Search results

  1. feisar wa moro

    Naomba kufahamu bei ya mpunga Ifakara

    Huwa inafika hadi 120,000/130000 ila mwaka mwengine inawe za ikaishia laki moja,, mpunga haueleweki soko lake linategemea upungufu wa mchele masoko makubwa
  2. feisar wa moro

    Niulize swali lolote kuhusu Wilaya ya Kilombero

    Hapana mkuu miwa inavunwa hata kama itapitiliza msimu bila kuvunwa msimu ujao utavujiwa bila shida tena hata tani zitaongezeka sababu miwa itachipua mingine mule mule... pia kama shamba lako litaungua kwa ajari pia utavuniwa (ila lazima utatoa rushwa) na utalipa shling laiki moja kama faini ya...
  3. feisar wa moro

    Kwa mkoa wa Morogoro Wilaya gani nzuri kwa kilimo na ufugaji?

    Aahh hiyo changamoto niliwahi isikia ila sikujua kama wafugaji wanaingiza hadi kwenye mashamba ya kampuni nilidhani ni kule wanakolima mpunga wakulima wadogo (Magombela) maana nako huwa wanaingizaga mifugo kiangazi
  4. feisar wa moro

    Naomba kufahamu bei ya mpunga Ifakara

    Gunia la debe 10 shling 80,000/90,000
  5. feisar wa moro

    Kwa mkoa wa Morogoro Wilaya gani nzuri kwa kilimo na ufugaji?

    Wilaya ya kilombero(kidatu hadi mlimba) walimu wengi wenye malengo na kujituma kwenye kilimo wana maisha bora NENDA HUKO MKUU
  6. feisar wa moro

    Kwa mkoa wa Morogoro Wilaya gani nzuri kwa kilimo na ufugaji?

    Kilombero sugar wanakoma kivip na wafugaji Mkuu?
  7. feisar wa moro

    Mchikichini: Mtaa wa mateja uliotoa vipanga wengi kielimu Dar na mikoani

    Mchikichini nishapita sana kuuza mayai wale wanafunzi wao kukopa tu
  8. feisar wa moro

    Shikamoo wewe kipofu uliyeniibia pikipiki na ukaiendesha

    Kutoka kijiwen kwang had manzese darajani kwa buku sikupeleki,,pili hakuna bei rasmi kwa bodabod kwahiyo ukiingilikia kwa bei kubwa unapigwa, sehem ya kwenda kwa 2000 ukitaj hyo hyo abiria atakwambia ana 1000
  9. feisar wa moro

    Shikamoo wewe kipofu uliyeniibia pikipiki na ukaiendesha

    Aisee dah mkuu nipo ifakara sahizi lakini nilishaamua kumuachia Mungu
  10. feisar wa moro

    Shikamoo wewe kipofu uliyeniibia pikipiki na ukaiendesha

    Huwezi ukaanza bei ya chini kwenye biashara za kuelewana bei,nilimwmbia 3000 lakini hata angesema ana buku jero ningeenda (Ulemavu sio sababu ya kulipa nauli ndogo kwangu)
  11. feisar wa moro

    Mfahamu kwa ufupi Donnie Yen

    Umri, kwa mim2005 ni kitambo
  12. feisar wa moro

    Mfahamu kwa ufupi Donnie Yen

    Japo na mimi siikumbuki jina vizuri Ila nahis itakuwa inaitwa The boss ..mm nilikuwa nazitazam miaka ya 2005/2010
  13. feisar wa moro

    Uliza jambo lolote kuhusu Bahari

    Ukimpakia jini akifika safari yake anatumbukia kwenye maji au?
Top Bottom