Search results

  1. Bradson

    Fulbright scholarship Interview

    Ahsante sana kaka, umenitia moyo sana Sent from my SM-G965U using JamiiForums mobile app
  2. Bradson

    Fulbright scholarship Interview

    Shukurani sana Kaka, nimejitahid sana kadri ya uwezo wangu kujiandaaa, bahati mbaya naona sjabahatika kupata. Nmekutana na Dear Fulbright Program Applicant, This year the Fulbright Foreign Student Program received and reviewed a high number of quality applications. After a careful review of...
  3. Bradson

    Viongozi wakuu wa nchi wamesusia kuja kumuaga Mkapa?

    Dah aisee, apa umeamua kufikiria kwa kina au umeongea tu, kwa hiyo furaha yako ni kutajiwa idadi ya Wagonjwa? au kupewa taarifa za walipoteza maisha?. Kaka huu ugonjwa n Pandemic kila Nchi inachukua hatua zake kulingana na hali ya ugonjwa ulivo Nchi husika, au unataka kitangaziwa tu kama...
  4. Bradson

    Viongozi wakuu wa nchi wamesusia kuja kumuaga Mkapa?

    Kuna baadhi watu wanajiita wa Tz lakn maneno na matendo yao yanaonesha siyo wenzetu kabisa, katika kila Nchi kuna changamoto zake za maisha , democracry, tofauti za kisiasa, lakini linapokuja suala la Taifa lako lazma uliongelee vzr , hata hyo Nchi unayoisifia kuwa hawana unafika wa matatzo...
  5. Bradson

    Fulbright scholarship Interview

    Ahsante sana Chief, umengea maneno mazuri sana, Sent from my SM-G965U using JamiiForums mobile app
  6. Bradson

    Fulbright scholarship Interview

    Shukuruni sana Kaka, Mungu Mwema Sent from my SM-G965U using JamiiForums mobile app
  7. Bradson

    Fulbright scholarship Interview

    Yah full, mwisho wa Application ilikiwa May 30. Sent from my SM-G965U using JamiiForums mobile app
  8. Bradson

    Fulbright scholarship Interview

    Ahsante sana bro Sent from my SM-G965U using JamiiForums mobile app
  9. Bradson

    Fulbright scholarship Interview

    Wadau nimebahatika kuitwa Interview ya hawa jamaa, naomba mwenye uzoefu tafadhali nataka nikaongeze jiwe la Pili kwa Trump. Sent from my SM-G965U using JamiiForums mobile app
  10. Bradson

    JKT yatangaza majina ya vijana waliohitimu Kidato cha Sita 2020 wanaotakiwa kujiunga na JKT kwa Mujibu wa Sheria

    Aisee mbona hii hatar sana Sent from my SM-G965U using JamiiForums mobile app
  11. Bradson

    JKT yatangaza majina ya vijana waliohitimu Kidato cha Sita 2020 wanaotakiwa kujiunga na JKT kwa Mujibu wa Sheria

    Hahaha fafanua Mkuu, Sent from my SM-G965U using JamiiForums mobile app
  12. Bradson

    JKT yatangaza majina ya vijana waliohitimu Kidato cha Sita 2020 wanaotakiwa kujiunga na JKT kwa Mujibu wa Sheria

    Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), limechagua vijana waliohitimu elimu ya sekondari kidato cha sita kwa mwaka 2020, kutoka shule zote za Tanzania Bara kuhudhuria mafunzo ya JKT kwa mujibu wa Sheria. Sanjari na uchaguzi huo, JKT limewapangia makambi watakayo kwenda kupatiwa mafunzo na wanatakiwa...
  13. Bradson

    Changamoto za choo cha kukaa

    Mbona rahis tu kaka, kwenye vyoo ving vya public ukikosa iman ya kukilia fanya usafi kwanza kabla hujaweka tako lako, au chukua tissue zungushia sehem ya kukaa, tofauti na wewe unavofanya kusimama juu madhara yake makubwa siku yakikuta, omba usiwe mfano. hzo karanga zako mbili unaweza kuzipoteza...
  14. Bradson

    Mrejesho baada ya mashule kufunguliwa

    Mrejesho gani unataka upewe? , kwamba hadi leo wanafunzi hawajapata Corona? Au unataka usikie wanafunzi kadhaa wanaugua Corona?. Kaka ukiona kimya means hakuna mwanafunzi anae umwa, unless huko mtaani kwako kuna wanafunzi wanaumwa. Vingnevo tuspende kusikia habri mbaya tu. Sent from my SM-G965U...
  15. Bradson

    BSc. Petroleum Chemistry Vs BSc. Petroleum Engineering. Ni kozi ipi ina uwanja mpana wa Ajira?

    Petroleum chemistry ipo ki technician zaidi, ningekushauri kusoma Petroleum Engineering n best hata uwanja wa ajira internation, japo kwa sk za hv karb n michongo mb yake imekuwa na changamoto Sent from my SM-G965U using JamiiForums mobile app
  16. Bradson

    Rais Magufuli udhaifu huu ufanyie kazi

    Hayo mambo huwa anachomekea tu, siyo kwamba kwa sababu Mke wake n mweusi basi hampendi, anampenda sana ndo maana anamedumu nae kwa muda mrefu sana . Sent from my SM-G965U using JamiiForums mobile app
  17. Bradson

    Sitasahau 2016, nilipungua kilo sita ndani ya wiki moja

    Kumbe wewe ndo ulinishikisha kimeo chako,bado na hasira na wewe Sent from my SM-G965U using JamiiForums mobile app
  18. Bradson

    Ilikuwa ni vigumu kwa 'unafiki' wa Kagame kuendelea kuwa rafiki wa Magufuli

    Mirerani kafanyaje? Sent from my SM-G965U using JamiiForums mobile app
  19. Bradson

    VILE "visit Rwanda" inanizinguaga

    Dah aisee sjui ulichokiandika unakielewa mwenyewe binafsi, nimejaribu pengine ndo unachokiamaanisha, kwamba Rwanda hapaswi kujitangaza kwa sababu hawana vivutio? Tanzania hatujitangazi kama Rwanda ili hali tuna vivutio ving nadhan ndo msingi mkubwa wa swali lako. Kama ndo msingi mkubwa sioni...
  20. Bradson

    Mchimbaji aula kwa kupata mawe ya Tanzanite ya thamani ya Tsh. Bilioni 7.8

    Harufi ya propaganda kwa maana kwamba Leizer kaandaliwa na hayo mawe mawili yameandaliwa kwa ajili ya show off? kwa maana nyigne unamaanisha hayo mawe hayapo?? Sent from my SM-G965U using JamiiForums mobile app
Top Bottom