Search results

  1. big-diamond

    Multichoice...!!!

    Kwa wale wanaopenda kugeuka ndama hizi ndio Pisi kama Pisi. Maana kuna ndama na wala msambwanda, je wewe uko wapi? Sent from my HUAWEI VNS-L22 using JamiiForums mobile app
  2. big-diamond

    Uchaguzi 2020 Natoa onyo la mwisho kabisa kwa Tundu Lissu

    Umesahau kuweka namba ya simu Sent from my HUAWEI VNS-L22 using JamiiForums mobile app
  3. big-diamond

    Mume wa mchepuko wangu aniacha njia panda

    Kwenye zile options zako za kifo, Yani labda kifo cha ajali, kifo cha asili, ongezea na kifo cha kupigwa risasi. SIKU ZOTE: ANAEAMINI SANA NDIYE ANAEUMIA SANA. Na huyo ni uyo jamaa mume mwenzio
  4. big-diamond

    Napendekeza jengo la Machinga Complex libadilishwe matumizi, liwe hospitali

    Kwa sisi wazee wa macomputer lile ni zaidi ya gulio kwetu. Hakuna spea ya computer utakosa mule. Kwenye hilo ukiangalia kwa jicho la tatu, utajua kabisa hapo machinga ndipo utapoweza kupata mafundi wenye vipaji na sio wale wa bachelor degree waliokomalia GPA
  5. big-diamond

    Tumkumbushe Mchungaji mtume Mwingira

    Vipi wakuu, mtoa amekumbuka kuweka namba yake ya simu tumpigie tumpe kitengo?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  6. big-diamond

    Unyonyaji wa Bodi ya Mikopo (Higher Education Student's Loan Board)

    Zariiiz buuuushit bro, yu no zis is mazafanta
  7. big-diamond

    Uchaguzi 2020 Jemadari hodari hutambuliwa vitani. Dkt. Magufuli, Mungu anakupa miaka mitano tena kwa kwa kutushindisha vita dhidi ya Coronavirus

    Usipende kumuhusisha MUNGU kwenye mambo ya kipuuzi. Siku nyingine uwe unasema mungu
  8. big-diamond

    Hii story imemtokea mwenzetu humu

    ]Mwambie na yeye atafte mnyonge wake ammegee. Kiuhalisia Dunia si sehemu ya Fair game.
  9. big-diamond

    KRA vs TRA: Kwanini Kenya inakusanya kodi mara 3 ya Tanzania

    Nasema kila siku, TRA ni adui wa wafanya biashara. Wafanyabiashara ni adui wa TRA. Wakati wenzetu wanaona sifa kulipa kodi, sisi tunaona sifa kukwepa kodi. Chanzo cha yote haya ni SIASA kuingizwa kwenye UKUSANYAJI na MATUMIZI YA MAPATO.
  10. big-diamond

    KRA vs TRA: Kwanini Kenya inakusanya kodi mara 3 ya Tanzania

    Nimekusoma kaka, lakini hebu tuangalie pale Mamlaka yetu hii ingejikita katika maboresho ya utendaji na kuachana na siasa.. Maono yangu mimi, kuna kuna sababu ndogo ndogo na huwa kuna sababu mzizi, ambao ukifanikiwa kuujua ukaung'oa basi ule mti wa tatizo utanyauka. TRA wanajitahidi, lakini...
  11. big-diamond

    Fact Checking: Rais Magufuli hukumteua Masilingi kuwa Balozi Marekani baada ya kumaliza Ubunge wa Muleba

    Na pale anapoongea uwongo ni huwa anatutania tu au? Alisema hajawai kwenda nje ya nchi, alafu akaja kusema alishazurula saana huko nje. Akasema maendeleo hayana chama, baadae akasema tusipochagua madiwani na wabunge wa CCM hatoleta maendeleo kwenye upinzani. Kaka yangu Paskali, usidhani...
  12. big-diamond

    KRA vs TRA: Kwanini Kenya inakusanya kodi mara 3 ya Tanzania

    1. TRA imekaa kisiasa, inaendeshwa kwa maslahi ya chama na sio Watanzania. 2. Wanasiasa wanatuambia tukiwachagua wao watatuletea maendeleo kwa kutumia pesa zao. 3. Wananchi wanachukia kulipa kodi kwa kuwa hawana haki kwenye maamuzi ya matumizi ya kodi zao. 4. Wanasiasa wanatumia umasikini...
  13. big-diamond

    Nawakumbusha tu, mipaka mingi imefungwa,tusiitie kiberiti nchi yetu

    AMANI, Tunda hili linapatikana kwenye mti unaoitwa haki, ili liive linahitaji kustawishwa. "AMANI KWENYE NJAA, HAITADUMU KILA MWAKA". Afande Sele (Ndugu zangu)
  14. big-diamond

    Ushauri: Housegirl anataka nimuoe wakati aliishia Darasa la Tatu na miminatarajia mwakani nivae Joho la Degree

    Nimeandika kama mara tatu lakini nafuta. Jukumu la mke ni kumheshimu mumewe, Jukumu la mume ni kumpenda mkewe. Kiasili (Japo kuna nyakati huwa si sahihi) sisi wanaume huwa ni watawala, Sasa oa mwenye joho mwenzio uone mziki wake. Baba kambale, Mama Kambale. Lakini pia, hebu nipe namba ya huyo...
  15. big-diamond

    Uchaguzi 2020 Je, Halima Mdee amefanya nini Kawe kwa miaka 10 ya ubunge wake kustahili kuendelea? Sikia ya Askofu Gwajima, 28 Oktoba fanya uamuzi sahihi

    Kaka Paskali, siku utakayokuja kukumbuka kuwa maendeleo yetu hayaletwi na Mbunge bali ni kodi zetu ndipo mtakapoacha kumwambia Baba yenu kuwa hii sio nchi ya chama kimoja. Maendeleo ya jimbo la kawe yanaletwa na kodi zetu, na siku mtakayokuja kutuambia kwenye kampeni eti hamleti maendeleo kwa...
  16. big-diamond

    Uzi maalumu wa kupeana connection mbalimbali za biashara

    Mwenye connection na malori ya kubeba ng'ombe yaliyoko kanda ya ziwa, Tuchekiane private..
  17. big-diamond

    Ushawahi kuanzisha mahusiano mtandaoni na mtu ambaye hamjawahi kuonana

    Ama kwa hakika huu mji ni mdogo shekhe...
  18. big-diamond

    Ushawahi kuanzisha mahusiano mtandaoni na mtu ambaye hamjawahi kuonana

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Tawile shekhe, kama nimekusoma ivi, hivi yule binti aliyekuwaga mtoto wa mheshimiwa yuko wapi siku izi? Unatumia namba ile ile inayoishia 27?
  19. big-diamond

    Ushawahi kuanzisha mahusiano mtandaoni na mtu ambaye hamjawahi kuonana

    Umenikumbusha room ya TIGO TANZANIA pale mig33, unakuta mtu ana id 8, basi ni mwendo wa ku kick watu.. Niliwahi pata kamrembo kipande ile, Mig33, Nimbuzz, yahoo messenger, marafiki.com, darhotwire na jamboforums. Popote zilipo kwenye makaburi yake, tunazienzi
  20. big-diamond

    Simba Sports Club (Wekundu wa Msimbazi) | Special thread

    Hili la logo, wangeweka public competition, mashabiki tungehusika freely, JF wataalam wa graphics na logos hebu tuwekeni kazoezi kadogo kaku design logo yetu pendwa
Top Bottom