mnamsaidia? Sasa mwingne anasema et kazi yake ni kukonvisi abiria, really? yaani kivip? ablria anajua apendacho na isitoshe karibu abiria woote tushajua kua hao huongopa wanavyokuita kwenye gaari fulani. Kingine mtu anajua...
Top Bottom